Datos ng Sahod para sa H1B

Home › Mga Employer › ZS Associates, Inc. › Business Technology Solutions Associate

Business Technology Solutions Associate sa ZS Associates, Inc.: Sahod ng H-1B

62 aplikasyon para sa kondisyon ng trabaho para sa posisyong Business Technology Solutions Associate sa ZS Associates, Inc.. Median na alok na base salary $108,100; gitnang kalahati $99,000–$115,300.

Mga Aplikasyon (LCAs)62
Median na sahod na iminungkahi$108,100
Gitnang bahagi ng mga sahod$99,000–$115,300
Ika-10 hanggang ika-90 percentil$92,500–$120,500

Ayon sa fiscal year

Piskal na taonLCAsMedian na sahod
FY202330$100,919
FY202420$110,150
FY20257$117,500
FY20264$110,300

Mga Aplikasyon

Batayang sahodLokasyonIsumitePetsa ng SimulaStatus
$110,300
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 22, 2026Okt 1, 2026Sertipikado
$110,300
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 13, 2026Okt 1, 2026Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$102,500
Antas II
Evanston, ILMay 4, 2026Set 30, 2026Sertipikado
$113,800
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 1, 2026Okt 1, 2026Sertipikado
$119,200
Antas II
New York, NYHun 9, 2025Hun 13, 2025Sertipikado
$111,100
Antas I
South San Francisco, CAAbr 29, 2025Okt 1, 2025Sertipikado
$117,000
Antas I
South San Francisco, CAAbr 28, 2025Okt 1, 2025Sertipikado
$117,500
Antas II
Evanston, ILAbr 8, 2025Okt 1, 2025Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$106,000
Antas II
Philadelphia, PAMar 27, 2025Set 17, 2025Sertipikado
$135,800
Antas II
New York, NYMar 5, 2025Set 3, 2025Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$140,100
Antas II
New York, NYPeb 5, 2025Mar 1, 2025Sertipikado
$126,800
Antas II
New York, NYSet 5, 2024Mar 7, 2025Sertipikado
$107,600
Antas I
South San Francisco, CAMay 15, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$95,500
Antas II
Bellevue, WAMay 10, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$120,100
Antas II
New York, NYMay 10, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$110,800
Antas II
New York, NYMay 10, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$104,300
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 9, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$90,000
Antas II
Princeton, NJMay 8, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$115,300
Antas II
New York, NYMay 1, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$97,300
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 1, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$101,900
Antas I
South San Francisco, CAAbr 29, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$130,600
Antas II
New York, NYAbr 17, 2024Okt 16, 2024Sertipikado
$117,000
Antas II
South San Francisco, CAAbr 16, 2024Okt 1, 2024Sertipikado
$102,000
Antas II
Bellevue, WAMar 12, 2024Abr 1, 2024Sertipikado
$131,100
Antas II
New York, NYMar 7, 2024Ago 31, 2024Sertipikado
$105,000
Antas II
Princeton, NJMar 1, 2024Mar 1, 2024Sertipikado
$109,500
Antas II
Bellevue, WAPeb 9, 2024Peb 16, 2024Sertipikado
$109,500
Antas II
Bellevue, WAPeb 9, 2024Peb 16, 2024Tinanggal
$120,500
Antas II
Bellevue, WAPeb 5, 2024Peb 16, 2024Sertipikado
$120,500
Antas II
Bellevue, WAEne 24, 2024Peb 16, 2024Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$109,500
Antas II
Bellevue, WAEne 22, 2024Peb 16, 2024Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$116,500
Antas II
South San Francisco, CASet 27, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$113,500
Antas II
Princeton, NJSet 6, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$132,700
Antas II
South San Francisco, CAHul 6, 2023Ene 4, 2024Sertipikado
$97,300Thousand Oaks, CAMay 24, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$95,500Bellevue, WAMay 22, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$90,000
Antas II
Philadelphia, PAMay 19, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$90,000
Antas II
Philadelphia, PAMay 18, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$90,000Princeton, NJMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$87,500
Antas II
Evanston, ILMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$99,000
Antas II
Boston, MAMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$104,500South San Francisco, CAMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$115,500South San Francisco, CAMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$109,600
Antas II
South San Francisco, CAMay 17, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$106,500
Antas II
Princeton, NJMay 16, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$92,500
Antas II
Chicago, ILMay 16, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$99,000
Antas II
Princeton, NJMay 16, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$100,500
Antas II
New York, NYMay 12, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$110,800
Antas II
New York, NYMay 12, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$92,500
Antas II
Evanston, ILMay 12, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$94,700Thousand Oaks, CAMay 12, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$108,100
Antas II
New York, NYMay 11, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$112,000
Antas II
Thousand Oaks, CAMay 4, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$92,500
Antas II
Philadelphia, PAAbr 27, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$101,500
Antas II
Thousand Oaks, CAAbr 25, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$106,000
Antas II
Thousand Oaks, CAAbr 25, 2023Okt 1, 2023Sertipikado
$108,500
Antas II
New York, NYNob 22, 2022Dis 1, 2022Sertipikado
$113,400
Antas II
New York, NYOkt 12, 2022Okt 24, 2022Sertipikado
$97,000
Antas II
Princeton, NJHun 16, 2022Hun 29, 2022Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$95,000
Antas II
New York, NYHun 9, 2022Hul 5, 2022Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$108,200
Antas II
San Mateo, CAHun 8, 2021Okt 1, 2021Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal
$101,338
Antas II
San Mateo, CAMay 25, 2021Okt 1, 2021Sertipikado, pagkatapos ay tinanggal

Business Technology Solutions Associate sa lahat ng employer →

Iba pang trabaho sa ZS Associates, Inc.

Ang mga sahod ay ang mababang dulo ng alok na sweldo sa bawat aplikasyon, na isinalin sa taunang halaga; ginagamit lamang ng istatistika ang mga sertipikadong full-time na aplikasyon. Ang LCA ay hindi pag-apruba ng visa at maaaring saklawin ng isang LCA ang ilang posisyon. Source: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, fiscal years 2023–2026 (pinakabagong desisyon: Hun 30, 2026).