ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Wal-Mart Associates, Inc. › Data Engineer III
Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ Data Engineer III: H-1B ਵੇਤਨ
Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ Data Engineer III ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 283 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,17,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,09,164–$1,25,000।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)283
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,17,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,09,164–$1,25,000
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,01,192–$1,30,469
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 66 | $1,11,969 |
| FY2024 | 116 | $1,17,000 |
| FY2025 | 73 | $1,20,000 |
| FY2026 | 22 | $1,23,394 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,21,540 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 27 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,26,690 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 20 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,24,948 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 20 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,03,293 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 20 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,664 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 19 ਮਈ 2026 | 15 ਨਵੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,188 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 18 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 14 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,600 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 14 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,06,050 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,262 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,429 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 8 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,07,100 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 7 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,200 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 7 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,016 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 6 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,376 ਪੱਧਰ I | Herndon, VA | 4 ਮਈ 2026 | 7 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,440 ਪੱਧਰ I | Denver, CO | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,400 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,400 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,599 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,484 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,599 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,03,293 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,35,484 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,23,600 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਫ਼ਰ 2026 | 31 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,657 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 19 ਸਤੰ 2025 | 23 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਜੁਲਾ 2025 | 28 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,00,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 11 ਜੁਲਾ 2025 | 21 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 11 ਜੁਲਾ 2025 | 21 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,277 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਜੁਲਾ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,233 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਜੁਲਾ 2025 | 14 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,079 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 1 ਜੁਲਾ 2025 | 14 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਜੂਨ 2025 | 7 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,500 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਮਈ 2025 | 23 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਮਈ 2025 | 16 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 14 ਮਈ 2025 | 7 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,030 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 14 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,45,000 ਪੱਧਰ II | Denver, CO | 14 ਮਈ 2025 | 2 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 13 ਮਈ 2025 | 10 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,984 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 13 ਮਈ 2025 | 9 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 12 ਮਈ 2025 | 2 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 8 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,900 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 8 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 8 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,065 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,450 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,520 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,065 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,510 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 2 ਮਈ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,714 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,242 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,13,850 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,467 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 26 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,449 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,176 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,325 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,07,100 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,29,712 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,712 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,270 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,423 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,270 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,657 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,940 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,555 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 27 ਮਾਰਚ 2025 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,699 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਮਾਰਚ 2025 | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਮਾਰਚ 2025 | 31 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,101 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 28 ਫ਼ਰ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,857 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 24 ਫ਼ਰ 2025 | 1 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,500 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਜਨ 2025 | 3 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,13,427 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 22 ਜਨ 2025 | 18 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,699 ਪੱਧਰ II | Reston, VA | 21 ਜਨ 2025 | 11 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 17 ਜਨ 2025 | 17 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 2 ਜਨ 2025 | 20 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 5 ਦਸੰ 2024 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 3 ਦਸੰ 2024 | 30 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,857 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਨਵੰ 2024 | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਨਵੰ 2024 | 2 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਨਵੰ 2024 | 25 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 4 ਨਵੰ 2024 | 25 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਅਕਤੂ 2024 | 18 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਅਕਤੂ 2024 | 13 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | 702 SW 8th Street, AR | 28 ਅਕਤੂ 2024 | 11 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 23 ਅਕਤੂ 2024 | 1 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 16 ਅਕਤੂ 2024 | 11 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,500 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 