Home › Mga Employer › Arvin Acme Technologies Inc
Arvin Acme Technologies Inc: Mga sahod ng H-1B at sponsorship
Isinampa ng Arvin Acme Technologies Inc ang 24 labor condition applications para sa H-1B at kaugnay na visa sa mga fiscal year na 2023–2026; sertipikado: 24. Median offered salary: $85,134.
Nag-sponsor ba ang Arvin Acme Technologies Inc ng mga visa na H-1B?
Isinampa ng Arvin Acme Technologies Inc ang 24 labor condition applications sa mga fiscal year na 2023–2026, ang pinakabago ay isinampa noong Nob 24, 2025. Ang LCA ay ang unang hakbang ng isang petisyong H-1B, kaya ang employer ay nag-sponsor o naghanda na mag-sponsor ng mga manggagawang H-1B; hindi nito ginagarantiyahan ang sponsorship para sa anumang partikular na trabaho. Tingnan ang sariling listahan ng trabaho ng employer.
Green card (PERM) applications sa Arvin Acme Technologies Inc: 3 →
Mga sahod ayon sa titulo ng trabaho
| Titulo ng Trabaho | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| Software Developer | 9 | $87,173 |
| Data Scientist | 3 | $76,752 |
| SAP Security Architect | 2 | $93,974 |
| DevOps Engineer | 2 | $81,000 |
| Salesforce Developer | 2 | $96,886 |
| Verification Engineer | 2 | $120,526 |
| Web Developer | 1 | $75,000 |
| Validation Engineer | 1 | $93,808 |
| QA Analyst | 1 | $82,202 |
| Software Engineer | 1 | $90,854 |
Mga aplikasyon ayon sa fiscal year
| Piskal na taon | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $81,000 |
| FY2024 | 8 | $92,186 |
| FY2025 | 4 | $94,484 |
| FY2026 | 1 | $121,285 |
Antas ng prevailing wage
- Antas I (pasukan)38%
- Antas II (kwalipikado)50%
- Antas III (may karanasan)8%
- Antas IV (ganap na kompetente)4%
Itinakda ng Department of Labor ang apat na antas ng prevailing wage para sa bawat okupasyon at lugar, mula Level I (entry) hanggang Level IV (fully competent). Pinipili ng employer ang antas na tumutugma sa mga kinakailangan ng trabaho.
Kung saan naroroon ang mga trabaho
- Tyngsboro, MA6
- Tyngsborough, MA5
- Nashville, TN3
- Plano, TX2
- Coppell, TX2
- Lewisville, TX1
- Chicago, IL1
- Austin, TX1
- Scottsdale, AZ1
- Irving, TX1
- Dallas, TX1
Mga Okupasyon
- Software Developers11
- Computer Systems Engineers/Architects5
- Data Scientists2
- Computer Hardware Engineers2
- Operations Research Analysts1
- Web Developers1
- Industrial Engineers1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
Pinakabagong aplikasyon
| Titulo ng Trabaho | Batayang sahod | Lokasyon | Isumite | Petsa ng Simula | Status |
|---|---|---|---|---|---|
| Verification Engineer | $121,285–$121,300 Antas I | Tyngsboro, MA | Nob 24, 2025 | Dis 1, 2025 | Sertipikado |
| Software Developer | $90,896–$90,900 Antas I | Irving, TX | Hul 9, 2025 | Hul 16, 2025 | Sertipikado |
| Salesforce Developer | $112,923–$112,950 Antas II | Dallas, TX | Hul 8, 2025 | Hul 15, 2025 | Sertipikado |
| Software Developer | $83,096–$83,100 Antas I | Scottsdale, AZ | Hun 17, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| Software Developer | $98,072–$98,100 Antas I | Tyngsboro, MA | Okt 29, 2024 | Nob 5, 2024 | Sertipikado |
| Verification Engineer | $119,766–$119,800 Antas II | Tyngsboro, MA | Hun 14, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Software Engineer | $90,854–$90,860 Antas II | Tyngsboro, MA | May 30, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $112,986–$112,990 Antas II | Tyngsboro, MA | May 30, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $112,986–$112,990 Antas II | Tyngsboro, MA | May 30, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| SAP Security Architect | $93,517–$95,000 Antas III | Plano, TX | Abr 19, 2024 | Set 20, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $82,056–$83,000 Antas I | Coppell, TX | Peb 6, 2024 | Peb 6, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $82,056–$91,000 Antas I | Coppell, TX | Peb 6, 2024 | Peb 6, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $75,566–$80,000 Antas I | Austin, TX | Ene 2, 2024 | Ene 3, 2024 | Sertipikado |
| QA Analyst | $82,202–$83,000 Antas II | Chicago, IL | Set 1, 2023 | Set 1, 2023 | Sertipikado |
| Validation Engineer | $93,808–$94,000 Antas II | Tyngsborough, MA | Hun 17, 2023 | Okt 1, 2023 | Sertipikado |
| Software Developer | $87,173–$90,000 Antas I | Tyngsborough, MA | Hun 17, 2023 | Okt 1, 2023 | Sertipikado |
| Salesforce Developer | $80,850–$81,000 Antas I | Lewisville, TX | Ene 10, 2023 | Ene 10, 2023 | Sertipikado |
| Data Scientist | $76,752–$77,000 Antas II | Nashville, TN | Dis 15, 2022 | Dis 16, 2022 | Sertipikado |
| SAP Security Architect | $94,432–$95,000 Antas III | Plano, TX | Dis 15, 2022 | Dis 16, 2022 | Sertipikado |
| Data Scientist | $76,752–$77,000 Antas II | Nashville, TN | Dis 15, 2022 | Dis 15, 2022 | Sertipikado |
| Data Scientist | $75,000 Antas IV | Nashville, TN | Nob 29, 2022 | Dis 1, 2022 | Sertipikado |
| Web Developer | $75,000 Antas II | Tyngsborough, MA | Nob 17, 2022 | Nob 21, 2022 | Sertipikado |
| DevOps Engineer | $81,000 Antas II | Tyngsborough, MA | Nob 13, 2022 | Nob 21, 2022 | Sertipikado |
| DevOps Engineer | $81,000–$130,000 Antas II | Tyngsborough, MA | Okt 31, 2022 | Nob 1, 2022 | Sertipikado |
Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).