መነሻ › አሠሪዎች › Google LLC › Silicon Generalist
Silicon Generalist በGoogle LLC፡ የH-1B ደመወዞች
177 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለGoogle LLC በSilicon Generalist የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $184,000፤ መካከለኛ ግማሽ $162,755–$196,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)177
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$184,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$162,755–$196,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$146,000–$209,575
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 20 | $180,000 |
| FY2024 | 32 | $174,040 |
| FY2025 | 58 | $182,000 |
| FY2026 | 66 | $187,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ጁን 2026 | 4 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $230,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 18 ጁን 2026 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ጁን 2026 | 8 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,000 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 17 ጁን 2026 | 1 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $193,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 11 ጁን 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $196,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 8 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $196,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ሜይ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,000 | Sunnyvale, CA | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ሜይ 2026 | 25 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $250,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $229,000 | Sunnyvale, CA | 13 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 11 ሜይ 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2026 | 12 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $198,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ኤፕሪ 2026 | 25 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,000 | Sunnyvale, CA | 24 ኤፕሪ 2026 | 30 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $261,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ኤፕሪ 2026 | 11 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,000 | Sunnyvale, CA | 21 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,000 | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2026 | 20 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,000 | Sunnyvale, CA | 10 ኤፕሪ 2026 | 16 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $196,000 | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2026 | 3 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,000 | Sunnyvale, CA | 2 ኤፕሪ 2026 | 15 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,500 ደረጃ I | Madison, WI | 2 ኤፕሪ 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,000 | Sunnyvale, CA | 2 ኤፕሪ 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ኤፕሪ 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ኤፕሪ 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,500 ደረጃ I | Madison, WI | 2 ኤፕሪ 2026 | 15 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $193,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,000 | Sunnyvale, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 10 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,000 | Sunnyvale, CA | 31 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,000 | Sunnyvale, CA | 31 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Madison, WI | 31 ማርች 2026 | 29 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $159,000 | Sunnyvale, CA | 31 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 31 ማርች 2026 | 26 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 | Sunnyvale, CA | 27 ማርች 2026 | 23 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,000 ደረጃ I | Madison, WI | 27 ማርች 2026 | 15 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 | Sunnyvale, CA | 27 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,000 | Sunnyvale, CA | 27 ማርች 2026 | 23 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 26 ማርች 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $157,500 | Sunnyvale, CA | 26 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,000 | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $250,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 3 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $220,000 | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2026 | 26 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $196,000 | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2026 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,000 | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,000 ደረጃ I | Madison, WI | 23 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,000 | Sunnyvale, CA | 20 ማርች 2026 | 24 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $178,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $179,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ማርች 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $180,250 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ማርች 2026 | 26 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $151,840 | Sunnyvale, CA | 12 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ፌብሩ 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2026 | 6 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $197,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ጃንዩ 2026 | 22 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,265 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 14 ጃንዩ 2026 | 6 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 23 ዲሴም 2025 | 14 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $255,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 23 ዲሴም 2025 | 13 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $183,000 ደረጃ II | San Diego, CA | 17 ዲሴም 2025 | 5 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $211,150 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 9 ዲሴም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $250,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ዲሴም 2025 | 10 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ኖቬም 2025 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $244,000 ጊዜያዊ · ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ኖቬም 2025 | 6 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $157,000 | Sunnyvale, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 7 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $192,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ሴፕቴ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $223,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 13 ኦገስ 2025 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ II | Madison, WI | 30 ጁላይ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,000 ደረጃ III | Durham, NC | 17 ጁላይ 2025 | 21 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ጁላይ 2025 | 29 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Madison, WI | 15 ጁላይ 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $208,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ጁላይ 2025 | 4 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ጁን 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $212,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 26 ጁን 2025 | 23 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ጁን 2025 | 14 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 29 ሜይ 2025 | 12 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $227,360 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 19 ሜይ 2025 | 13 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | Sunnyvale, CA | 16 ሜይ 2025 | 22 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,585 ደረጃ II | Madison, WI | 16 ሜይ 2025 | 14 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $213,500 