ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Apple Inc. › Design Verification Engineer
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ Design Verification Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ Design Verification Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 268 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $157,326; ಮಧ್ಯಭಾಗ $148,658–$177,341.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)268
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$157,326
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$148,658–$177,341
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$128,532–$202,266
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 140 | $161,732 |
| FY2024 | 80 | $153,504 |
| FY2025 | 36 | $156,182 |
| FY2026 | 10 | $156,853 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಮೇ 5, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$209,000 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $257,400–$386,300 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,072–$272,100 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 18, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,054–$199,000 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$272,100 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$272,100 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಆಗ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,134–$258,100 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಆಗ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,000–$280,800 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,359–$183,600 | Cupertino, CA | ಮೇ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಮೇ 25, 2025 | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,434–$145,100 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮೇ 6, 2025 | ಮೇ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,688–$214,500 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,165–$155,275 ಹಂತ II | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,006–$214,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $151,091–$172,639 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,400–$204,000 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,165–$155,275 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,805–$172,639 | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಆಗ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $151,221–$214,500 | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $186,142–$264,200 | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,258–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,941–$250,600 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ನವೆಂ 22, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $186,142–$264,200 | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $219,300–$329,600 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 5, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,554–$214,500 | Cupertino, CA | ನವೆಂ 1, 2024 | ನವೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,800–$312,200 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಏಪ್ರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,565–$237,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,556–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,400–$204,000 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,915–$193,200 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,640–$174,900 | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,872–$214,500 | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,733–$214,500 | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,758–$146,702 | Santa Clara, CA | ಆಗ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,568–$214,500 | Santa Clara, CA | ಆಗ 29, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,438–$264,200 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 28, 2024 | ನವೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಆಗ 26, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಆಗ 23, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಆಗ 23, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,733–$208,300 | Cupertino, CA | ಆಗ 21, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,733–$208,300 | Cupertino, CA | ಆಗ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,565–$167,000 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಆಗ 15, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,477–$256,000 | Santa Clara, CA | ಆಗ 13, 2024 | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಆಗ 8, 2024 | ಜನವರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,477–$256,500 | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 24, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,006–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,733–$208,300 | Santa Clara, CA | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$300,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,800–$270,000 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,800–$167,000 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಜೂನ್ 11, 2024 | ನವೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜೂನ್ 11, 2024 | ನವೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,800–$240,300 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಮೇ 31, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮೇ 30, 2024 | ನವೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,800–$270,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 9, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 3, 2024 | ಮೇ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಮೇ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,800–$167,000 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,800–$167,000 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಆಗ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,800–$240,300 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಆಗ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಆಗ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,287–$167,577 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,282–$198,100 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| — ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| $136,282–$198,100 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಆಗ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,800–$167,000 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,758–$167,000 ಹಂತ III | Melbourne, FL | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಜನವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,200–$205,100 ಹಂತ IV | Melbourne, FL | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಡಿಸೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಜೂನ್ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ನವೆಂ 8, 2023 | ಮೇ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ನವೆಂ 3, 2023 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಅಕ್ಟೋ 31, 2023 | ಏಪ್ರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,189–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಅಕ್ಟೋ 20, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$256,500 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$242,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,100–$174,900 | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಆಗ 30, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಆಗ 30, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಆಗ 24, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,900–$208,300 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಆಗ 22, 2023 | ಡಿಸೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಆಗ 1, 2023 | ಆಗ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$196,500 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಜುಲೈ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$177,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,500–$250,000 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಜನವರಿ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 14, 2023 | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,464–$159,000 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 27, 2023 | ಡಿಸೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 E-3 · ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 26, 2023 | ಡಿಸೆಂ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಜೂನ್ 21, 2023 | ನವೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,000–$278,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,464–$143,000 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಜೂನ್ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$210,000 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,500–$217,500 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,000–$278,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಜೂನ್ 7, 2023 | ನವೆಂ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,279–$196,500 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,563–$177,000 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಜೂನ್ 1, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 26, 2023 | ನವೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಮೇ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$177,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಮೇ 22, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,638–$177,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮೇ 18, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 16, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 5, 2023 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $210,459 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 4, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,056–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,658–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,056–$278,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,582–$157,500 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,500–$193,500 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,590–$196,500 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,610 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2023 | ಆಗ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,658–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,886–$217,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,366–$177,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,000–$278,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,207 ಹಂತ III | Orlando, FL | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,658–$196,500 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,240 ಹಂತ II | Orlando, FL | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಆಗ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,177 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಆಗ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,082–$217,500 ಹಂತ IV | Seattle, WA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,575 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023 | ಆಗ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,658–$242,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $147,286 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $208,527 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಜುಲೈ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,722 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2023 | ಜುಲೈ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,722 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2023 | ಜುಲೈ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $217,470 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 27, 2023 | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,255 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,898 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,910 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,337 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಮೇ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,328 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,520 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 3, 2023 | ಜನವರಿ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,007 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಜೂನ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 22, 2022 | ಜನವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,568 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 14, 2022 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,806 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 10, 2022 | ಮೇ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,423 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಮೇ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,161 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಜೂನ್ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,445 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 8, 2022 | ಜೂನ್ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,859 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಮೇ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,931 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 6, 2022 | ಮೇ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,222 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 6, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $203,444 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 2, 2022 | ಮೇ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,269 ಹಂತ IV | Austin, TX | ನವೆಂ 28, 2022 | ಮೇ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,801 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 23, 2022 | ಮೇ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,908 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ನವೆಂ 22, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,815 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 22, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,581 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 22, 2022 | ಮೇ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $201,089 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ನವೆಂ 19, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,315 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ನವೆಂ 17, 2022 | ಮೇ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,983 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ನವೆಂ 16, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,940 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 16, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,582 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ನವೆಂ 16, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,318 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 15, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,770 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ನವೆಂ 15, 2022 | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,789 ಹಂತ III | San Diego, CA | ನವೆಂ 10, 2022 | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,125 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 3, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,517 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ನವೆಂ 2, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 2, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,269 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,416 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,551 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $155,736 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $167,509 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,581 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $142,447 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,312 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $156,570 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $295,375 ಹಂತ IV | Cupetino, CA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,102 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,057 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,948 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,520 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,205 | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 19, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,042 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 19, 2022 | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,876 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ಏಪ್ರಿ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,868 | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,626 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,736 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,781 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 13, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,554 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 13, 2022 | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,899 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 12, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,087 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,732 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2022 | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,850 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,896 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2022 | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,736 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,955 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,955 ಹಂತ III | Santa Clara, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,555 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,904 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,750 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $171,980 | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 20, 2021 | ಜೂನ್ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $139,071 | Santa Clara, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2021 | ಏಪ್ರಿ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $144,200 | Cupertino, CA | ಜುಲೈ 29, 2021 | ಜನವರಿ 28, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $175,100 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಜುಲೈ 15, 2021 | ಜುಲೈ 26, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Design Verification Engineer →
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineering Applications$181,100
- Software Development Engineering$186,142
- Software Development Engineer$186,000
- Software Engineering Systems$177,154
- Software Development Engineer - Applications$182,312
- Software Development Engineer - Test$174,157
- Machine Learning$190,486
- Machine Learning Engineer$187,737
- Software Development Engineer - Systems$179,000
- Engineering Project/Program$166,962
- Tools and Automation Engineer$163,300
- Software Development Engineer - Firmware$177,154
- Physical Design Engineer$160,553
- Data Scientist$170,373
- Design Verification$161,179
- Software Developer$155,397
- Engineering Project Manager$169,100
- Module Design Engineer$158,995
- Tools & Automation Engineer$164,050
- Strategic Sourcing Manager$151,200
- FE Engineering$171,138
- Hardware Systems Engineering$174,304
- Electronics Engineer$147,553
- Software Development Engineering Manager$216,590
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).