የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Cadence Design Systems, Inc. › Lead Application Engineer

Lead Application Engineer በCadence Design Systems, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

71 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለCadence Design Systems, Inc. በLead Application Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $130,354፤ መካከለኛ ግማሽ $118,508–$139,443።

ማመልከቻዎች (LCAs)71
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$130,354
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$118,508–$139,443
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$104,472–$153,061

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY202314$127,920
FY202412$129,892
FY202516$139,246
FY202629$130,723

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$127,709–$191,100San Jose, CA23 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$109,619–$175,500Austin, TX18 ጁን 20261 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$127,709–$191,100San Jose, CA16 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$127,709–$191,100San Jose, CA16 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$139,235–$191,100
ደረጃ II
San Jose, CA11 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$139,235–$191,100
ደረጃ II
San Jose, CA9 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$112,362–$175,000
ደረጃ II
Austin, TX8 ጁን 202621 ሴፕቴ 2026የተረጋገጠ
$139,235–$191,100
ደረጃ II
San Jose, CA3 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$119,704–$169,000
ደረጃ III
Novi, MI1 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$112,362–$175,500
ደረጃ II
Austin, TX6 ሜይ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$93,642–$171,600
ደረጃ II
Farmington Hills, MI6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$110,512–$171,600Farmington Hills, MI6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$156,853–$191,000
ደረጃ II
San Jose, CA6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$116,771–$171,600
ደረጃ IV
Hollidaysburg, PA6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$153,061–$191,000San Jose, CA3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$124,485–$191,000San Jose, CA3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$134,809–$175,500Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$119,704–$169,000
ደረጃ III
Novi, MI3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$153,061–$191,100San Jose, CA3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$135,907–$175,500
ደረጃ III
Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$134,809–$175,500Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$151,513–$191,100San Jose, CA18 ማርች 20266 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$156,853–$191,100
ደረጃ II
San Jose, CA4 ማርች 202621 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$130,723–$171,600Hillsboro, OR2 ማርች 202621 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$108,671–$171,600Burlington, MA2 ማርች 202621 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$112,362–$175,500
ደረጃ II
Austin, TX2 ጃንዩ 20263 ጁላይ 2026የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$139,630–$175,500
ደረጃ III
Austin, TX16 ዲሴም 20255 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$150,799–$185,900San Jose, CA13 ኖቬም 20251 ዲሴም 2025የተረጋገጠ
$139,235–$185,900
ደረጃ II
San Jose, CA4 ኖቬም 202520 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$166,650–$185,900San Jose, CA17 ሴፕቴ 202522 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
$166,650–$185,900San Jose, CA5 ሴፕቴ 202522 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$139,235–$185,900
ደረጃ II
San Jose, CA22 ኦገስ 202523 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$140,733–$185,900
ደረጃ IV
Ontario, CA22 ኦገስ 20259 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$132,142–$185,900
ደረጃ II
San Jose, CA22 ኦገስ 202519 ዲሴም 2025የተረጋገጠ
$135,640–$169,000Austin, TX26 ጁን 20257 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$117,312–$169,000
ደረጃ II
Austin, TX21 ሜይ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$135,640–$169,000Austin, TX21 ሜይ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$104,472–$185,900San Jose, CA7 ሜይ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$139,256–$185,900
ደረጃ II
San Jose, CA18 ማርች 202526 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$139,256–$185,900
ደረጃ II
San Jose, CA13 ፌብሩ 202513 ጁን 2025የተረጋገጠ
$149,367–$185,900San Jose, CA6 ፌብሩ 202514 ማርች 2025የተረጋገጠ
$126,118–$185,900San Joes, CA17 ጃንዩ 20256 ጁን 2025የተረጋገጠ
$104,166–$165,100
ደረጃ II
Hillsboro, OR17 ጃንዩ 20254 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$148,210–$185,900San Jose, CA17 ኦክቶ 20244 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$169,770–$185,900
ደረጃ III
San Jose, CA30 ጁላይ 202410 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$147,066–$185,900San Jose, CA26 ጁን 202415 ጁላይ 2024የተረጋገጠ
$124,904–$165,100
ደረጃ III
Cary, NC25 ጁን 202413 ዲሴም 2024የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$147,066–$185,900San Jose, CA28 ሜይ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$130,054–$169,000Austin, TX22 ሜይ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$121,585–$169,000Austin, TX3 ሜይ 202411 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$146,459–$185,900San Jose, CA22 ማርች 20247 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$97,698–$158,600
ደረጃ II
Burlington, MA12 ማርች 20241 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$129,730–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA14 ፌብሩ 202426 ፌብሩ 2024የተረጋገጠ
$129,730–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA8 ጃንዩ 202422 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$151,216–$161,200
ደረጃ IV
Austin, TX13 ዲሴም 202319 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$106,267–$174,200
ደረጃ II
Folsom, CA9 ኦክቶ 202323 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$109,699–$161,200
ደረጃ II
Austin, TX28 ኦገስ 202321 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$158,746–$174,200
ደረጃ III
San Jose, CA25 ኦገስ 202311 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$99,341–$161,200
ደረጃ II
Austin, TX26 ጁን 20233 ጁላይ 2023የተረጋገጠ
$95,014–$158,600
ደረጃ II
Folsom, CA9 ጁን 202319 ጁን 2023የተረጋገጠ
$125,486–$158,600
ደረጃ III
Hillsboro, OR2 ጁን 202330 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$125,486–$158,600
ደረጃ III
Hillsboro, OR25 ኤፕሪ 202320 ኦገስ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$99,341–$161,200
ደረጃ II
Austin, TX11 ኤፕሪ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$94,453–$174,200
ደረጃ II
Irvine, CA29 ማርች 202320 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$130,354–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA6 ፌብሩ 202320 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ
$130,354–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA3 ፌብሩ 202313 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$130,354–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA12 ጃንዩ 202323 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$130,354–$174,200
ደረጃ II
San Jose, CA12 ጃንዩ 202323 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$136,947–$174,200
ደረጃ IV
Torrance, CA20 ዲሴም 20229 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$137,116–$174,200San Jose, CA19 ዲሴም 202211 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$136,947–$162,500
ደረጃ III
San Jose, CA20 ኦገስ 202025 ጃንዩ 2021የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ

Lead Application Engineer በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በCadence Design Systems, Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።