ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › The Vanguard Group, Inc. › Application Engineer III
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ Application Engineer III: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ Application Engineer III ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 202 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $140,046; ಮಧ್ಯಭಾಗ $135,462–$145,969.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)202
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$140,046
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$135,462–$145,969
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$132,600–$149,500
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 25 | $138,296 |
| FY2024 | 75 | $139,973 |
| FY2025 | 70 | $140,842 |
| FY2026 | 23 | $148,526 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $159,828 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 9, 2026 | ನವೆಂ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,981 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,599 | Malvern, PA | ಮೇ 28, 2026 | ನವೆಂ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,767 | Plano, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,977 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,998 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,149 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,358 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,751 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,108 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,880 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,827 | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,526 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಜುಲೈ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,174 | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,001 | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಜುಲೈ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,612 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,969 | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,490 | Charlotte, NC | ಜನವರಿ 13, 2026 | ಜುಲೈ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,599 | Malvern, PA | ನವೆಂ 19, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,692 | Malvern, PA | ನವೆಂ 19, 2025 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,123 | Malvern, PA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,123 ಹಂತ III | Malvern, PA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,882 | Malvern, PA | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,097 | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078 | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,251 | Charlotte, NC | ಆಗ 5, 2025 | ಜನವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,364 | Plano, TX | ಆಗ 5, 2025 | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,004 | Malvern, PA | ಜುಲೈ 8, 2025 | ನವೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,729 | Plano, TX | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,527 | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,440 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,520 | Malvern, PA | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,232 | Charlotte, NC | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 29, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,883 | Malvern, PA | ಮೇ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 13, 2025 | ನವೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,962 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಮೇ 9, 2025 | ಮೇ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,440 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,500 | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,908 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,896 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,796 | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,694 | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2025 | ಮೇ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,798 | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,786 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,272 | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,943 | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಜುಲೈ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,206 | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,069 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,614 ಹಂತ IV | Spring City, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,250 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,970 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಜನವರಿ 28, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,528 | Downingtown, PA | ಜನವರಿ 28, 2025 | ಜುಲೈ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,567 | Exton, PA | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,888 | Indian Land, SC | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,497 | West Chester, PA | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಮೇ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,030 | Waxhaw, NC | ಜನವರಿ 16, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,674 | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,100 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,808 | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,410 | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,403 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,403 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $138,543 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಮೇ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,449 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,862 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,700 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,093 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,025 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಮೇ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,808 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 26, 2024 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,504 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 25, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,600 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 22, 2024 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,885 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 21, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,520 ಹಂತ III | Malvern, PA | ನವೆಂ 18, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,961 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 12, 2024 | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,462 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 5, 2024 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,325 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 31, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,252 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,799 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,015 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,297 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,812 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,049 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,660 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,050 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,107 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,454 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,405 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,504 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,396 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,073 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಜನವರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,700 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,193 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,307 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,450 ಹಂತ II | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,084 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಆಗ 29, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,875 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಆಗ 14, 2024 | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,720 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಆಗ 13, 2024 | ಡಿಸೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,904 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಆಗ 1, 2024 | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,995 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಆಗ 1, 2024 | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,716 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,683 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,051 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,455 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,051 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $142,387 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 25, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,388 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 14, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,432 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 17, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,689 ಹಂತ III | Plano, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,477 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,088 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,866 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಆಗ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,450 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,600 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,600 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,900 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,600 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,943 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಜೂನ್ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,547 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,875 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 10, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,236 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 9, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,366 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 5, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,701 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,133 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,909 ಹಂತ IV | Paoli, PA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,008 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,106 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,401 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2024 | ಏಪ್ರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,800 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಮೇ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,682 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,447 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,636 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,556 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,369 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಮೇ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,961 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 23, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,973 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $142,597 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 17, 2024 | ಮೇ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,500 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 29, 2023 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,350 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 19, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 18, 2023 | ಮೇ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,518 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,625 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 28, 2023 | ಏಪ್ರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,906 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 9, 2023 | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,509 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 2, 2023 | ಮೇ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,317 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,500 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,500 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,296 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಆಗ 28, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,296 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಆಗ 28, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಆಗ 9, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,690 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಆಗ 1, 2023 | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 26, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 12, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,978 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,040 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಮೇ 18, 2023 | ಜುಲೈ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 15, 2023 | ಜೂನ್ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,330 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,330 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,500 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,053 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $149,053 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $149,053 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಜನವರಿ 31, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $132,667 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 21, 2022 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 2, 2022 | ಜನವರಿ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 10, 2022 | ನವೆಂ 28, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $132,330 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 13, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,843 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2022 | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Application Engineer III →
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Data Engineer, Specialist$139,396
- Application Engineering Technical Lead II$158,734
- Data Analyst, Specialist$132,806
- Cloud Engineer, Specialist$140,301
- Application Engineering Technical Lead - I$142,820
- Cloud Security Engineer, Specialist$145,000
- Application Engineer IV$155,000
- Data Scientist, Specialist$139,474
- Machine Learning Engineer, Specialist$155,000
- Application Engineer Technical Lead II$153,856
- Investment Management FinTech Data Scientist, Specialist$146,970
- Manager, IT Delivery$162,658
- Platform Engineer, Specialist$143,208
- Data Management Analyst, Specialist$130,000
- Investment Strategy Analyst, Specialist$166,268
- Senior Data Engineer$135,000
- Application Engineering Technical Lead III$188,908
- Senior Application Engineer$141,000
- Investment Systems Application Engineer III$145,986
- Cloud Security Engineer$139,464
- Fintech Data Scientist$200,000
- Manager I - Application Engineering Chapter Lead$144,432
- Cyber Threat Management Analyst, Specialist$143,775
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).