መነሻ › አሠሪዎች › RJT Compuquest Inc. dba Apolis › Computer Programmer
Computer Programmer በRJT Compuquest Inc. dba Apolis፡ የH-1B ደመወዞች
64 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለRJT Compuquest Inc. dba Apolis በComputer Programmer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $101,920፤ መካከለኛ ግማሽ $86,840–$101,920።
ማመልከቻዎች (LCAs)64
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$101,920
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$86,840–$101,920
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$78,832–$124,800
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2024 | 6 | $101,920 |
| FY2025 | 28 | $101,920 |
| FY2026 | 26 | $95,680 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $76,960 ደረጃ II | Madison, WI | 12 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ III | Madison, WI | 12 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ III | Madison, WI | 12 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተወገደ |
| $89,440 ደረጃ III | Madison, WI | 12 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $76,960 ደረጃ II | Leander, TX | 12 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,040 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 3 ጁን 2026 | 10 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Mountain View, CA | 21 ሜይ 2026 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | San Leandro, CA | 19 ሜይ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ III | Leander, TX | 6 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ III | Waco, TX | 3 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ IV | Kalamazoo, MI | 3 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $72,800 ደረጃ III | Houston, TX | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $79,040 ደረጃ I | Rogers, AR | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $74,880 ደረጃ II | Charlotte, NC | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $79,040 ደረጃ I | Durham, NC | 23 ማርች 2026 | 30 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 6 ማርች 2026 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | San Jose, CA | 24 ፌብሩ 2026 | 3 ማርች 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $99,840 ደረጃ III | Plano, TX | 20 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $85,280 ደረጃ I | Newark, CA | 27 ጃንዩ 2026 | 3 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,040 ደረጃ II | Lake Elsinore, CA | 13 ጃንዩ 2026 | 20 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,040 ደረጃ II | Lake Elsinore, CA | 22 ዲሴም 2025 | 12 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $131,040 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 5 ዲሴም 2025 | 5 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | Oakland, CA | 3 ዲሴም 2025 | 10 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ III | Tracy, CA | 26 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,840 ደረጃ II | Santa Cruz, CA | 11 ኖቬም 2025 | 16 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ II | Santa Cruz, CA | 11 ኖቬም 2025 | 16 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $131,040 ደረጃ II | San Jose, CA | 26 ሴፕቴ 2025 | 13 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $87,360 ደረጃ I | Fremont, CA | 2 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | Fremont, CA | 2 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተወገደ |
| $103,000 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 26 ኦገስ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 26 ኦገስ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,840 ደረጃ II | Santa Cruz, CA | 5 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | Hayward, CA | 5 ኦገስ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ III | Austin, TX | 4 ኦገስ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $81,120 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 27 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ II | San Leandro, CA | 13 ጁን 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 19 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 19 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 19 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 12 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 12 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $70,720 ደረጃ I | San Mateo, CA | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 21 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $81,000 ደረጃ I | Hoboken, NJ | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተወገደ |
| $99,840 ደረጃ II | Fremont, CA | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $70,720 ደረጃ I | Charlotte, NC | 3 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,200 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,200 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2025 | 24 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 6 ኖቬም 2024 | 13 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 26 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Santa Clara, CA | 16 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 16 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,800 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 16 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,800 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ማርች 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
Computer Programmer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በRJT Compuquest Inc. dba Apolis
- Software Developer$100,000
- Computer Systems Engineer$88,500
- Application Developer$100,152
- Software Engineer$139,360
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።