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 14 ሜይ 2025 | 4 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $225,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 9 ሜይ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ኤፕሪ 2025 | 24 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ኤፕሪ 2025 | 5 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $208,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 1 ኤፕሪ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2025 | 16 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ማርች 2025 | 27 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ማርች 2025 | 24 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $223,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 4 ማርች 2025 | 9 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 | Sunnyvale, CA | 3 ማርች 2025 | 30 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $179,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $168,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ፌብሩ 2025 | 6 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 6 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | Sunnyvale, CA | 21 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,000 | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | Sunnyvale, CA | 18 ፌብሩ 2025 | 25 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 14 ፌብሩ 2025 | 14 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $205,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ፌብሩ 2025 | 10 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $189,000 | Mountain View, CA | 6 ፌብሩ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ጃንዩ 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ጃንዩ 2025 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ III | San Diego, CA | 13 ጃንዩ 2025 | 20 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $193,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 31 ዲሴም 2024 | 9 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,000 | Sunnyvale, CA | 24 ዲሴም 2024 | 29 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ዲሴም 2024 | 18 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ኖቬም 2024 | 2 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ኖቬም 2024 | 16 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ኦክቶ 2024 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ኦክቶ 2024 | 17 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ሴፕቴ 2024 | 19 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,890 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 23 ሴፕቴ 2024 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 18 ሴፕቴ 2024 | 11 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,021 | San Diego, CA | 5 ሴፕቴ 2024 | 5 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,000 | Sunnyvale, CA | 3 ሴፕቴ 2024 | 12 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ሴፕቴ 2024 | 26 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | Sunnyvale, CA | 20 ኦገስ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ኦገስ 2024 | 28 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $197,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ኦገስ 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $212,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 25 ጁላይ 2024 | 20 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ጁላይ 2024 | 16 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $188,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 11 ጁን 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ጁን 2024 | 30 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $202,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $174,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ሜይ 2024 | 5 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $174,080 ደረጃ II | Mountain View, CA | 18 ማርች 2024 | 19 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ማርች 2024 | 12 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ማርች 2024 | 21 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,000 ደረጃ II | Madison, WI | 27 ፌብሩ 2024 | 16 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,000 | Sunnyvale, CA | 23 ፌብሩ 2024 | 24 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $151,000 | Sunnyvale, CA | 22 ፌብሩ 2024 | 2 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 14 ፌብሩ 2024 | 24 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 14 ፌብሩ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 9 ፌብሩ 2024 | 24 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ፌብሩ 2024 | 31 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ፌብሩ 2024 | 2 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ፌብሩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $177,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ኖቬም 2023 | 11 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,000 | Sunnyvale, CA | 21 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ኦክቶ 2023 | 8 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $187,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 6 ኦክቶ 2023 | 3 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $220,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 8 ሴፕቴ 2023 | 15 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $200,408 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 14 ኦገስ 2023 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $172,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ኦገስ 2023 | 14 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 18 ጁላይ 2023 | 27 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $151,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ጁን 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $232,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 21 ጁን 2023 | 4 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 9 ሜይ 2023 | 18 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $197,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ሜይ 2023 | 11 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ኤፕሪ 2023 | 25 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $178,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 17 ኤፕሪ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,000 | Sunnyvale, CA | 29 ማርች 2023 | 29 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $198,000 ደረጃ III | Cambridge, MA | 7 ማርች 2023 | 21 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000 | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ፌብሩ 2023 | 16 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ፌብሩ 2023 | 16 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $129,000 ደረጃ II | Austin, TX | 21 ፌብሩ 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 6 ጃንዩ 2023 | 17 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $144,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $188,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 17 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Silicon Generalist በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በGoogle LLC
- Software Engineer$180,000
- Product Manager$193,888
- Program Manager$172,000
- Technical Program Manager$184,000
- Research Scientist$195,000
- Data Scientist$180,000
- Solutions Consultant$150,000
- Senior Software Engineer$220,000
- Customer Engineer$162,000
- Technical Solutions Consultant$171,000
- UX Designer$171,500
- Software Engineer, Site Reliability$167,000
- Staff Software Engineer$260,000
- Application Engineer$166,500
- Financial Analyst$151,000
- Hardware Engineer$177,220
- Customer Solutions Engineer$162,000
- UX Researcher$166,225
- Software Engineer Manager$268,000
- Interaction Designer$166,200
- Research Engineer$200,000
- Security Engineer$183,000
- Business Systems Analyst$171,050
- Silicon Design Verification Engineer$166,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።