ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Hewlett Packard Enterprise Company › Sr. Cloud Developer
Hewlett Packard Enterprise Company ਵਿੱਚ Sr. Cloud Developer: H-1B ਵੇਤਨ
Hewlett Packard Enterprise Company ਵਿੱਚ Sr. Cloud Developer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 44 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,80,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,68,760–$1,93,878।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)44
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,80,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,68,760–$1,93,878
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,54,672–$2,09,705
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 29 | $1,82,283 |
| FY2024 | 14 | $1,74,158 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,65,600–$2,56,000 ਪੱਧਰ IV | Durham, NC | 11 ਮਾਰਚ 2024 | 5 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,09,705–$2,95,000 | San Jose, CA | 6 ਮਾਰਚ 2024 | 27 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,913–$2,76,500 ਪੱਧਰ IV | Roseville, CA | 28 ਫ਼ਰ 2024 | 21 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,069–$2,56,000 ਪੱਧਰ IV | Aurora, CO | 20 ਫ਼ਰ 2024 | 3 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,70,000–$2,56,000 ਪੱਧਰ IV | Spring, TX | 14 ਫ਼ਰ 2024 | 6 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,09,705–$2,95,000 | San Jose, CA | 12 ਫ਼ਰ 2024 | 13 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,09,705–$2,95,000 | San Jose, CA | 9 ਫ਼ਰ 2024 | 26 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,430–$2,76,500 ਪੱਧਰ IV | Redmond, WA | 22 ਜਨ 2024 | 17 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,575–$2,76,500 ਪੱਧਰ II | Harrison, NJ | 22 ਜਨ 2024 | 17 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,92,077–$2,95,000 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 12 ਜਨ 2024 | 11 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,07,398–$2,95,000 | San Jose, CA | 12 ਜਨ 2024 | 11 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,92,077–$2,95,000 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 11 ਜਨ 2024 | 11 ਜੁਲਾ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,59,703–$2,95,000 ਪੱਧਰ IV | Tracy, CA | 2 ਜਨ 2024 | 8 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,403–$2,95,000 ਪੱਧਰ III | San Jose, CA | 2 ਜਨ 2024 | 5 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,54,482–$2,56,000 ਪੱਧਰ IV | Durham, NC | 12 ਦਸੰ 2023 | 8 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,00,000–$2,68,900 ਪੱਧਰ IV | Andover, MA | 18 ਸਤੰ 2023 | 18 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000–$2,86,300 | San Jose, CA | 18 ਅਗ 2023 | 29 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,643–$2,68,900 ਪੱਧਰ IV | Andover, MA | 9 ਅਗ 2023 | 30 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,767 ਪੱਧਰ IV | Spring, TX | 26 ਜੂਨ 2023 | 4 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,02,476 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 8 ਜੂਨ 2023 | 5 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,92,756 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 30 ਮਈ 2023 | 8 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,47,530 ਪੱਧਰ IV | Portland, OR | 24 ਮਈ 2023 | 15 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,20,000 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 3 ਮਈ 2023 | 18 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,536 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 11 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,536–$2,39,433 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 9 ਮਾਰਚ 2023 | 25 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,67,519 ਪੱਧਰ IV | Roseville, CA | 8 ਮਾਰਚ 2023 | 30 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,430–$1,97,500 ਪੱਧਰ IV | Redmond, WA | 21 ਫ਼ਰ 2023 | 17 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,000 ਪੱਧਰ IV | Naperville, IL | 6 ਫ਼ਰ 2023 | 17 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,000–$2,28,032 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 6 ਫ਼ਰ 2023 | 18 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,074–$1,78,926 ਪੱਧਰ III | Roseville, CA | 3 ਫ਼ਰ 2023 | 30 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,536–$2,28,032 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 3 ਫ਼ਰ 2023 | 11 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,540–$2,28,032 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 3 ਫ਼ਰ 2023 | 16 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,77,276–$2,28,032 ਪੱਧਰ III | San Jose, CA | 1 ਫ਼ਰ 2023 | 29 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,484–$2,28,032 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 26 ਜਨ 2023 | 26 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,000–$2,28,032 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 25 ਜਨ 2023 | 10 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,84,000–$2,28,032 ਪੱਧਰ III | San Jose, CA | 5 ਜਨ 2023 | 23 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,000–$1,84,024 ਪੱਧਰ IV | Fort Collins, CO | 4 ਜਨ 2023 | 4 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000 ਪੱਧਰ II | Irvine, CA | 4 ਜਨ 2023 | 4 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,552–$1,65,000 ਪੱਧਰ IV | Dallas, TX | 8 ਨਵੰ 2022 | 23 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,536–$1,81,983 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 7 ਨਵੰ 2022 | 10 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,851–$1,96,604 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 28 ਅਕਤੂ 2022 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,000 ਪੱਧਰ IV | Winter Park, FL | 27 ਅਕਤੂ 2022 | 2 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,536–$1,81,983 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 19 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,82,283–$1,96,604 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 7 ਅਕਤੂ 2022 | 24 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Sr. Cloud Developer →
Hewlett Packard Enterprise Company ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Cloud Developer III$1,51,251
- Cloud Developer II$1,32,579
- Senior Cloud Developer$1,85,687
- Cloud Developer$1,49,142
- Systems/Software Engineer II$1,31,144
- Systems/Software Engineer$1,45,000
- Systems/Software Engineer III$1,39,443
- Principal Cloud Developer$2,10,704
- Senior Systems/Software Engineer$1,78,740
- Principal Systems/Software Engineer$2,01,053
- Systems/Software Engineer I$98,218
- Cloud Developer I$1,08,575
- Software Designer$1,50,660
- Senior IT Developer/Engineer$1,40,005
- Systems/Software Engineer VI$1,68,937
- Product Manager III$1,43,746
- IT Developer/Engineer$1,39,349
- Systems/Software Engineer V$1,60,000
- Engineer$1,43,100
- Product Manager II$1,35,068
- Product Manager$1,50,000
- AI and Machine Learning Engineer III$1,53,000
- Principal Engineer$1,43,790
- Senior Engineer$1,52,412
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।