የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Cadence Design Systems, Inc. › Principal Application Engineer

Principal Application Engineer በCadence Design Systems, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

74 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለCadence Design Systems, Inc. በPrincipal Application Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $161,179፤ መካከለኛ ግማሽ $144,046–$173,831።

ማመልከቻዎች (LCAs)74
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$161,179
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$144,046–$173,831
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$133,134–$185,723

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY202322$156,510
FY202415$171,722
FY202516$170,882
FY202621$161,179

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$155,522–$228,800
ደረጃ III
San Jose, CA23 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$140,088–$210,600
ደረጃ IV
Irvine, CA29 ሜይ 202622 ጁን 2026የተረጋገጠ
$198,702–$228,800
ደረጃ IV
San Jose, CA12 ሜይ 20261 ጁን 2026የተረጋገጠ
$140,088–$210,600
ደረጃ IV
Irvine, CA7 ሜይ 202620 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$151,513–$223,600San Jose, CA13 ኤፕሪ 202627 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$148,054–$210,600
ደረጃ III
Burlington, MA6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$151,513–$228,800San Jose, CA6 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$161,179–$210,600
ደረጃ IV
Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$161,179–$210,600
ደረጃ IV
Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$161,179–$210,600
ደረጃ IV
Austin, TX3 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$180,827–$223,600San Jose, CA13 ማርች 202623 ማርች 2026የተረጋገጠ
$181,694–$223,600San Jose, CA27 ፌብሩ 202610 ማርች 2026የተረጋገጠ
$139,859–$202,800
ደረጃ IV
Harrisburg, NC30 ጃንዩ 202616 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$112,362–$175,500
ደረጃ II
Austin, TX9 ጃንዩ 20263 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$139,235–$228,800
ደረጃ II
San Jose, CA2 ጃንዩ 202629 ጁን 2026የተረጋገጠ
$181,216–$223,600San Jose, CA16 ዲሴም 202522 ሜይ 2026የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$181,216–$223,600San Jose, CA13 ኖቬም 20256 ማርች 2026የተረጋገጠ
$166,899–$210,600
ደረጃ IV
Austin, TX7 ኖቬም 202510 ማርች 2026የተረጋገጠ
$166,899–$205,400
ደረጃ IV
Austin, TX5 ኖቬም 20256 ማርች 2026የተረጋገጠ
$198,702–$223,600
ደረጃ IV
San Jose, CA4 ሴፕቴ 202515 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
$167,024–$202,800
ደረጃ IV
Nashua, NH2 ሴፕቴ 202512 ዲሴም 2025የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$150,447–$223,600San Jose, CA23 ጁላይ 20254 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$150,447–$223,600San Jose, CA11 ጁላይ 202525 ኖቬም 2025የተረጋገጠ
$150,447–$223,600San Jose, CA1 ጁላይ 202514 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$135,640–$205,400Austin, TX18 ጁን 202524 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$177,705–$223,600San Jose, CA27 ሜይ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$155,750–$202,800
ደረጃ IV
Laguna Niguel, CA8 ሜይ 202526 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$200,304–$223,600
ደረጃ IV
San Jose, CA2 ሜይ 202519 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$171,995–$205,400
ደረጃ IV
Austin, TX18 ኤፕሪ 20255 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
$142,022–$223,600
ደረጃ IV
Folsom, CA14 ማርች 202526 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$174,134–$223,600San Jose, CA24 ጃንዩ 20256 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$169,770–$223,600
ደረጃ III
San Jose, CA20 ዲሴም 20246 ጃንዩ 2025የተረጋገጠ
$135,303–$202,800Cary, NC16 ዲሴም 20242 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$172,711–$223,600San Jose, CA15 ኖቬም 20242 ዲሴም 2024የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$172,711–$223,600San Jose, CA7 ኦክቶ 202421 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$200,304–$223,600
ደረጃ IV
San Jose, CA24 ሴፕቴ 20247 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$148,210–$223,600San Jose, CA12 ሴፕቴ 202410 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$172,711–$223,600San Jose, CA12 ሴፕቴ 202421 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$171,995–$205,400
ደረጃ IV
Austin, TX28 ኦገስ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$129,350–$202,800Portland, OR16 ጁላይ 202418 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$132,205–$202,800
ደረጃ III
Cary, NC11 ጁላይ 202413 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$166,192–$202,800
ደረጃ IV
Maple Valley, WA12 ጁን 202422 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$173,831–$223,600San Jose, CA28 ሜይ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$173,831–$223,600San Jose, CA23 ሜይ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$187,741–$223,600
ደረጃ IV
San Jose, CA3 ሜይ 20243 ጁን 2024የተረጋገጠ
$171,722–$223,600San Jose, CA5 ኤፕሪ 202421 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$129,730–$213,200
ደረጃ II
San Jose, CA8 ማርች 202411 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$147,933–$213,200San Jose, CA24 ጃንዩ 20245 ፌብሩ 2024የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$180,003–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA12 ጃንዩ 20241 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$187,741–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA19 ዲሴም 20238 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$165,497–$213,200San Jose, CA3 ኦክቶ 202316 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$180,003–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA23 ኦገስ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$141,685–$213,200San Jose, CA23 ኦገስ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$164,640–$213,200San Jose, CA18 ጁላይ 202319 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$164,640–$213,200San Jose, CA30 ጁን 202317 ጁላይ 2023የተረጋገጠ
$157,844–$213,200San Jose, CA20 ጁን 202314 ዲሴም 2023የተረጋገጠ
$185,723–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA25 ሜይ 20235 ጁን 2023የተረጋገጠ
$130,354–$213,200
ደረጃ II
San Jose, CA16 ሜይ 20232 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$141,365–$213,200San Jose, CA10 ሜይ 202327 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$164,640–$213,200San Jose, CA10 ሜይ 202322 ሜይ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$185,723–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA9 ሜይ 202322 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$185,723–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA9 ሜይ 202322 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$123,510–$195,000Austin, TX3 ሜይ 202322 ጁን 2023የተረጋገጠ
$148,845–$195,000
ደረጃ IV
Austin, TX21 ፌብሩ 20236 ማርች 2023የተረጋገጠ
$130,354–$213,200
ደረጃ II
San Jose, CA2 ፌብሩ 202329 ጁን 2023የተረጋገጠ
$148,845–$195,000
ደረጃ IV
Austin, TX24 ጃንዩ 202313 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$160,402–$213,200San Jose, CA22 ዲሴም 20223 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$156,998–$213,200
ደረጃ IV
Burlington, MA28 ኖቬም 202212 ዲሴም 2022የተረጋገጠ
$148,845–$195,000
ደረጃ IV
Austin, TX21 ኖቬም 202228 ኖቬም 2022የተረጋገጠ
$130,354–$213,200
ደረጃ II
San Jose, CA10 ኖቬም 202221 ኖቬም 2022የተረጋገጠ
$142,750–$213,200
ደረጃ IV
Folsom, CA7 ኖቬም 202214 ኖቬም 2022የተረጋገጠ
$185,723–$213,200
ደረጃ IV
San Jose, CA27 ኦክቶ 20227 ኖቬም 2022የተረጋገጠ
$135,824–$195,000
ደረጃ IV
San Diego, CA19 ኦክቶ 202216 ማርች 2023የተረጋገጠ
$156,021–$197,600San Jose, CA10 ሴፕቴ 20213 ጃንዩ 2022የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ

Principal Application Engineer በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በCadence Design Systems, Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።