Home › Mga Employer › Juniper Networks, Inc. › Software Engineer Staff
Software Engineer Staff sa Juniper Networks, Inc.: Sahod ng H-1B
126 aplikasyon para sa kondisyon ng trabaho para sa posisyong Software Engineer Staff sa Juniper Networks, Inc.. Median na alok na base salary $169,240; gitnang kalahati $157,206–$187,320.
Mga Aplikasyon (LCAs)126
Median na sahod na iminungkahi$169,240
Gitnang bahagi ng mga sahod$157,206–$187,320
Ika-10 hanggang ika-90 percentil$141,378–$192,941
Ayon sa fiscal year
| Piskal na taon | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| FY2023 | 64 | $167,149 |
| FY2024 | 27 | $172,931 |
| FY2025 | 35 | $172,931 |
Mga Aplikasyon
| Batayang sahod | Lokasyon | Isumite | Petsa ng Simula | Status |
|---|---|---|---|---|
| $149,365–$187,741 Antas I | Sunnyvale, CA | Set 17, 2025 | Mar 18, 2026 | Sertipikado |
| $226,138–$264,514 Antas III | Cupertino, CA | Set 15, 2025 | Mar 12, 2026 | Sertipikado |
| $187,741–$226,138 Antas II | Sunnyvale, CA | Set 12, 2025 | Mar 6, 2026 | Sertipikado |
| $226,138–$264,514 Antas III | Sunnyvale, CA | Ago 29, 2025 | Peb 6, 2026 | Sertipikado |
| $149,365–$187,741 Antas I | Sunnyvale, CA | Ago 27, 2025 | Ene 25, 2026 | Sertipikado |
| $187,741–$226,138 Antas II | Sunnyvale, CA | Hul 24, 2025 | Ene 22, 2026 | Sertipikado |
| $186,056–$218,171 Antas III | Sunnyvale, CA | Hul 16, 2025 | Ago 11, 2025 | Sertipikado |
| $149,365–$187,741 Antas I | Sunnyvale, CA | Hul 1, 2025 | Dis 31, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 30, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$209,370 Antas II | Sunnyvale, CA | May 28, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | May 28, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 23, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 21, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 20, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $164,154–$194,875 Antas III | Sunnyvale, CA | May 20, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 15, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $147,846–$172,744 Antas III | Westford, MA | May 14, 2025 | Okt 17, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | May 13, 2025 | Okt 8, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | May 7, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Abr 30, 2025 | Hul 8, 2025 | Sertipikado |
| $151,091–$178,006 Antas II | Sunnyvale, CA | Abr 25, 2025 | Set 1, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Sunnyvale, CA | Peb 20, 2025 | Hun 20, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Peb 7, 2025 | Ago 7, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Ene 22, 2025 | May 9, 2025 | Sertipikado |
| $164,154–$194,875 Antas III | Sunnyvale, CA | Ene 7, 2025 | Abr 18, 2025 | Sertipikado |
| $149,760–$203,500 Antas IV | Suwanee, GA | Dis 30, 2024 | May 30, 2025 | Sertipikado |
| $146,307–$172,931 Antas I | Sunnyvale, CA | Dis 10, 2024 | Hun 11, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Nob 22, 2024 | May 22, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Okt 15, 2024 | Abr 11, 2025 | Sertipikado |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Set 19, 2024 | Ene 3, 2025 | Sertipikado |
| $199,534–$226,158 Antas III | Cupertino, CA | Set 12, 2024 | Set 23, 2024 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $172,931–$199,534 Antas II | Sunnyvale, CA | Set 9, 2024 | Mar 10, 2025 | Sertipikado |
| $176,134–$204,263 Antas IV | Irvine, CA | Ago 27, 2024 | Ene 31, 2025 | Sertipikado |
| $146,307–$172,931 Antas I | Sunnyvale, CA | Hul 17, 2024 | Ene 16, 2025 | Sertipikado |
| $183,726–$226,325 Antas III | Sunnyvale, CA | Hun 28, 2024 | Nob 21, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Hun 20, 2024 | Set 20, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Hun 10, 2024 | Dis 6, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | May 20, 2024 | Nob 16, 2024 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | May 7, 2024 | Ago 25, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | May 2, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| $157,643–$205,700 Antas IV | Westford, MA | May 1, 2024 | May 13, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Abr 26, 2024 | Okt 17, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Abr 22, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| $142,002–$179,520 Antas IV | Cumming, GA | Abr 15, 2024 | Okt 13, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Abr 10, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Abr 10, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Cupertino, CA | Mar 8, 2024 | Abr 1, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Mar 6, 2024 | Ago 25, 2024 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $141,107–$183,726 Antas II | Sunnyvale, CA | Mar 5, 2024 | Ago 27, 2024 | Sertipikado |
| $135,304–$157,643 Antas III | Westford, MA | Peb 20, 2024 | Ago 19, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Ene 9, 2024 | Hun 1, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Ene 2, 2024 | Hun 21, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Dis 21, 2023 | Hun 1, 2024 | Sertipikado |
| $145,073–$175,064 | Sunnyvale, CA | Dis 7, 2023 | May 5, 2024 | Sertipikado |
| $145,073–$175,064 | Cupertino, CA | Dis 7, 2023 | Hun 1, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Okt 11, 2023 | Ene 28, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Set 7, 2023 | Ene 25, 2024 | Sertipikado |
| $143,224–$172,854 | Sunnyvale, CA | Set 1, 2023 | Peb 26, 2024 | Sertipikado |
| $184,662–$234,062 Antas II | Sunnyvale, CA | Set 1, 2023 | Peb 22, 2024 | Sertipikado |
| $135,283–$184,662 Antas I | Sunnyvale, CA | Ago 14, 2023 | Okt 10, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Hun 6, 2023 | Hul 15, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | May 23, 2023 | Hul 15, 2023 | Sertipikado |
| $141,003–$179,947 Antas IV | New Hill, NC | May 19, 2023 | Nob 16, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Cupertino, CA | Abr 14, 2023 | Set 9, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$242,000 Antas IV | Cupertino, CA | Abr 12, 2023 | Abr 24, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Abr 5, 2023 | Ago 4, 2023 | Sertipikado |
| $171,330–$253,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | Abr 3, 2023 | Abr 17, 2023 | Sertipikado |
