ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Tesla, Inc. › Sr Manufacturing Controls Dev Engineer
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ Sr Manufacturing Controls Dev Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ Sr Manufacturing Controls Dev Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 61 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,40,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,33,615–$1,50,055।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)61
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,40,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,33,615–$1,50,055
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,30,391–$1,56,045
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $1,31,760 |
| FY2024 | 19 | $1,41,000 |
| FY2025 | 19 | $1,40,000 |
| FY2026 | 19 | $1,40,000 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,35,000 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 10 ਜੂਨ 2026 | 17 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,054 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 5 ਜੂਨ 2026 | 31 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 E-3 · ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 26 ਮਈ 2026 | 17 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 26 ਮਈ 2026 | 30 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,030 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 25 ਮਈ 2026 | 15 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,277 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 16 ਮਾਰਚ 2026 | 15 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,64,000 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 16 ਮਾਰਚ 2026 | 15 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,366 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 5 ਮਾਰਚ 2026 | 4 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,000 ਪੱਧਰ III | Brooklyn Park, MN | 4 ਮਾਰਚ 2026 | 3 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,057 | Fremont, CA | 27 ਫ਼ਰ 2026 | 29 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,45,995 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 25 ਫ਼ਰ 2026 | 27 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,880 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 3 ਫ਼ਰ 2026 | 5 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,703 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 23 ਦਸੰ 2025 | 19 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 28 ਨਵੰ 2025 | 5 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,703 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 18 ਨਵੰ 2025 | 25 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,25,449 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 6 ਨਵੰ 2025 | 8 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,45,000 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 4 ਨਵੰ 2025 | 11 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,800 ਪੱਧਰ III | Elgin, IL | 2 ਨਵੰ 2025 | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 | Fremont, CA | 28 ਸਤੰ 2025 | 20 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,500 ਪੱਧਰ III | Elgin, IL | 19 ਅਗ 2025 | 14 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 28 ਜੁਲਾ 2025 | 3 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,666 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 14 ਜੁਲਾ 2025 | 17 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,42,401 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 27 ਜੂਨ 2025 | 19 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,34,529 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 27 ਜੂਨ 2025 | 26 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,450 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 9 ਜੂਨ 2025 | 2 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,651 ਪੱਧਰ III | Oakland, CA | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,651 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,460 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,930 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 26 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,640 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,70,000 ਪੱਧਰ IV | Fremont, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,570 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 27 ਮਾਰਚ 2025 | 26 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,570 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 27 ਮਾਰਚ 2025 | 26 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,372 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 13 ਮਾਰਚ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,372 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 13 ਮਾਰਚ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,615 | Austin, TX | 6 ਨਵੰ 2024 | 7 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,615 | Austin, TX | 6 ਨਵੰ 2024 | 7 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,615 | Austin, TX | 6 ਨਵੰ 2024 | 7 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 | Austin, TX | 5 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,500 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,505 ਪੱਧਰ IV | Elgin, IL | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,414 | Austin, TX | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,500 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 3 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,43,000 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 3 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,102 | Austin, TX | 10 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,000 | Fremont, CA | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,34,500 | Austin, TX | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,000 | Austin, TX | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,000 | Austin, TX | 18 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,844 | Fremont, CA | 16 ਮਾਰਚ 2024 | 6 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,546 | Fremont, CA | 15 ਮਾਰਚ 2024 | 3 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,45,343 | Austin, TX | 15 ਮਾਰਚ 2024 | 30 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,250 | Austin, TX | 7 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,54,417 | Fremont, CA | 2 ਫ਼ਰ 2024 | 27 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,040 | Austin, TX | 29 ਜਨ 2024 | 14 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,111 | Austin, TX | 3 ਜਨ 2024 | 17 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,995 | Austin, TX | 29 ਦਸੰ 2023 | 17 ਜੂਨ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,40,000 ਪੱਧਰ IV | Elgin, IL | 28 ਦਸੰ 2023 | 8 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,500 | Austin, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 | Austin, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,760 | Sparks, NV | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Sr Manufacturing Controls Dev Engineer →
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Mechanical Design Engineer$1,30,000
- Software Development Engineer$1,58,355
- Sr Software Development Engineer$1,80,013
- Process Engineer$1,06,700
- Manufacturing Engineer$1,25,000
- Manufacturing Equipment Engineer$1,14,911
- Staff Software Development Engineer$2,01,140
- Sourcing Engineer$1,24,145
- Sr. Manufacturing Engineer$1,39,646
- Staff Manufacturing Engineer$1,60,000
- Sr. Process Engineer$1,23,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$1,50,000
- Senior Software Development Engineer$1,64,581
- Software Development Engineer - Eng$1,56,750
- QA Engineer$1,20,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$1,30,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$1,80,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$1,31,040
- Software Engineer$1,55,000
- Manufacturing Controls Engineer$1,27,876
- Staff Mechanical Design Engineer$1,73,000
- Test Engineer$1,35,734
- Data Engineer$1,40,000
- Technical Program Manager$1,32,250
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।