ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › UST Global Inc › Software Architect I
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ Software Architect I: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ Software Architect I ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 69 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $110,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $102,880–$121,222.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)69
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$110,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$102,880–$121,222
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$99,999–$132,870
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 28 | $109,642 |
| FY2024 | 14 | $106,103 |
| FY2025 | 18 | $108,945 |
| FY2026 | 9 | $114,500 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $112,003 ಹಂತ II | Secane, PA | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,411 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,211 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,714 ಹಂತ II | Lisle, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಆಗ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,747 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,500 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Newport News, VA | ನವೆಂ 20, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,300 ಹಂತ II | Plano, TX | ನವೆಂ 17, 2025 | ಮೇ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918 ಹಂತ II | Valrico, FL | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,637 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,200 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 26, 2025 | ನವೆಂ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,558 ಹಂತ II | Lisle, IL | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,995 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 7, 2025 | ಮೇ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಮೇ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,640 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,176 ಹಂತ II | Spring Harris, TX | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,500 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ನವೆಂ 13, 2024 | ಜನವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಅಕ್ಟೋ 29, 2024 | ನವೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,656 ಹಂತ II | Montvale, NJ | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Everett, WA | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,206 ಹಂತ II | Voorhees, NJ | ಆಗ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,053 ಹಂತ II | Astoria, NY | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜುಲೈ 9, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,940 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಜುಲೈ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,502 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,940 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಮೇ 17, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಜುಲೈ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,000 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918 ಹಂತ II | Bergenfield, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 29, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918 ಹಂತ II | Bergenfield, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,880 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,070 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | El Segundo, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | El Segundo, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಆಗ 29, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಆಗ 23, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,070 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಆಗ 21, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,381 ಹಂತ II | Marietta, GA | ಆಗ 18, 2023 | ಡಿಸೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಆಗ 10, 2023 | ಆಗ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,502 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,070 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಆಗ 2, 2023 | ಆಗ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,688 ಹಂತ II | Pittsburg, PA | ಜುಲೈ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192 ಹಂತ II | Farmers Branch, TX | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,500 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,502 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಮೇ 24, 2023 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,545 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,710 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,819 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 18, 2023 | ಜೂನ್ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,745 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮೇ 16, 2023 | ಜೂನ್ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,819 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 12, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,714 ಹಂತ II | Lisle, IL | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Newport News, VA | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,545 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,285 ಹಂತ II | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,595 ಹಂತ II | Newport News, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,870 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜನವರಿ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,500 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಅಕ್ಟೋ 25, 2022 | ನವೆಂ 9, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,285 ಹಂತ II | New York, NY | ಅಕ್ಟೋ 12, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,910 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,871 ಹಂತ II | Alamo, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Software Architect I →
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Lead II - Software Engineering$99,480
- Specialist I - Software Engineering$107,827
- Lead I - Software Engineering$95,781
- Lead II - Software Testing$92,000
- Architect I - Software Testing$98,080
- Project Manager II$115,500
- Project Manager I$100,800
- Software Architect II$123,552
- Specialist II - Software Engineering$111,405
- Developer III - Software Engineering$86,965
- Lead I - Software Testing$89,845
- Delivery Manager I$133,565
- Lead II - Cloud Infrastructure Services$83,085
- Software Solution Architect I$140,500
- Lead II - Devops Engineering$100,000
- Lead II - Business Analysis$96,250
- Developer II - Software Engineering$89,710
- Architect I - Enterprise Solutions$98,913
- Consultant I$101,491
- Specialist I - DevOps Engineering$120,853
- Specialist I - Cloud Infrastructure Services$97,854
- Architect II - Enterprise Solutions$135,875
- Lead I - Cloud Infrastructure Services$73,875
- Product Manager I$120,819
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).