መነሻ › አሠሪዎች › Google LLC › UX Designer
UX Designer በGoogle LLC፡ የH-1B ደመወዞች
238 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለGoogle LLC በUX Designer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $171,500፤ መካከለኛ ግማሽ $149,750–$194,250።
ማመልከቻዎች (LCAs)238
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$171,500
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$149,750–$194,250
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$137,000–$215,500
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 35 | $159,000 |
| FY2024 | 35 | $163,000 |
| FY2025 | 91 | $171,000 |
| FY2026 | 75 | $179,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $180,000 E-3 · ጊዜያዊ | Mountain View, CA | 18 ጁን 2026 | 9 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,000 | San Jose, CA | 17 ጁን 2026 | 23 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,500 E-3 · ደረጃ IV | New York, NY | 12 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $218,360 ደረጃ IV | New York, NY | 12 ጁን 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $192,000 ደረጃ III | Washington, DC | 8 ጁን 2026 | 16 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $192,000 ደረጃ IV | Washington, DC | 4 ጁን 2026 | 16 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 2 ጁን 2026 | 8 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,000 ደረጃ IV | San Bruno, CA | 20 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,000 | San Bruno, CA | 15 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,000 | Sunnyvale, CA | 14 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,000 ደረጃ III | Washington, DC | 7 ሜይ 2026 | 16 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,000 ደረጃ III | Kirkland, WA | 6 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | New York, NY | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ IV | Henderson, NV | 4 ሜይ 2026 | 26 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 ደረጃ III | New York, NY | 29 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 28 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,545 ደረጃ IV | Seattle, WA | 24 ኤፕሪ 2026 | 4 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $221,000 ደረጃ IV | San Bruno, CA | 24 ኤፕሪ 2026 | 6 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $280,000 ደረጃ IV | New York, NY | 6 ኤፕሪ 2026 | 8 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $218,000 | Mountain View, CA | 6 ኤፕሪ 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 2 ኤፕሪ 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | New York, NY | 2 ኤፕሪ 2026 | 6 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | New York, NY | 1 ኤፕሪ 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,000 | Mountain View, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 4 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,000 ደረጃ III | Kirkland, WA | 1 ኤፕሪ 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $151,000 | Mountain View, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $179,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 16 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,828 | Washington, DC | 1 ኤፕሪ 2026 | 29 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | Mountain View, CA | 31 ማርች 2026 | 10 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | Mountain View, CA | 31 ማርች 2026 | 29 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,000 | Seattle, WA | 31 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $151,000 | San Jose, CA | 31 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $155,000 | San Jose, CA | 31 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 31 ማርች 2026 | 5 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $179,000 | Mountain View, CA | 31 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | New York, NY | 30 ማርች 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,000 | Mountain View, CA | 27 ማርች 2026 | 26 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | New York, NY | 27 ማርች 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | San Francisco, CA | 27 ማርች 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $137,000 | Seattle, WA | 27 ማርች 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,000 | San Bruno, CA | 27 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $149,000 | Sunnyvale, CA | 27 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 27 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,000 ደረጃ IV | New York, NY | 27 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $215,000 ደረጃ IV | San Bruno, CA | 27 ማርች 2026 | 11 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $168,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 26 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 | New York, NY | 26 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,000 | San Jose, CA | 26 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $221,000 ደረጃ IV | New York, NY | 26 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,000 | New York, NY | 25 ማርች 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $158,000 | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2026 | 5 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,056 ደረጃ III | Kirkland, WA | 24 ማርች 2026 | 5 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $220,377 | Mountain View, CA | 24 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $231,000 ደረጃ IV | New York, NY | 23 ማርች 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $183,000 ደረጃ III | New York, NY | 23 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $179,520 ደረጃ III | San Bruno, CA | 23 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ III | New York, NY | 23 ማርች 2026 | 19 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $185,000 | Sunnyvale, CA | 20 ማርች 2026 | 6 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $218,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 19 ማርች 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $182,700 ደረጃ III | New York, NY | 19 ማርች 2026 | 15 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $175,000 | Mountain View, CA | 15 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $177,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 5 ማርች 2026 | 30 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,000 | Mountain View, CA | 4 ማርች 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 19 ፌብሩ 2026 | 19 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $206,821 ደረጃ IV | New York, NY | 13 ፌብሩ 2026 | 5 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $206,505 ደረጃ III | New York, NY | 23 ጃንዩ 2026 | 30 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $242,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 23 ጃንዩ 2026 | 27 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $218,000 ደረጃ IV | Seattle, WA | 22 ጃንዩ 2026 | 15 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $164,000 ደረጃ III | Washington D.C, DC | 21 ጃንዩ 2026 | 13 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ III | Los Angeles, CA | 21 ጃንዩ 2026 | 27 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $159,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 23 ዲሴም 2025 | 29 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $252,000 ደረጃ IV | New York, NY | 10 ዲሴም 2025 | 5 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $211,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 4 ዲሴም 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $191,000 ደረጃ III | Cambridge, MA | 13 ኖቬም 2025 | 6 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 4 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $242,000 ደረጃ IV | Moffett Field, CA | 11 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $215,000 | Mountain View, CA | 4 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ II | Dublin, CA | 29 ኦገስ 2025 | 6 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $205,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 14 ኦገስ 2025 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 13 ኦገስ 2025 | 21 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ III | New York, NY | 8 ኦገስ 2025 | 31 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $242,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 28 ጁላይ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $202,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 21 ጁላይ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 21 ጁላይ 2025 | 7 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $212,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 9 ጁላይ 2025 | 23 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $209,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 18 ጁን 2025 | 10 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ I | Mountain View, CA | 16 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $173,500 ደረጃ III | New York, NY | 9 ጁን 2025 | 3 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ IV | Henderson, NV | 5 ጁን 2025 | 20 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $209,000 ደረጃ IV | New York, NY | 30 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 27 ሜይ 2025 | 15 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | New York, NY | 22 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 20 ሜይ 2025 | 11 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ IV | San Bruno, CA | 15 ሜይ 2025 | 5 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,748 ደረጃ IV | Brooklyn, NY | 9 ሜይ 2025 | 5 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $202,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 6 ሜይ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 5 ሜይ 2025 | 10 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $158,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 2 ሜይ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $291,720 E-3 · ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 28 ኤፕሪ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ኤፕሪ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $224,000 ደረጃ IV | New York, NY | 16 ኤፕሪ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 16 ኤፕሪ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $182,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 25 ማርች 2025 | 13 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 21 ማርች 2025 | 13 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ IV | San Bruno, CA | 20 ማርች 2025 | 3 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $196,000 ደረጃ IV | New York, NY | 8 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ IV | New York, NY | 7 ማርች 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 7 ማርች 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 7 ማርች 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2025 | 27 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ III | Kirkland, WA | 6 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 6 ማርች 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $224,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 6 ማርች 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 6 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $169,000 ደረጃ III | New York, NY | 6 ማርች 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $230,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 5 ማርች 2025 | 28 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 5 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | New York, NY | 4 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ IV | New York, NY | 4 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 4 ማርች 2025 | 16 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ማርች 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $202,000 ደረጃ IV | Los Angeles, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 28 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $194,000 ደረጃ IV | Kirkland, WA | 21 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | New York, NY | 20 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,400 ደረጃ IV | San Jose, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $141,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 19 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | New York, NY | 18 ፌብሩ 2025 | 17 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 18 ፌብሩ 2025 | 19 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 18 ፌብሩ 2025 | 16 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 18 ፌብሩ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ III | Kirkland, WA | 18 ፌብሩ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 17 ፌብሩ 2025 | 23 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | New York, NY | 17 ፌብሩ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ IV | New York, NY | 17 ፌብሩ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 14 ፌብሩ 2025 | 9 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | New York, NY | 14 ፌብሩ 2025 | 14 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ III | New York, NY | 13 ፌብሩ 2025 | 19 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 13 ፌብሩ 2025 | 8 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 11 ፌብሩ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 11 ፌብሩ 2025 | 9 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 11 ፌብሩ 2025 | 9 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $202,000 ደረጃ IV | Seattle, WA | 10 ፌብሩ 2025 | 10 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,000 ደረጃ IV | New York, NY | 7 ፌብሩ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 7 ፌብሩ 2025 | 18 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 6 ፌብሩ 2025 | 3 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,888 ደረጃ III | Playa Vista, CA | 6 ፌብሩ 2025 | 25 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $142,000 | San Francisco, CA | 5 ፌብሩ 2025 | 31 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 5 ፌብሩ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 4 ፌብሩ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 4 ፌብሩ 2025 | 11 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 3 ፌብሩ 2025 | 31 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $171,000 ደረጃ IV | Las Vegas, NV | 31 ጃንዩ 2025 | 17 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,000 ደረጃ III | Kirkland, WA | 23 ጃንዩ 2025 | 22 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 22 ጃንዩ 2025 | 19 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 13 ጃንዩ 2025 | 15 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,500 ደረጃ II | San Francisco, CA | 10 ጃንዩ 2025 | 5 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $196,860 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 6 ጃንዩ 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $196,380 ደረጃ III | Mountain View, CA | 11 ዲሴም 2024 | 29 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,000 ደረጃ III | Cambridge, MA | 9 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $224,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 26 ኖቬም 2024 | 2 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 26 ኖቬም 2024 | 15 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 26 ኖቬም 2024 | 8 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ IV | San Francisco, CA | 24 ኦክቶ 2024 | 22 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $191,000 ደረጃ III | Hoboken, NJ | 27 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $173,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 8 ኦገስ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $155,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 29 ጁላይ 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ III | New York, NY | 12 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $190,800 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ጁን 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $181,000 H-1B1 (ሲንጋፖር) · ደረጃ II | Mountain View, CA | 30 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $183,000 ደረጃ IV | Seattle, WA | 9 ሜይ 2024 | 30 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $166,000 ደረጃ III | New York, NY | 30 ኤፕሪ 2024 | 13 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $162,000 ደረጃ III | New York, NY | 26 ኤፕሪ 2024 | 29 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 11 ኤፕሪ 2024 | 30 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 11 ኤፕሪ 2024 | 10 ኦክቶ 2024 | የተወገደ |
