ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › UST Global Inc › Specialist I - Software Engineering
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ Specialist I - Software Engineering: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ Specialist I - Software Engineering ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 373 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $107,827; ಮಧ್ಯಭಾಗ $101,192–$122,000.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)373
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$107,827
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$101,192–$122,000
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$95,000–$137,259
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 81 | $101,150 |
| FY2024 | 94 | $104,220 |
| FY2025 | 113 | $112,000 |
| FY2026 | 81 | $110,240 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $113,423 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಜುಲೈ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,000 ಹಂತ II | Leander, TX | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಜುಲೈ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಜುಲೈ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,003 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,700 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,027 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಜೂನ್ 2, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,498 ಹಂತ II | Chesterfield, MO | ಮೇ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,640 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,000 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಮೇ 22, 2026 | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,448 ಹಂತ II | Maryland Heights, MO | ಮೇ 18, 2026 | ಮೇ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,240 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923 ಹಂತ II | Allen, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,078 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,251 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಮೇ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,942 ಹಂತ II | King of Prussia, PA | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,418 ಹಂತ II | Maumee, OH | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,240 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,840 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,007 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 14, 2026 | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,576 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 14, 2026 | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 14, 2026 | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Sammamish, WA | ಏಪ್ರಿ 14, 2026 | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,000 ಹಂತ II | Mason, OH | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಏಪ್ರಿ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,148 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಏಪ್ರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,845 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,335 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2026 | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,922 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಏಪ್ರಿ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,701 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,148 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,587 ಹಂತ II | Mechanicsburg, PA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,499 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2026 | ಆಗ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,283 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,536 ಹಂತ II | Denver, CO | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,227 ಹಂತ II | Waukee, IA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,600 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,126 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,716 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,547 ಹಂತ II | Mason, OH | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,160 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜನವರಿ 13, 2026 | ಜನವರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,261 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,817 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,182 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಡಿಸೆಂ 17, 2025 | ಮೇ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,105 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 16, 2025 | ಜೂನ್ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಡಿಸೆಂ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,000 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,240 ಹಂತ II | Wallingford, CT | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,600 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,318 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,579 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,209 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,818 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 26, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Camp Hill, PA | ನವೆಂ 20, 2025 | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 20, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,240 ಹಂತ II | Wallingford, CT | ನವೆಂ 13, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,845 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ನವೆಂ 12, 2025 | ನವೆಂ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ನವೆಂ 10, 2025 | ಮೇ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,621 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ನವೆಂ 7, 2025 | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,547 ಹಂತ II | Mason, OH | ನವೆಂ 6, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,939 ಹಂತ II | Richmond, VA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,126 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ನವೆಂ 4, 2025 | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,510 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,094 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,552 ಹಂತ II | Mechanicsburg, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,344 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,148 ಹಂತ II | Englewood, CO | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,240 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 27, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,000 ಹಂತ II | Newport News, VA | ಆಗ 27, 2025 | ನವೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,347 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಆಗ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,100 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಆಗ 14, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಆಗ 12, 2025 | ಆಗ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,400 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಆಗ 5, 2025 | ಜನವರಿ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667 ಹಂತ II | El Segundo, CA | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,025 ಹಂತ II | Mechanicsburg, PA | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,056 ಹಂತ II | Monetery Park, CA | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,900 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,827 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,656 ಹಂತ II | New York, NY | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,832 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,000 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,206 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,206 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Burbank, CA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,206 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಮೇ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,021 ಹಂತ II | Denver, CO | ಮೇ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,021 ಹಂತ II | Denver, CO | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,965 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಮೇ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮೇ 21, 2025 | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 8, 2025 | ಮೇ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,358 ಹಂತ II | Newport News, VA | ಮೇ 6, 2025 | ಆಗ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮೇ 1, 2025 | ಮೇ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Long Beach, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,347 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಮೇ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,358 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಮೇ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,584 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಮೇ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2025 | ಆಗ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,500 ಹಂತ II | Bothell, WA | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,600 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,723 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000 ಹಂತ II | Henrico, VA | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,664 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,500 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Schaumburg, IL | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,852 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,500 ಹಂತ II | Redmond, WA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,354 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,000 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,174 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,584 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,174 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,174 ಹಂತ II | Sammamish, WA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,136 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,411 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,515 ಹಂತ II | Wake Forest, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,411 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,117 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000 ಹಂತ II | Anna, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,358 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Monterey Park, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಏಪ್ರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,982 