11 ਅਕਤੂ 2024 | 4 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,616 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਅਕਤੂ 2024 | 28 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,616 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 8 ਅਕਤੂ 2024 | 28 ਅਕਤੂ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,35,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਸਤੰ 2024 | 14 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਸਤੰ 2024 | 14 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,009 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 12 ਸਤੰ 2024 | 23 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 5 ਸਤੰ 2024 | 23 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਅਗ 2024 | 16 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,285 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਅਗ 2024 | 6 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 20 ਅਗ 2024 | 16 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,295 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 19 ਅਗ 2024 | 30 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 14 ਅਗ 2024 | 9 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,395 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 14 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 14 ਅਗ 2024 | 2 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,662 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,798 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਅਗ 2024 | 2 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $99,282 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 8 ਅਗ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,800 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਅਗ 2024 | 2 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,052 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 6 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 1 ਅਗ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 1 ਅਗ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,07,890 ਪੱਧਰ II | Glen Allen, VA | 31 ਜੁਲਾ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਜੁਲਾ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,070 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 23 ਜੁਲਾ 2024 | 5 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,909 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 22 ਜੁਲਾ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,02,757 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 19 ਜੁਲਾ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,285 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਜੁਲਾ 2024 | 5 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,467 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,16,198 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 18 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,412 ਪੱਧਰ II | Hoboken, NJ | 17 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,886 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 17 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,260 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 17 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 17 ਜੁਲਾ 2024 | 5 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 11 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,416 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 11 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,863 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 11 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 10 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 8 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,416 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 8 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 5 ਜੁਲਾ 2024 | 22 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,285 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 3 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Allen, TX | 2 ਜੁਲਾ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 2 ਜੁਲਾ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 2 ਜੁਲਾ 2024 | 22 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,332 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 1 ਜੁਲਾ 2024 | 22 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 26 ਜੂਨ 2024 | 22 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,897 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 24 ਜੂਨ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,150 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਜੂਨ 2024 | 5 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,652 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਜੂਨ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,049 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 20 ਜੂਨ 2024 | 8 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000 ਪੱਧਰ II | Euless, TX | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,870 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,416 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 13 ਜੂਨ 2024 | 24 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Northlake, TX | 13 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 13 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 13 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,27,792 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 13 ਜੂਨ 2024 | 26 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $99,282 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 13 ਜੂਨ 2024 | 8 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Richardson, TX | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $94,500 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 4 ਜੂਨ 2024 | 10 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,049 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 4 ਜੂਨ 2024 | 14 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 31 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,780–$1,80,000 | Sunnyvale, CA | 29 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $93,627 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 22 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 22 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,558 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 22 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਮਈ 2024 | 17 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 20 ਮਈ 2024 | 3 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 17 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,234 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 16 ਮਈ 2024 | 3 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,558 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 9 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,02,164 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 8 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 2 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 2 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,091 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,285 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,620 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 18 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,052 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 12 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,260 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,911–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,870 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,285 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 5 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,169 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 5 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,42,630 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $99,731 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 4 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,07,831 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 26 ਮਾਰਚ 2024 | 14 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਮਾਰਚ 2024 | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,061 