ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Apple Inc. › Physical Design Engineer
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ Physical Design Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ Physical Design Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 291 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $160,553; ಮಧ್ಯಭಾಗ $148,866–$188,019.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)291
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$160,553
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$148,866–$188,019
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$130,354–$207,271
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 68 | $164,631 |
| FY2024 | 42 | $153,504 |
| FY2025 | 81 | $157,800 |
| FY2026 | 98 | $162,500 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಡಿಸೆಂ 25, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $197,047–$272,100 | Cupertino, CA | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಡಿಸೆಂ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಡಿಸೆಂ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$203,800 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಡಿಸೆಂ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 29, 2026 | ನವೆಂ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 27, 2026 | ನವೆಂ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$272,100 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,047–$272,100 | San Jose, CA | ಮೇ 18, 2026 | ನವೆಂ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,047–$272,100 | San Jose, CA | ಮೇ 14, 2026 | ನವೆಂ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,500–$210,100 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $171,787–$244,600 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) · ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 8, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,100–$171,800 ಹಂತ I | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,030–$244,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,400–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,890–$220,900 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,234–$190,900 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Cambridge, MA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2026 | ಆಗ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,100–$272,100 | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2026 | ಆಗ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Beaverton, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಆಗ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಆಗ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಆಗ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಆಗ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ II | Beaverton, OR | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಆಗ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಜುಲೈ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಜುಲೈ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$220,900 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026 | ಆಗ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಆಗ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಆಗ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,100–$272,100 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,061–$272,100 | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಜುಲೈ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $217,630–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,061–$272,100 | San Jose, CA | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಜೂನ್ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,510–$199,000 | Waltham, MA | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜುಲೈ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,510–$199,000 | Waltham, MA | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜುಲೈ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,532–$272,100 | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜುಲೈ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,100–$171,800 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜುಲೈ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,072–$272,100 | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜುಲೈ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,802–$220,900 | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,500–$244,600 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಜುಲೈ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,061–$272,100 | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಜುಲೈ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಜುಲೈ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,802–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 18, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,400–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 18, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,400–$220,900 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜನವರಿ 18, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,100–$199,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಜುಲೈ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜನವರಿ 13, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಜುಲೈ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಜೂನ್ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 31, 2025 | ಜುಲೈ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$184,100 | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,500–$272,100 | San Jose, CA | ಡಿಸೆಂ 16, 2025 | ಜೂನ್ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$220,900 | San Jose, CA | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಮೇ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಮೇ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,866–$199,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಡಿಸೆಂ 2, 2025 | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$220,900 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 27, 2025 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 27, 2025 | ಮೇ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,802–$220,900 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 21, 2025 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$220,900 | Cupertino, CA | ನವೆಂ 21, 2025 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,500–$272,100 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 21, 2025 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ನವೆಂ 21, 2025 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 18, 2025 | ಮೇ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 18, 2025 | ಮೇ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,553–$220,900 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 16, 2025 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$272,100 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 13, 2025 | ಮೇ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ನವೆಂ 13, 2025 | ಮೇ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 12, 2025 | ಮೇ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 12, 2025 | ಮೇ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 10, 2025 | ಜನವರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,061–$272,100 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 10, 2025 | ಮೇ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 6, 2025 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 5, 2025 | ಮೇ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,134–$258,100 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,907–$199,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,030–$244,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,030–$244,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700–$286,400 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ನವೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $174,304–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $169,022–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,834–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,866–$199,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,929–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 13, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,929–$220,900 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 11, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,500–$244,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,019–$272,100 | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $176,030–$244,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$318,400 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,091–$312,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,583–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,929–$214,500 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಡಿಸೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,000–$280,800 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 3, 2025 | ನವೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,600–$250,600 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ನವೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಮೇ 22, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 17, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 15, 2025 | ಮೇ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,363–$193,200 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಮೇ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,512–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಮೇ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,982–$155,275 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,300–$193,200 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,165–$155,275 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,662–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,941–$250,600 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $213,595–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಮೇ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,941–$250,600 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,982–$155,275 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $128,300–$193,200 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,495–$183,600 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,600–$250,600 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $178,006–$214,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಆಗ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2025 | ಆಗ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $152,963–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $153,385–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,800–$312,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಜುಲೈ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,187–$204,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಆಗ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,400–$204,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $227,100–$341,200 