Home › Mga Employer › Icon IT Group
Icon IT Group: Mga sahod ng H-1B at sponsorship
Isinampa ng Icon IT Group ang 13 labor condition applications para sa H-1B at kaugnay na visa sa mga fiscal year na 2023–2026; sertipikado: 13. Median offered salary: $101,192.
Nag-sponsor ba ang Icon IT Group ng mga visa na H-1B?
Isinampa ng Icon IT Group ang 13 labor condition applications sa mga fiscal year na 2023–2026, ang pinakabago ay isinampa noong Mar 13, 2026. Ang LCA ay ang unang hakbang ng isang petisyong H-1B, kaya ang employer ay nag-sponsor o naghanda na mag-sponsor ng mga manggagawang H-1B; hindi nito ginagarantiyahan ang sponsorship para sa anumang partikular na trabaho. Tingnan ang sariling listahan ng trabaho ng employer.
Mga sahod ayon sa titulo ng trabaho
| Titulo ng Trabaho | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| Director of Business Development | 2 | $84,510 |
| Software Developer | 2 | $105,596 |
| Lead Mulesoft Programmer | 2 | $110,000 |
| Sr. Software Developer | 2 | $100,901 |
| Financial Analyst | 1 | $82,909 |
| Software Engineer | 1 | $126,942 |
| Software Developer QA | 1 | $103,605 |
| Programmer Analyst | 1 | $79,414 |
| Software (full Stack) Developer | 1 | $112,923 |
Mga aplikasyon ayon sa fiscal year
| Piskal na taon | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| FY2024 | 6 | $92,851 |
| FY2025 | 3 | $110,000 |
| FY2026 | 4 | $100,901 |
Antas ng prevailing wage
Itinakda ng Department of Labor ang apat na antas ng prevailing wage para sa bawat okupasyon at lugar, mula Level I (entry) hanggang Level IV (fully competent). Pinipili ng employer ang antas na tumutugma sa mga kinakailangan ng trabaho.
Kung saan naroroon ang mga trabaho
Mga Okupasyon
- Software Developers7
- Computer Programmers3
- General and Operations Managers2
- Financial and Investment Analysts1
Pinakabagong aplikasyon
| Titulo ng Trabaho | Batayang sahod | Lokasyon | Isumite | Petsa ng Simula | Status |
|---|---|---|---|---|---|
| Software (full Stack) Developer | $112,923–$112,924 Antas II | Hopkins, MN | Mar 13, 2026 | Mar 13, 2026 | Sertipikado |
| Sr. Software Developer | $100,901–$100,905 Antas III | Erie, PA | Peb 13, 2026 | Peb 18, 2026 | Sertipikado |
| Sr. Software Developer | $100,901–$100,905 Antas III | Erie, PA | Peb 11, 2026 | Peb 18, 2026 | Sertipikado |
| Programmer Analyst | $79,414–$79,415 Antas II | Plano, TX | Ene 8, 2026 | Ene 15, 2026 | Sertipikado |
| Lead Mulesoft Programmer | $110,000–$110,001 Antas III | Hopkins, MN | Hul 21, 2025 | Hul 21, 2025 | Sertipikado |
| Lead Mulesoft Programmer | $110,000–$110,001 Antas III | Hopkins, MN | Hul 9, 2025 | Hul 16, 2025 | Sertipikado |
| Software Developer | $110,000–$110,001 Antas III | Tallahassee, FL | Dis 4, 2024 | Dis 12, 2024 | Sertipikado |
| Software Engineer | $126,942–$126,943 Antas II | Culver City, CA | Set 16, 2024 | Set 23, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer QA | $103,605–$103,606 Antas II | Richfield, MN | Hul 3, 2024 | Hul 3, 2024 | Sertipikado |
| Software Developer | $101,192–$101,193 Antas II | Irving, TX | Hun 24, 2024 | Hun 24, 2024 | Sertipikado |
| Director of Business Development | $84,510–$84,511 Antas II | Blaine, MN | Hun 18, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Director of Business Development | $84,510–$84,511 Antas II | Blaine, MN | Hun 18, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Financial Analyst | $82,909–$82,910 Antas II | Blaine, MN | Hun 15, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).