ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › The Vanguard Group, Inc. › Data Analyst, Specialist
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ Data Analyst, Specialist: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ Data Analyst, Specialist ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 58 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $132,806; ಮಧ್ಯಭಾಗ $120,842–$141,400.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)58
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$132,806
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$120,842–$141,400
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$115,393–$150,031
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $125,000 |
| FY2024 | 13 | $133,160 |
| FY2025 | 10 | $131,122 |
| FY2026 | 16 | $135,089 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $154,512 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,604 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಮೇ 28, 2026 | ನವೆಂ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,712 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,154 | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 | Oakland, CA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,818 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,543 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 8, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,543 ಹಂತ III | Fort Mill, SC | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $137,444 | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,539 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,049 | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಆಗ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,713 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜನವರಿ 28, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,155 ಹಂತ III | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,543 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಮೇ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,014 | Philadelphia, PA | ನವೆಂ 11, 2025 | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,358 | Plano, TX | ನವೆಂ 5, 2025 | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,820 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,468 | Huntersville, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,034 ಹಂತ III | Plano, TX | ಆಗ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,834 | Malvern, PA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,845 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,085 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,268 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,400 | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 15, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,934 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 26, 2024 | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,260 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,160 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಆಗ 1, 2024 | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,576 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜುಲೈ 31, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,839 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಮೇ 30, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಮೇ 6, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,500 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,705 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,400 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,205 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,175 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,773 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 14, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ನವೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,912 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಆಗ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,710 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $115,000 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 12, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $137,845 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,845 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $132,451 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,702 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 28, 2022 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $140,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 14, 2022 | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $121,716 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಏಪ್ರಿ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Data Analyst, Specialist →
The Vanguard Group, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Application Engineer III$140,046
- Data Engineer, Specialist$139,396
- Application Engineering Technical Lead II$158,734
- Cloud Engineer, Specialist$140,301
- Application Engineering Technical Lead - I$142,820
- Cloud Security Engineer, Specialist$145,000
- Application Engineer IV$155,000
- Data Scientist, Specialist$139,474
- Machine Learning Engineer, Specialist$155,000
- Application Engineer Technical Lead II$153,856
- Investment Management FinTech Data Scientist, Specialist$146,970
- Manager, IT Delivery$162,658
- Platform Engineer, Specialist$143,208
- Data Management Analyst, Specialist$130,000
- Investment Strategy Analyst, Specialist$166,268
- Senior Data Engineer$135,000
- Application Engineering Technical Lead III$188,908
- Senior Application Engineer$141,000
- Investment Systems Application Engineer III$145,986
- Cloud Security Engineer$139,464
- Fintech Data Scientist$200,000
- Manager I - Application Engineering Chapter Lead$144,432
- Cyber Threat Management Analyst, Specialist$143,775
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).