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 23 ਫ਼ਰ 2024 | 23 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,703 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 16 ਫ਼ਰ 2024 | 16 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 7 ਫ਼ਰ 2024 | 4 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 30 ਜਨ 2024 | 5 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 24 ਜਨ 2024 | 5 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,863 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 22 ਜਨ 2024 | 19 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 2 ਜਨ 2024 | 15 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000–$2,34,000 | Sunnyvale, CA | 2 ਜਨ 2024 | 22 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 27 ਦਸੰ 2023 | 15 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 7 ਦਸੰ 2023 | 11 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,400 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਨਵੰ 2023 | 8 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 16 ਅਕਤੂ 2023 | 30 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,160 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 25 ਸਤੰ 2023 | 16 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,658–$1,70,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 19 ਸਤੰ 2023 | 19 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,854 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 15 ਸਤੰ 2023 | 15 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 23 ਅਗ 2023 | 18 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $95,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 22 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 16 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,07,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 11 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,595 ਪੱਧਰ II | Reston, VA | 3 ਅਗ 2023 | 18 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਜੁਲਾ 2023 | 31 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 18 ਜੁਲਾ 2023 | 14 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 7 ਜੁਲਾ 2023 | 10 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,013 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 29 ਜੂਨ 2023 | 3 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,308 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 29 ਜੂਨ 2023 | 14 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,141 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 15 ਜੂਨ 2023 | 10 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 15 ਜੂਨ 2023 | 10 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,30,416–$1,56,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 13 ਜੂਨ 2023 | 26 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,455 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 10 ਮਈ 2023 | 19 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,600 ਪੱਧਰ II | Charlotte, NC | 8 ਮਈ 2023 | 5 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,377 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 2 ਮਈ 2023 | 30 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $98,904 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 2 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,712 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 21 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,630 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 3 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Hoboken, NJ | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $98,904 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $98,904 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $98,904 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,200 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $94,372 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,164 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 29 ਮਾਰਚ 2023 | 4 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,416–$1,70,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 21 ਮਾਰਚ 2023 | 17 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,164 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 19 ਮਾਰਚ 2023 | 4 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $99,960 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 10 ਮਾਰਚ 2023 | 27 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,068 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 6 ਮਾਰਚ 2023 | 28 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,416–$1,70,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 2 ਮਾਰਚ 2023 | 20 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,02,500 ਪੱਧਰ II | Hoboken, NJ | 16 ਫ਼ਰ 2023 | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,210 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 2 ਫ਼ਰ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 25 ਜਨ 2023 | 20 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,815 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 23 ਜਨ 2023 | 6 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 19 ਜਨ 2023 | 6 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 19 ਜਨ 2023 | 30 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 19 ਜਨ 2023 | 13 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਜਨ 2023 | 23 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਜਨ 2023 | 23 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 20 ਦਸੰ 2022 | 9 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 9 ਦਸੰ 2022 | 19 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,50,000 ਪੱਧਰ II | Hoboken, NJ | 8 ਦਸੰ 2022 | 2 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 6 ਦਸੰ 2022 | 19 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 6 ਦਸੰ 2022 | 19 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 5 ਦਸੰ 2022 | 26 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $94,966 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 21 ਨਵੰ 2022 | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 21 ਨਵੰ 2022 | 12 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,000 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 20 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 17 ਅਕਤੂ 2022 | 14 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 10 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,739 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 15 ਜੁਲਾ 2022 | 25 ਜੁਲਾ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Bentonville, AR | 24 ਫ਼ਰ 2022 | 14 ਮਾਰਚ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 14 ਦਸੰ 2021 | 10 ਜਨ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $95,245 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 15 ਜੁਲਾ 2021 | 4 ਸਤੰ 2021 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,02,247 ਪੱਧਰ III | Bentonville, AR | 4 ਜੂਨ 2021 | 27 ਨਵੰ 2021 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,00,000 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 19 ਮਈ 2021 | 8 ਜੂਨ 2021 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $95,500 | Bentonville, AR | 17 ਨਵੰ 2020 | 1 ਦਸੰ 2020 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $95,500 | Dallas, TX | 17 ਨਵੰ 2020 | 1 ਦਸੰ 2020 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Data Engineer III →
Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Engineer III$1,17,000
- Senior Software Engineer$1,50,080
- Staff Software Engineer$1,53,301
- Senior Data Scientist$1,63,668
- Senior Manager, Software Engineering$1,65,000
- Staff Product Manager$1,55,374
- Staff Data Scientist$1,71,337
- Principal Software Engineer$1,67,149
- Senior Product Manager$1,47,175
- Senior Data Analyst$1,20,000
- Senior Data Engineer$1,40,000
- Manager, Advanced Analytics$1,27,875
- Data Scientist III$1,30,000
- Data Scientist$1,29,839
- Senior Manager, Data Science$1,72,170
- Senior Manager, Advanced Analytics$1,50,000
- Software Engineer II$1,04,414
- Principal Product Manager$1,67,904
- Staff Technical Program Manager$1,61,890
- Quality Engineer III$1,05,000
- Product Manager III$1,20,000
- Staff Data Engineer$1,53,301
- Principal Data Scientist$1,75,000
- Manager II, Product Management$1,40,221
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।