Home › Mga Employer › Tamr, Inc.
Tamr, Inc.: Mga sahod ng H-1B at sponsorship
Isinampa ng Tamr, Inc. ang 14 labor condition applications para sa H-1B at kaugnay na visa sa mga fiscal year na 2023–2026; sertipikado: 14. Median offered salary: $150,000.
Nag-sponsor ba ang Tamr, Inc. ng mga visa na H-1B?
Isinampa ng Tamr, Inc. ang 14 labor condition applications sa mga fiscal year na 2023–2026, ang pinakabago ay isinampa noong Abr 27, 2026. Ang LCA ay ang unang hakbang ng isang petisyong H-1B, kaya ang employer ay nag-sponsor o naghanda na mag-sponsor ng mga manggagawang H-1B; hindi nito ginagarantiyahan ang sponsorship para sa anumang partikular na trabaho. Tingnan ang sariling listahan ng trabaho ng employer.
Mga sahod ayon sa titulo ng trabaho
| Titulo ng Trabaho | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| Principal Engineer - Platform | 2 | $177,500 |
| Site Reliability Engineer | 2 | $140,000 |
| Sales Engineering Manager | 1 | $175,000 |
| Principal Site Reliability Engineer | 1 | $230,000 |
| Solutions Manager | 1 | $190,000 |
| Senior Software Engineer | 1 | $140,000 |
| Customer Success Manager | 1 | $110,000 |
| Chief Financial Officer | 1 | $190,000 |
| Senior DataOps Engineer | 1 | $150,000 |
| Corporate Infrastructure and DevOps Specialist | 1 | $135,000 |
| Senior Engineer, Site Reliability | 1 | $130,000 |
| Technical Support Engineer | 1 | $100,000 |
Mga aplikasyon ayon sa fiscal year
| Piskal na taon | LCAs | Median na sahod |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $182,500 |
| FY2024 | 7 | $150,000 |
| FY2025 | 2 | $130,000 |
| FY2026 | 1 | $100,000 |
Antas ng prevailing wage
- Antas I (pasukan)14%
- Antas II (kwalipikado)21%
- Antas III (may karanasan)57%
- Antas IV (ganap na kompetente)7%
Itinakda ng Department of Labor ang apat na antas ng prevailing wage para sa bawat okupasyon at lugar, mula Level I (entry) hanggang Level IV (fully competent). Pinipili ng employer ang antas na tumutugma sa mga kinakailangan ng trabaho.
Kung saan naroroon ang mga trabaho
Mga Okupasyon
- Software Developers7
- Data Scientists2
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Market Research Analysts and Marketing Specialists1
- Financial Managers1
- Information Security Analysts1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
Pinakabagong aplikasyon
| Titulo ng Trabaho | Batayang sahod | Lokasyon | Isumite | Petsa ng Simula | Status |
|---|---|---|---|---|---|
| Technical Support Engineer | $100,000–$120,000 Antas II | Allston, MA | Abr 27, 2026 | Okt 1, 2026 | Sertipikado |
| Site Reliability Engineer | $130,000–$140,000 Antas I | Cambridge, MA | Abr 25, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| Senior Engineer, Site Reliability | $130,000–$140,000 Antas I | Cambridge, MA | Abr 22, 2025 | Okt 1, 2025 | Sertipikado |
| Principal Engineer - Platform | $180,000–$190,000 Antas III | Peoria, AZ | Set 12, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Senior DataOps Engineer | $150,000–$160,000 Antas III | Cambridge, MA | Set 9, 2024 | Peb 28, 2025 | Sertipikado |
| Customer Success Manager | $110,000–$120,000 Antas II | Cambridge, MA | Abr 23, 2024 | Okt 1, 2024 | Sertipikado |
| Chief Financial Officer | $190,000–$210,000 Antas III | Cambridge, MA | Abr 23, 2024 | May 1, 2024 | Sertipikado |
| Site Reliability Engineer | $150,000–$160,000 Antas III | Austin, TX | Dis 11, 2023 | Ene 16, 2024 | Sertipikado |
| Senior Software Engineer | $140,000–$155,000 Antas II | Cambridge, MA | Okt 12, 2023 | Mar 15, 2024 | Sertipikado |
| Principal Site Reliability Engineer | $230,000–$250,000 Antas III | Waltham, MA | Hun 16, 2023 | Set 11, 2023 | Sertipikado |
| Solutions Manager | $190,000–$210,000 Antas III | Cambridge, MA | Hun 1, 2023 | Okt 1, 2023 | Sertipikado |
| Principal Engineer - Platform | $175,000–$195,000 Antas III | Cambridge, MA | May 12, 2023 | Hul 23, 2023 | Sertipikado |
| Sales Engineering Manager | $175,000–$200,000 Antas IV | Cambridge, MA | Nob 30, 2022 | Dis 12, 2022 | Sertipikado |
| Corporate Infrastructure and DevOps Specialist | $135,000–$155,000 Antas III | Cambridge, MA | May 20, 2022 | Ago 14, 2022 | Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal |
Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).