Home › Mga Employer › Mphasis Corporation › Project Lead
Project Lead sa Mphasis Corporation: Sahod ng H-1B
28 aplikasyon para sa kondisyon ng trabaho para sa posisyong Project Lead sa Mphasis Corporation. Median na alok na base salary $121,209; gitnang kalahati $109,250–$135,750.
Mga Aplikasyon (LCAs)28
Median na sahod na iminungkahi$121,209
Gitnang bahagi ng mga sahod$109,250–$135,750
Ika-10 hanggang ika-90 percentil$108,841–$142,217
Ayon sa fiscal year
| Piskal na taon | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| FY2023 | 2 | $108,841 |
| FY2024 | 4 | $108,841 |
| FY2025 | 9 | $138,000 |
| FY2026 | 13 | $120,000 |
Mga Aplikasyon
| Batayang sahod | Lokasyon | Isumite | Petsa ng Simula | Status |
|---|---|---|---|---|
| $96,295 Antas II | Wilmington, DE | Hun 15, 2026 | Hun 18, 2026 | Sertipikado |
| $96,295 Antas II | Buffalo Grove, IL | Hun 9, 2026 | Hun 18, 2026 | Sertipikado |
| $115,000 Antas II | Austin, TX | May 20, 2026 | May 28, 2026 | Sertipikado |
| $140,000 Antas II | Carrollton, TX | May 20, 2026 | Okt 1, 2026 | Sertipikado |
| $109,387 Antas II | Spring Valley, CA | May 19, 2026 | May 27, 2026 | Sertipikado |
| $115,000 Antas II | Austin, TX | May 19, 2026 | May 28, 2026 | Sertipikado |
| $135,000 Antas II | Maineville, OH | May 5, 2026 | May 12, 2026 | Sertipikado |
| $130,000 Antas II | Alpharetta, GA | Abr 8, 2026 | Abr 10, 2026 | Sertipikado |
| $130,000 Antas II | Alpharetta, GA | Abr 8, 2026 | Abr 10, 2026 | Sertipikado |
| $135,000 Antas II | Edison, NJ | Peb 10, 2026 | Peb 18, 2026 | Sertipikado |
| $140,000 Antas II | Los Angeles, CA | Nob 12, 2025 | Nob 25, 2025 | Sertipikado |
| $147,389 Antas III | Glen Mills, PA | Ago 11, 2025 | Ago 20, 2025 | Sertipikado |
| $147,389 Antas III | Marietta, GA | Ago 11, 2025 | Ago 20, 2025 | Sertipikado |
| $147,389 Antas III | Jersey City, NJ | Ago 11, 2025 | Ago 20, 2025 | Sertipikado |
| $125,000 Antas II | Columbus, OH | May 19, 2025 | May 19, 2025 | Sertipikado |
| $125,000 Antas II | Columbus, OH | May 12, 2025 | May 12, 2025 | Sertipikado |
| $115,000 Antas II | Southlake, TX | Mar 3, 2025 | Mar 14, 2025 | Sertipikado |
| $138,000 Antas II | Wilmington, DE | Mar 3, 2025 | Mar 14, 2025 | Sertipikado |
| $138,000 Antas II | Bear, DE | Mar 3, 2025 | Mar 14, 2025 | Sertipikado |
| $115,000 Antas II | Plano, TX | Peb 28, 2025 | Mar 14, 2025 | Sertipikado |
| $122,418 Antas II | Collierville, TN | Hun 13, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| $108,841 Antas II | Carrollton, TX | Abr 24, 2024 | Abr 24, 2024 | Sertipikado |
| $108,841 Antas II | Plano, TX | Abr 23, 2024 | Abr 23, 2024 | Sertipikado |
| $108,841 Antas II | Haslet, TX | Abr 19, 2024 | Abr 23, 2024 | Sertipikado |
| $120,000 Antas II | Collierville, TN | Mar 5, 2024 | Mar 14, 2024 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $120,000 Antas II | Mooresville, NC | Mar 4, 2024 | Mar 14, 2024 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
| $108,841 Antas II | San Francisco, CA | Dis 30, 2022 | Ene 2, 2023 | Sertipikado |
| $108,841 Antas II | Keller, TX | Dis 23, 2022 | Ene 2, 2023 | Sertipikado |
Project Lead sa lahat ng employer →
Iba pang trabaho sa Mphasis Corporation
- Software Engineer$120,000
- Software Programmer II$110,000
- Test Engineer$105,000
- Software Programmer I$80,000
- QA Test Engineer II$100,000
- Software Architect$140,000
- Infrastructure Engineer$100,000
- Systems Architect II$114,000
- IT Project Manager - II$120,000
- Management Analyst$120,000
- Management Analyst II$105,000
- Database Administrator$130,000
- Information Systems Manager I$121,045
- Database Architect$130,312
- IT Project Manager$120,000
- IT Manager$155,000
- Delivery Project Lead$127,500
- QA Test Engineer I$76,000
- Project Manager$130,000
- Business Intelligence Data Warehousing Specialist II$137,058
- IT Project Manager - III$163,125
- Software Developer$130,000
- Analyst, Quality aka QA Engineer$83,824
- IT Project Specialist I$94,000
Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).