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2025 | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,800–$312,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಜುಲೈ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,824–$193,200 ಹಂತ III | Cambridge, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2025 | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $207,800–$312,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 25, 2025 | ಜೂನ್ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,000–$280,800 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,000–$280,800 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,221–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,221–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,221–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,221–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 1, 2024 | ಜೂನ್ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 25, 2024 | ಮೇ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,187–$204,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,003–$264,200 | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,800–$264,200 | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,357–$264,200 | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,352–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$264,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,872–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,477–$264,200 | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,800–$237,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,662–$193,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,941–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2024 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,901–$300,200 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಆಗ 20, 2024 | ಜನವರಿ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,872–$208,300 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 19, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,872–$214,500 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 16, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,477–$256,500 | Sunnyvale, CA | ಆಗ 1, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,477–$256,500 | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,590–$187,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,800–$284,900 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜೂನ್ 25, 2024 | ನವೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜೂನ್ 18, 2024 | ನವೆಂ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $179,800–$270,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಆಗ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,800–$284,900 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಮೇ 23, 2024 | ನವೆಂ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,700–$285,100 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಮೇ 21, 2024 | ನವೆಂ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,500–$157,300 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಮೇ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,984–$174,900 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) · ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಆಗ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Waltham, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಜುಲೈ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Waltham, MA | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಜುಲೈ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$300,200 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,300 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜೂನ್ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ನವೆಂ 8, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಅಕ್ಟೋ 26, 2023 | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$256,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,800–$270,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,600–$187,600 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,003–$256,500 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,800–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಆಗ 25, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಆಗ 25, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,354–$187,600 ಹಂತ III | Austin, TX | ಆಗ 25, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,200–$230,600 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಆಗ 18, 2023 | ಡಿಸೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,504–$208,300 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಆಗ 11, 2023 | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,700–$243,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಆಗ 2, 2023 | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,500–$217,500 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ಜೂನ್ 16, 2023 | ನವೆಂ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜೂನ್ 8, 2023 | ನವೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 1, 2023 | ನವೆಂ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,534–$217,500 ಹಂತ IV | Cambridge, MA | ಮೇ 31, 2023 | ನವೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮೇ 10, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,000–$278,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮೇ 9, 2023 | ನವೆಂ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,193 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills TX, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,000–$278,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000–$143,000 ಹಂತ II | Beaverton, OR | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,563–$177,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,500–$250,000 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,718–$143,000 ಹಂತ II | Cambridge, MA | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,638–$177,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,902–$196,500 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2023 | ಜುಲೈ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000–$177,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,405–$177,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $177,341–$242,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2023 | ಆಗ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2023 | ಆಗ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,139 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2023 | ಆಗ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,391 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಆಗ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000–$177,000 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಆಗ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,005–$177,000 ಹಂತ III | West Lake Hills, TX | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಆಗ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,618 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,405–$242,000 | Cupertino, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,026 ಹಂತ III | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2023 | ಆಗ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $233,189 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 | ಜೂನ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,509–$217,500 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2023 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $212,800 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜನವರಿ 17, 2023 | ಜೂನ್ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,717 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 13, 2023 | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,567 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,387 ಹಂತ IV | West Lake Hills, TX | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,790 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 30, 2022 | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $164,532 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 22, 2022 | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಡಿಸೆಂ 21, 2022 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $209,401 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 14, 2022 | ಜೂನ್ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,587 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಮೇ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಡಿಸೆಂ 19, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,704 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,088 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,005 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಮೇ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,053 ಹಂತ IV | Beaverton, OR | ನವೆಂ 10, 2022 | ಮೇ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 31, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $171,396 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,515 ಹಂತ III | Beaverton, OR | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ಏಪ್ರಿ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,576 ಹಂತ II | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $164,730 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,729 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 5, 2022 | ಏಪ್ರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $232,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 4, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,971 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,000 ಹಂತ IV | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,505 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Physical Design Engineer →
Apple Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineering Applications$181,100
- Software Development Engineering$186,142
- Software Development Engineer$186,000
- Software Engineering Systems$177,154
- Software Development Engineer - Applications$182,312
- Software Development Engineer - Test$174,157
- Machine Learning$190,486
- Machine Learning Engineer$187,737
- Software Development Engineer - Systems$179,000
- Engineering Project/Program$166,962
- Tools and Automation Engineer$163,300
- Software Development Engineer - Firmware$177,154
- Data Scientist$170,373
- Design Verification$161,179
- Design Verification Engineer$157,326
- Software Developer$155,397
- Engineering Project Manager$169,100
- Module Design Engineer$158,995
- Tools & Automation Engineer$164,050
- Strategic Sourcing Manager$151,200
- FE Engineering$171,138
- Hardware Systems Engineering$174,304
- Electronics Engineer$147,553
- Software Development Engineering Manager$216,590
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).