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,358 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,160 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜನವರಿ 31, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,296 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,227 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 23, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜನವರಿ 23, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,965 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜನವರಿ 7, 2025 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,732 ಹಂತ II | Morton, PA | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜನವರಿ 2, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,100 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಜನವರಿ 2, 2025 | ಜನವರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,466 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,500 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,085 ಹಂತ II | Moseley, VA | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಜನವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಡಿಸೆಂ 11, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ನವೆಂ 25, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,900 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ನವೆಂ 14, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,260 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 8, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,647 ಹಂತ II | Mission, KS | ನವೆಂ 5, 2024 | ನವೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 5, 2024 | ನವೆಂ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,641 ಹಂತ II | Mason, OH | ನವೆಂ 5, 2024 | ನವೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ನವೆಂ 4, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | Mason, OH | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ನವೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ನವೆಂ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,584 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,000 ಹಂತ II | Wallingford, CT | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | El Segundo, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,625 ಹಂತ II | Tucker, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,641 ಹಂತ II | Maineville, OH | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,000 ಹಂತ II | Hillsboro, OR | ಆಗ 23, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,328 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಆಗ 22, 2024 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 22, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,652 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಆಗ 22, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಆಗ 16, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,827 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಆಗ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,803 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಆಗ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,890 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಆಗ 13, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 9, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,500 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಆಗ 7, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಆಗ 6, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,328 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಆಗ 6, 2024 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,500 ಹಂತ II | Saint Johns, FL | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,079 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಆಗ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,669 ಹಂತ II | Kennesaw, GA | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,915 ಹಂತ II | Spring, TX | ಜೂನ್ 29, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,368 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,472 ಹಂತ II | Mason, OH | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,272 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,000 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,502 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,185 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,502 ಹಂತ II | Issaquah, WA | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,885 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,069 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮೇ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 28, 2024 | ಜೂನ್ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,026 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಮೇ 28, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 28, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,006 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಮೇ 24, 2024 | ಜೂನ್ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,992 ಹಂತ II | 80202, CO | ಮೇ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,885 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮೇ 17, 2024 | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಮೇ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,000 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಮೇ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮೇ 6, 2024 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,100 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,606 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಮೇ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,550 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,320 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,632 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,440 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,440 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $122,216 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,888 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 29, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,900 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,400 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,690 ಹಂತ II | Lisle, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,538 ಹಂತ II | Norfolk, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,890 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 17, 2024 | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,600 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಜನವರಿ 16, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,500 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಮೇ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,880 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜನವರಿ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ II | John Greek, GA | ಡಿಸೆಂ 19, 2023 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,000 ಹಂತ II | Mason, OH | ಡಿಸೆಂ 7, 2023 | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,880 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ನವೆಂ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,940 ಹಂತ II | Richmond, VA | ನವೆಂ 27, 2023 | ನವೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,940 ಹಂತ II | Richmond, VA | ನವೆಂ 20, 2023 | ನವೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ನವೆಂ 13, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,880 ಹಂತ II | Elk Grove Village, IL | ನವೆಂ 13, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,575 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ನವೆಂ 9, 2023 | ನವೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,300 ಹಂತ II | Mason, OH | ನವೆಂ 3, 2023 | ನವೆಂ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,359 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ನವೆಂ 2, 2023 | ನವೆಂ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,880 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ನವೆಂ 1, 2023 | ನವೆಂ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,500 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಅಕ್ಟೋ 24, 2023 | ನವೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | West Des Moines, IA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,880 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,000 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,365 ಹಂತ II | Durham, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $101,195 ಹಂತ II | Farmers Branch, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,195 ಹಂತ II | Farmers Branch, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $97,845 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $97,845 ಹಂತ II | Winston-Salem, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,575 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,997 ಹಂತ II | Grand Prairie, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,877 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,195 ಹಂತ II | Farmers Branch, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,222 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,940 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಆಗ 28, 2023 | ನವೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,678 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಆಗ 22, 2023 | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,251 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಆಗ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,661 ಹಂತ II | Maumee, OH | ಆಗ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
373 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 300 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Specialist I - Software Engineering →
UST Global Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Lead II - Software Engineering$99,480
- Lead I - Software Engineering$95,781
- Lead II - Software Testing$92,000
- Architect I - Software Testing$98,080
- Project Manager II$115,500
- Project Manager I$100,800
- Software Architect II$123,552
- Software Architect I$110,000
- Specialist II - Software Engineering$111,405
- Developer III - Software Engineering$86,965
- Lead I - Software Testing$89,845
- Delivery Manager I$133,565
- Lead II - Cloud Infrastructure Services$83,085
- Software Solution Architect I$140,500
- Lead II - Devops Engineering$100,000
- Lead II - Business Analysis$96,250
- Developer II - Software Engineering$89,710
- Architect I - Enterprise Solutions$98,913
- Consultant I$101,491
- Specialist I - DevOps Engineering$120,853
- Specialist I - Cloud Infrastructure Services$97,854
- Architect II - Enterprise Solutions$135,875
- Lead I - Cloud Infrastructure Services$73,875
- Product Manager I$120,819
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).