| $172,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 9 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $195,000 E-3 · ደረጃ IV | New York, NY | 26 ማርች 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 18 ማርች 2024 | 25 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 15 ማርች 2024 | 7 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $137,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 14 ማርች 2024 | 11 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $163,000 ደረጃ III | New York, NY | 11 ማርች 2024 | 21 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $206,000 ደረጃ III | New York, NY | 5 ማርች 2024 | 28 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2024 | 26 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | New York, NY | 27 ፌብሩ 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 26 ፌብሩ 2024 | 21 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $134,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 26 ፌብሩ 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 23 ፌብሩ 2024 | 3 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 21 ፌብሩ 2024 | 3 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $147,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 21 ፌብሩ 2024 | 24 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $137,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 20 ፌብሩ 2024 | 20 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $132,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 14 ፌብሩ 2024 | 1 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $157,000 ደረጃ III | New York, NY | 6 ፌብሩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $141,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 6 ፌብሩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | New York, NY | 2 ፌብሩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $199,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 2 ፌብሩ 2024 | 31 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 1 ፌብሩ 2024 | 30 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 1 ፌብሩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $201,000 | San Francisco, CA | 31 ጃንዩ 2024 | 29 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $230,000 H-1B1 (ሲንጋፖር) · ደረጃ IV | Mountain View, CA | 16 ጃንዩ 2024 | 7 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $193,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 20 ኖቬም 2023 | 11 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $185,000 ደረጃ IV | New York, NY | 17 ኦክቶ 2023 | 23 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 14 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 8 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,000 | Mountain View, CA | 22 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $161,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 21 ኦገስ 2023 | 16 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $132,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 15 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,000 ደረጃ III | San Bruno, CA | 11 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $189,000 ደረጃ II | New York, NY | 20 ጁን 2023 | 3 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $230,000 H-1B1 (ሲንጋፖር) · ደረጃ IV | Mountain View, CA | 12 ሜይ 2023 | 19 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ III | Cambridge, MA | 11 ሜይ 2023 | 23 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 4 ሜይ 2023 | 3 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $127,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 27 ኤፕሪ 2023 | 2 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $190,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 31 ማርች 2023 | 13 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 24 ማርች 2023 | 2 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $182,000 ደረጃ II | New York, NY | 23 ማርች 2023 | 12 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $158,000 ደረጃ II | New York, NY | 17 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $163,000 ደረጃ III | New York, NY | 15 ማርች 2023 | 6 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 10 ማርች 2023 | 4 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000 ደረጃ II | New York, NY | 8 ማርች 2023 | 31 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $180,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 7 ማርች 2023 | 29 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $184,000 ደረጃ IV | Mountain View, CA | 7 ማርች 2023 | 5 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 28 ፌብሩ 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $181,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 28 ፌብሩ 2023 | 18 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $158,000 ደረጃ III | New York, NY | 21 ፌብሩ 2023 | 15 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $152,000 ደረጃ III | Moffett Field, CA | 20 ፌብሩ 2023 | 16 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,980 ደረጃ III | Seattle, WA | 14 ፌብሩ 2023 | 21 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $163,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 10 ፌብሩ 2023 | 23 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $186,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 3 ፌብሩ 2023 | 9 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $158,000 ደረጃ II | San Bruno, CA | 2 ፌብሩ 2023 | 7 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $156,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 8 ዲሴም 2022 | 3 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $160,000 ደረጃ III | New York, NY | 6 ዲሴም 2022 | 16 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $159,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 1 ዲሴም 2022 | 26 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $174,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 17 ኖቬም 2022 | 29 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $159,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 24 ኦክቶ 2022 | 25 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $181,000 ደረጃ III | Mountain View, CA | 24 ኦክቶ 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $186,000 ደረጃ II | San Francisco, CA | 30 ሴፕቴ 2022 | 5 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
ሌሎች ሥራዎች በGoogle LLC
- Software Engineer$180,000
- Product Manager$193,888
- Program Manager$172,000
- Technical Program Manager$184,000
- Research Scientist$195,000
- Data Scientist$180,000
- Solutions Consultant$150,000
- Senior Software Engineer$220,000
- Customer Engineer$162,000
- Technical Solutions Consultant$171,000
- Software Engineer, Site Reliability$167,000
- Staff Software Engineer$260,000
- Application Engineer$166,500
- Silicon Generalist$184,000
- Financial Analyst$151,000
- Hardware Engineer$177,220
- Customer Solutions Engineer$162,000
- UX Researcher$166,225
- Software Engineer Manager$268,000
- Interaction Designer$166,200
- Research Engineer$200,000
- Security Engineer$183,000
- Business Systems Analyst$171,050
- Silicon Design Verification Engineer$166,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።