| $138,590–$164,050 Antas III | Sunnyvale, CA | Abr 3, 2023 | Ago 4, 2023 | Sertipikado |
| $141,378–$167,149 Antas II | Sunnyvale, CA | Mar 28, 2023 | Hul 28, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$214,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 28, 2023 | Abr 10, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 16, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$225,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 16, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$228,800 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 15, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 14, 2023 | Hul 24, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 10, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $164,050–$225,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 9, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 9, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$217,800 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 9, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$213,400 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 8, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$214,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 8, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 7, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 7, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$218,020 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 7, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 7, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 7, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $141,378–$167,149 Antas II | Sunnyvale, CA | Mar 6, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$219,252 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 6, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$225,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 1, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $164,050–$192,129 Antas IV | Sunnyvale, CA | Peb 23, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $157,061–$209,000 Antas IV | Fairfax, VA | Peb 22, 2023 | Mar 6, 2023 | Sertipikado |
| $164,050–$195,129 Antas IV | Sunnyvale, CA | Peb 17, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $164,050–$196,350 Antas IV | Sunnyvale, CA | Peb 16, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $192,941–$222,200 Antas IV | Sunnyvale, CA | Peb 15, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Peb 14, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $150,197–$192,500 Antas IV | Westford, MA | Peb 13, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Peb 10, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $164,050–$195,800 Antas IV | Sunnyvale, CA | Peb 7, 2023 | Peb 20, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Peb 6, 2023 | Peb 20, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Ene 30, 2023 | Hul 31, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$239,800 Antas IV | Sunnyvale, CA | Ene 25, 2023 | Peb 6, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$218,020 Antas IV | Sunnyvale, CA | Ene 24, 2023 | Hul 15, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Ene 24, 2023 | Hun 17, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$231,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | Ene 19, 2023 | Ene 30, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $192,941–$231,000 Antas IV | Cupertino, CA | Ene 18, 2023 | Ene 30, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $192,941–$218,020 Antas IV | Sunnyvale, CA | Ene 17, 2023 | Ene 30, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$261,800 Antas IV | Sunnyvale, CA | Ene 9, 2023 | Ene 23, 2023 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $141,378–$167,149 Antas II | Sunnyvale, CA | Ene 9, 2023 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$247,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Dis 23, 2022 | Ene 30, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Dis 15, 2022 | Dis 26, 2022 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Dis 13, 2022 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Dis 7, 2022 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Dis 1, 2022 | Hun 1, 2023 | Sertipikado |
| $192,941–$231,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | Okt 10, 2022 | Okt 18, 2022 | Sertipikado |
| $151,902–$177,341 Antas III | Sunnyvale, CA | Okt 10, 2022 | Okt 24, 2022 | Sertipikado |
| $192,941–$225,500 Antas IV | Cupertino, CA | Okt 7, 2022 | Okt 24, 2022 | Sertipikado |
| $167,149–$192,941 Antas III | Sunnyvale, CA | Set 26, 2022 | Mar 6, 2023 | Sertipikado |
| $184,080–$209,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | May 17, 2022 | May 31, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $184,080–$231,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | Abr 26, 2022 | May 9, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $125,445–$195,800 Antas IV | Lisle, IL | Mar 22, 2022 | Abr 4, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $184,080–$207,093 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 10, 2022 | Hun 1, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $142,438–$168,834 Antas III | Sunnyvale, CA | Mar 10, 2022 | Hun 1, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $184,080–$209,000 Antas IV | Sunnyvale, CA | Mar 10, 2022 | Hun 1, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $184,080–$214,500 Antas IV | Sunnyvale, CA | Nob 10, 2021 | Nob 22, 2021 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $162,510–$198,000 Antas IV | Redmond, WA | Set 7, 2021 | Set 20, 2021 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $145,725–$170,872 Antas III | Sunnyvale, CA | Ene 8, 2021 | Hun 1, 2021 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $145,725–$170,872 Antas III | Sunnyvale, CA | Hul 6, 2020 | Set 4, 2020 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
Software Engineer Staff sa lahat ng employer →
Iba pang trabaho sa Juniper Networks, Inc.
- Software Engineer$135,283
- Software Engineer Senior Staff$192,941
- Software Engineer Sr Staff$192,941
- ASIC Engineer$130,790
- Product Manager$125,330
- Hardware Engineer$130,894
- Product Manager Staff$185,723
- ASIC Engineer Staff$184,464
- Principal Engineer, SW$209,550
- QA Engineer$137,270
- Security Engineer$131,217
- Supply Chain Specialist$85,592
Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).