H-1B ਵੇਤਨ ਡਾਟਾ

ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Wal-Mart Associates, Inc. › Staff Technical Program Manager

Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ Staff Technical Program Manager: H-1B ਵੇਤਨ

Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ Staff Technical Program Manager ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 81 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,61,890; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,48,500–$1,70,914।

ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)81
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,61,890
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,48,500–$1,70,914
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,39,235–$1,81,293

ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ

ਮਾਲੀ ਸਾਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
FY202319$1,55,000
FY202421$1,65,000
FY202533$1,66,962
FY20267$1,54,775

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

ਬੇਸ ਵੇਤਨਸਥਾਨਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ਸਥਿਤੀ
$1,90,962
ਪੱਧਰ IV
Bellevue, WA8 ਜੂਨ 202620 ਨਵੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,35,000
ਪੱਧਰ IV
Bentonville, AR20 ਅਪ੍ਰੈ 202626 ਅਗ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,49,896
ਪੱਧਰ IV
Bentonville, AR16 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,58,363
ਪੱਧਰ IV
Bentonville, AR10 ਅਪ੍ਰੈ 202617 ਜੁਲਾ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,54,775
ਪੱਧਰ IV
Bentonville, AR10 ਅਪ੍ਰੈ 20267 ਅਗ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,54,775
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR6 ਫ਼ਰ 20267 ਅਗ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,58,363
ਪੱਧਰ II
Bentonville, AR20 ਜਨ 202617 ਜੁਲਾ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA8 ਸਤੰ 20256 ਮਾਰਚ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA3 ਸਤੰ 202520 ਫ਼ਰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA5 ਅਗ 202519 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA16 ਜੁਲਾ 20255 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,67,633
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR16 ਜੁਲਾ 202523 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA14 ਜੁਲਾ 202512 ਨਵੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,81,293–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA11 ਜੁਲਾ 20255 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,91,702
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA27 ਜੂਨ 202521 ਨਵੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,32,000–$2,64,000
ਪੱਧਰ III
Hoboken, NJ6 ਜੂਨ 202512 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,589–$2,20,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR4 ਜੂਨ 202530 ਜੂਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA16 ਮਈ 20252 ਜੂਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,69,950
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR13 ਮਈ 202531 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,69,950
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR5 ਮਈ 202531 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA23 ਅਪ੍ਰੈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,78,602
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR17 ਅਪ੍ਰੈ 202528 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,58,363
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR8 ਅਪ੍ਰੈ 20257 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,63,200
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR7 ਅਪ੍ਰੈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,500
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR4 ਅਪ੍ਰੈ 202514 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,60,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR25 ਮਾਰਚ 202521 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,306
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR24 ਮਾਰਚ 202515 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,306
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR17 ਮਾਰਚ 202516 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,88,882
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA10 ਮਾਰਚ 202515 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR10 ਮਾਰਚ 20257 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,500
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR28 ਫ਼ਰ 202524 ਮਾਰਚ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,500
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR24 ਜਨ 202524 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,65,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR14 ਜਨ 202510 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA14 ਜਨ 202525 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,47,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR13 ਜਨ 20253 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA17 ਦਸੰ 20241 ਜੂਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,49,968
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR16 ਦਸੰ 202413 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR25 ਨਵੰ 202416 ਦਸੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,78,100
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA13 ਨਵੰ 202411 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,65,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR17 ਸਤੰ 202430 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,256
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR13 ਸਤੰ 202428 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,52,099
ਪੱਧਰ IV
Bentonville, AR27 ਅਗ 202418 ਦਸੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,050
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR15 ਅਗ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA12 ਅਗ 202411 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,962–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA5 ਜੁਲਾ 202413 ਦਸੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR5 ਜੁਲਾ 202422 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,60,580
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR26 ਜੂਨ 202422 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,914–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA25 ਜੂਨ 202411 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,201
ਪੱਧਰ II
Frisco, TX20 ਮਈ 202415 ਨਵੰ 2024ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ
$1,70,914–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA23 ਅਪ੍ਰੈ 202427 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,76,800
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA18 ਅਪ੍ਰੈ 202418 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,46,640
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR15 ਅਪ੍ਰੈ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,65,000
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA6 ਮਾਰਚ 20245 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,42,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR6 ਮਾਰਚ 20241 ਅਪ੍ਰੈ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR22 ਫ਼ਰ 202411 ਮਾਰਚ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,914–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA15 ਫ਼ਰ 20244 ਮਾਰਚ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,49,605
ਪੱਧਰ III
Dallas, TX10 ਜਨ 20245 ਫ਼ਰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Dallas, TX11 ਦਸੰ 202325 ਦਸੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,914–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA7 ਦਸੰ 202318 ਦਸੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,914–$2,86,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA6 ਨਵੰ 202320 ਨਵੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,80,000
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA20 ਅਕਤੂ 202320 ਨਵੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,54,567
ਪੱਧਰ III
Dallas, TX14 ਸਤੰ 20239 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,914–$2,16,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA13 ਜੁਲਾ 20237 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,21,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR3 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,000
ਪੱਧਰ III
Dallas, TX28 ਮਾਰਚ 20233 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,000–$2,16,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA27 ਮਾਰਚ 202325 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR27 ਫ਼ਰ 202313 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,000–$2,16,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA9 ਫ਼ਰ 20236 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,000
ਪੱਧਰ III
Atlanta, GA2 ਫ਼ਰ 202313 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,000
ਪੱਧਰ III
Hoboken, NJ25 ਜਨ 202313 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,85,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA6 ਦਸੰ 202219 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,000
ਪੱਧਰ III
Dallas, TX29 ਨਵੰ 202214 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,80,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA29 ਨਵੰ 202212 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,80,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA17 ਨਵੰ 20225 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,85,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA17 ਨਵੰ 20225 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,80,000
ਪੱਧਰ III
Bellevue, WA9 ਨਵੰ 202221 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$99,549–$2,30,000
ਪੱਧਰ III
Bothell, WA20 ਅਕਤੂ 202231 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,70,000
ਪੱਧਰ III
Hoboken, NJ4 ਅਕਤੂ 202224 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,65,000
ਪੱਧਰ III
Bentonville, AR4 ਅਕਤੂ 202231 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,05,000
ਪੱਧਰ II
Bentonville, AR15 ਜਨ 20215 ਫ਼ਰ 2021ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ

ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Staff Technical Program Manager →

Wal-Mart Associates, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ

ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।