ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Virtusa Corporation › UI Engineer 2
Virtusa Corporation ਵਿੱਚ UI Engineer 2: H-1B ਵੇਤਨ
Virtusa Corporation ਵਿੱਚ UI Engineer 2 ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 54 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,14,224; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $93,299–$1,25,000।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)54
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,14,224
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$93,299–$1,25,000
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$84,092–$1,30,468
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $1,00,395 |
| FY2024 | 17 | $1,15,920 |
| FY2025 | 16 | $1,01,143 |
| FY2026 | 6 | $1,27,500 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 19 ਜੂਨ 2026 | 25 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $92,394 ਪੱਧਰ II | Lansdale, PA | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Jersey City, NJ | 20 ਮਾਰਚ 2026 | 1 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Jersey City, NJ | 19 ਮਾਰਚ 2026 | 24 ਮਾਰਚ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,35,000 ਪੱਧਰ II | Dublin, OH | 28 ਜਨ 2026 | 1 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,000 ਪੱਧਰ II | Dublin, MO | 27 ਜਨ 2026 | 31 ਜਨ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,32,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 1 ਨਵੰ 2025 | 17 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,307 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 25 ਸਤੰ 2025 | 2 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 22 ਮਈ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 12 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $80,371 ਪੱਧਰ II | Duluth, GA | 12 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $83,658 ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,579 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,000 ਪੱਧਰ II | Lake Mary, FL | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $83,658 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $83,658 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $96,616 ਪੱਧਰ II | Philadelphia, PA | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $93,324 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $91,900 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 17 ਦਸੰ 2024 | 24 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,21,690 ਪੱਧਰ II | Columbus, OH | 10 ਦਸੰ 2024 | 17 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,660 ਪੱਧਰ II | Maryland Heights, MO | 3 ਦਸੰ 2024 | 10 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,360 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 1 ਨਵੰ 2024 | 9 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,286 ਪੱਧਰ II | Jersey City, NJ | 2 ਅਕਤੂ 2024 | 8 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,360 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 20 ਸਤੰ 2024 | 9 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 20 ਸਤੰ 2024 | 25 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Tampa, FL | 23 ਅਗ 2024 | 28 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 22 ਅਗ 2024 | 29 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,520 ਪੱਧਰ II | Edison, NJ | 15 ਜੁਲਾ 2024 | 20 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,528 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 11 ਜੁਲਾ 2024 | 7 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $95,000 ਪੱਧਰ II | Tampa, FL | 1 ਜੁਲਾ 2024 | 8 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 24 ਜੂਨ 2024 | 29 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Jersey City, NJ | 19 ਜੂਨ 2024 | 24 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,700 ਪੱਧਰ II | Parma, OH | 29 ਮਈ 2024 | 21 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Columbus, OH | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 5 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $63,960 ਪੱਧਰ II | Sunrise, FL | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $90,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $96,000 ਪੱਧਰ II | Tampa, FL | 20 ਮਾਰਚ 2024 | 26 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $88,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 14 ਮਾਰਚ 2024 | 19 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Philadelphia, PA | 29 ਫ਼ਰ 2024 | 11 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,300 ਪੱਧਰ II | Lewisville, TX | 15 ਫ਼ਰ 2024 | 28 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,920 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 10 ਅਕਤੂ 2023 | 18 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,00,395 ਪੱਧਰ II | McDonald, PA | 22 ਸਤੰ 2023 | 2 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $93,225 ਪੱਧਰ II | Prosper, TX | 21 ਅਗ 2023 | 28 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Jersey City, NJ | 24 ਜੁਲਾ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $74,880 ਪੱਧਰ II | New York, NY | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,920 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਮਾਰਚ 2023 | 16 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $90,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 16 ਫ਼ਰ 2023 | 24 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 9 ਫ਼ਰ 2023 | 17 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,000 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 8 ਫ਼ਰ 2023 | 16 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $95,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 27 ਦਸੰ 2022 | 6 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $89,735 ਪੱਧਰ II | Mission Viejo, CA | 21 ਦਸੰ 2022 | 3 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Edison, NJ | 15 ਨਵੰ 2022 | 23 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,000 ਪੱਧਰ II | King of Prussia, PA | 2 ਨਵੰ 2022 | 10 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,16,000 ਪੱਧਰ II | Owings Mills, MD | 4 ਅਕਤੂ 2022 | 13 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ UI Engineer 2 →
Virtusa Corporation ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Java Engineer 2$1,04,500
- IT Project Manager 3$1,35,000
- Java Analyst 2$1,25,000
- Junior Computer Systems Engineer 1$80,000
- Java Analyst 3$1,31,660
- Business Analyst 3$1,25,715
- Quality Assurance Analyst 2$99,549
- Business Analyst 2$1,05,000
- Quality Assurance Engineer 3$1,15,002
- DB Architect 3$1,36,000
- DB Architect 2$1,18,305
- Computer Programmer 2$1,06,116
- .net Engineer 2$96,808
- IT Analyst 2$1,25,000
- UI Analyst 2$1,25,000
- Prpc Engineer 2$1,00,000
- Cloud Analyst 2$1,22,745
- Data Analyst 2$1,14,000
- Quality Assurance Analyst 1$92,000
- .net Analyst 2$1,12,868
- Prpc Analyst 2$1,35,000
- Prpc Analyst 3$1,38,800
- QA Project Manager 3$1,19,751
- Cloud Engineer 2$90,000
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।