መነሻ › አሠሪዎች › RJT Compuquest Inc. dba Apolis › Software Developer
Software Developer በRJT Compuquest Inc. dba Apolis፡ የH-1B ደመወዞች
100 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለRJT Compuquest Inc. dba Apolis በSoftware Developer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $100,000፤ መካከለኛ ግማሽ $89,000–$111,800።
ማመልከቻዎች (LCAs)100
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$100,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$89,000–$111,800
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$83,140–$128,000
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 27 | $93,000 |
| FY2024 | 19 | $95,000 |
| FY2025 | 33 | $106,080 |
| FY2026 | 19 | $102,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $100,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,000 ደረጃ II | Peoria, IL | 20 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 9 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,440 ደረጃ IV | Brentwood, TN | 6 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,000 ደረጃ II | Cary, NC | 3 ኤፕሪ 2026 | 10 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $104,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, SC | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,840 ደረጃ II | Madison, WI | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,000 ደረጃ II | Waukesha, WI | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ II | Northlake, TX | 31 ማርች 2026 | 30 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,120 ደረጃ II | Woodbury, MN | 31 ማርች 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $91,520 ደረጃ I | Plano, TX | 30 ማርች 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $81,120 ደረጃ I | Draper, UT | 26 ጃንዩ 2026 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 29 ዲሴም 2025 | 19 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ II | Centreville, MI | 11 ዲሴም 2025 | 18 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,000 ደረጃ II | Chillicothe, IL | 30 ሴፕቴ 2025 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 26 ሴፕቴ 2025 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,000 ደረጃ II | New Market, MD | 11 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $132,000 ደረጃ II | Ellicott City, MD | 4 ሴፕቴ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Delaware, OH | 4 ሴፕቴ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,320 ደረጃ II | Lathrop, CA | 2 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $84,000 ደረጃ II | Bentonville, AR | 26 ኦገስ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,000 ደረጃ II | Portland, OR | 11 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,520 ደረጃ II | Grand Rapids, MI | 5 ኦገስ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,960 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 24 ጁላይ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,000 ደረጃ II | Deerfield, IL | 22 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,240 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 17 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $132,000 ደረጃ II | North Bergen, NJ | 3 ጁላይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,240 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Waterbury, CT | 11 ጁን 2025 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $108,160 ደረጃ II | Chicago, IL | 3 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,000 ደረጃ II | Austin, TX | 27 ሜይ 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | Frisco, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 28 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ I | Frisco, TX | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተወገደ |
| $62,400 ደረጃ I | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $61,000 ደረጃ I | Bentonville, AR | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $81,120 ደረጃ I | Houston, TX | 14 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ II | St. Matthews, KY | 8 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,760 ደረጃ I | Ontario, CA | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $81,120 ደረጃ I | Novi, MI | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,080 ደረጃ II | Dallas, TX | 1 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,000 ደረጃ II | Folsom, CA | 25 ማርች 2025 | 5 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,200 ደረጃ II | Irving, TX | 28 ፌብሩ 2025 | 18 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ II | Delaware, OH | 27 ፌብሩ 2025 | 27 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,000 ደረጃ II | Cumming, GA | 24 ፌብሩ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ I | Hoboken, NJ | 4 ፌብሩ 2025 | 11 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680 ደረጃ I | Hoboken, NJ | 29 ጃንዩ 2025 | 20 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,080 ደረጃ II | Roswell, GA | 30 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 30 ጁላይ 2024 | 8 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,000 ደረጃ II | Austin, TX | 25 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 23 ጁላይ 2024 | 8 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 17 ጁላይ 2024 | 31 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,240 ደረጃ II | Englewood, CO | 27 ጁን 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,000 ደረጃ I | Sterling, VA | 17 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,000 ደረጃ I | Phoenix, AZ | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 17 ሜይ 2024 | 27 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $115,918 ደረጃ II | Hoboken, NJ | 17 ሜይ 2024 | 27 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Rosemount, MN | 29 ኤፕሪ 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,200 ደረጃ I | Phoenix, AZ | 23 ኤፕሪ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,200 ደረጃ I | Phoenix, AZ | 23 ኤፕሪ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተወገደ |
| $102,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 17 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ II | Daytona Beach, FL | 17 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,440 ደረጃ I | New York, NY | 15 ኤፕሪ 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,000 ደረጃ I | Phoenix, AZ | 10 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,000 ደረጃ II | Rogers, AR | 4 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ I | Bellevue, WA | 15 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $122,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 7 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $101,920 ደረጃ II | Milwaukie, OR | 8 ዲሴም 2023 | 4 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $101,920 ደረጃ I | Seattle, WA | 19 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,000 ደረጃ II | Riverside, CA | 5 ሴፕቴ 2023 | 11 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $122,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 1 ሴፕቴ 2023 | 5 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,200 ደረጃ I | Phoenix, AZ | 16 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,120 ደረጃ I | Columbus, OH | 16 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,360 ደረጃ II | Madison, WI | 2 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 27 ጁላይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $133,120 ደረጃ II | Frisco, TX | 29 ጁን 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000 ደረጃ II | Allen, TX | 9 ጁን 2023 | 29 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ II | Coconut Creek, FL | 30 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ III | Tustin, CA | 30 ሜይ 2023 | 12 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,000 ደረጃ II | Mason, OH | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,000 ደረጃ II | Tempe, AZ | 20 ኤፕሪ 2023 | 20 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,240 ደረጃ II | Springfield, VA | 13 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $99,000 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ II | Waukesha, WI | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,000 ደረጃ II | Irving, TX | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,000 ደረጃ II | Mason, OH | 7 ማርች 2023 | 16 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $133,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 24 ጃንዩ 2023 | 7 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,000 ደረጃ II | Avon Lake, OH | 6 ዲሴም 2022 | 6 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ II | Coconut Creek, FL | 5 ዲሴም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Cumming, GA | 7 ኖቬም 2022 | 19 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000 ደረጃ II | Fishers, IN | 11 ኦክቶ 2022 | 1 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $89,000 ደረጃ II | Lewis Center, OH | 6 ኦክቶ 2022 | 17 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ II | Columbus, OH | 29 ሴፕቴ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $93,000 ደረጃ II | Winston-Samel, NC | 26 ሴፕቴ 2022 | 17 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ II | Columbus, OH | 21 ሴፕቴ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $116,480 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 31 ኦገስ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $120,640 ደረጃ III | Charlotte, NC | 22 ኦገስ 2022 | 22 ኦገስ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $85,000 ደረጃ II | Topeka, KS | 16 ኦገስ 2022 | 29 ኦገስ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $88,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 15 ኦገስ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ II | Irving, TX | 8 ጁን 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Software Developer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በRJT Compuquest Inc. dba Apolis
- Computer Programmer$101,920
- Computer Systems Engineer$88,500
- Application Developer$100,152
- Software Engineer$139,360
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።