H-1B ਵੇਤਨ ਡਾਟਾ

ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Western Digital Technologies, Inc. › Staff Engineer, Hardware Development Engineering

Western Digital Technologies, Inc. ਵਿੱਚ Staff Engineer, Hardware Development Engineering: H-1B ਵੇਤਨ

Western Digital Technologies, Inc. ਵਿੱਚ Staff Engineer, Hardware Development Engineering ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 122 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,37,363; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,26,464–$1,53,600।

ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)122
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,37,363
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,26,464–$1,53,600
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,12,653–$1,62,344

ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ

ਮਾਲੀ ਸਾਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
FY202323$1,34,514
FY202434$1,37,332
FY202540$1,37,093
FY202624$1,53,600

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

ਬੇਸ ਵੇਤਨਸਥਾਨਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ਸਥਿਤੀ
$1,45,205–$1,53,600
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA1 ਜੂਨ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,45,205–$1,53,600
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA1 ਜੂਨ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,60,139–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA18 ਮਈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,60,139–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA18 ਮਈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,512–$1,92,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA7 ਮਈ 202611 ਅਗ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,48,512–$1,92,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA7 ਮਈ 202611 ਅਗ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,822–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA30 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,822–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA30 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,278–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA21 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,278–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA21 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA21 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA21 ਅਪ੍ਰੈ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,67,735–$1,92,000San Jose, CA20 ਮਾਰਚ 202617 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,67,735–$1,92,000San Jose, CA20 ਮਾਰਚ 202617 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,66,566–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA11 ਮਾਰਚ 20263 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA10 ਮਾਰਚ 20268 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA10 ਮਾਰਚ 20268 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA10 ਮਾਰਚ 20263 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA10 ਮਾਰਚ 20263 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,45,205–$1,53,600
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA10 ਮਾਰਚ 20263 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,45,205–$1,53,600
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA10 ਮਾਰਚ 20263 ਸਤੰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,600–$1,92,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA29 ਜਨ 202616 ਫ਼ਰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,251–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
Sunnyvale, CA2 ਜਨ 202619 ਜਨ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,251–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA2 ਜਨ 202619 ਜਨ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,251–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA22 ਅਗ 20251 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,251–$1,92,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA22 ਅਗ 20251 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,251
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA6 ਅਗ 202520 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,64,999
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,67,375
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,574–$1,47,290
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,574–$1,47,290
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,62,344–$1,67,376
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,62,344–$1,67,376
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,02,336–$1,34,600
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,02,336–$1,34,600
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,574–$1,46,363
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,67,375
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA30 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,28,565–$1,55,528
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA27 ਜੂਨ 202525 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,28,565–$1,55,528
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA27 ਜੂਨ 202525 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,53,600
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA4 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,53,600
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA4 ਜੂਨ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,496–$1,65,830
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA27 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,496–$1,65,830
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA27 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,02,336–$1,42,100
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA16 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,02,336–$1,42,100
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA16 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,383–$1,42,100
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA12 ਮਈ 202515 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,008–$1,67,376Santa Clara, CA25 ਅਪ੍ਰੈ 20255 ਮਈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,008–$1,67,376San Jose, CA25 ਅਪ੍ਰੈ 20255 ਮਈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,383–$1,42,100
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA22 ਅਪ੍ਰੈ 202515 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,383–$1,42,100
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA22 ਅਪ੍ਰੈ 202515 ਜੁਲਾ 2025ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ
$1,44,614–$1,67,375San Jose, CA11 ਅਪ੍ਰੈ 202529 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,66,345
ਪੱਧਰ III
Los Altos, CA4 ਅਪ੍ਰੈ 202530 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,66,345
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA4 ਅਪ੍ਰੈ 202530 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,538–$1,38,020
ਪੱਧਰ I
Fremont, CA2 ਅਪ੍ਰੈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,538–$1,38,020
ਪੱਧਰ I
Fremont, CA2 ਅਪ੍ਰੈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,16,168–$1,47,290
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA26 ਮਾਰਚ 202524 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,16,168–$1,47,290
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA26 ਮਾਰਚ 202524 ਸਤੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,47,290
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA17 ਮਾਰਚ 202519 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,093–$1,47,290
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA17 ਮਾਰਚ 202525 ਅਗ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,294–$1,69,950San Jose, CA19 ਦਸੰ 20246 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,810–$1,42,100
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA19 ਦਸੰ 202411 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,810–$1,42,100
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA19 ਦਸੰ 202411 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,294–$1,69,950San Jose, CA19 ਦਸੰ 20246 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,294–$1,69,950
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA13 ਦਸੰ 202413 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,64,294–$1,69,950
ਪੱਧਰ III
El Cerrito, CA13 ਦਸੰ 202413 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,46,363
ਪੱਧਰ III
Milpitas, CA13 ਸਤੰ 20244 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,46,363
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA13 ਸਤੰ 20244 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,750–$1,66,100
ਪੱਧਰ IV
Union City, CA6 ਅਗ 202415 ਅਗ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,55,750–$1,66,100
ਪੱਧਰ IV
Fremont, CA6 ਅਗ 202415 ਅਗ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,66,100
ਪੱਧਰ III
Milpitas, CA29 ਜੁਲਾ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,44,664–$1,66,100
ਪੱਧਰ III
Santa Clara, CA29 ਜੁਲਾ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,301–$1,66,100
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA21 ਮਈ 202428 ਮਈ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,59,000
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA16 ਮਈ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,59,000
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA16 ਮਈ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,984–$1,65,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA10 ਮਈ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,984–$1,65,000
ਪੱਧਰ II
Milpitas, CA10 ਮਈ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$1,21,000
ਪੱਧਰ I
Milpitas, CA22 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$1,21,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA22 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,14,733–$1,56,708
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA15 ਮਾਰਚ 202428 ਅਗ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,14,733–$1,56,708
ਪੱਧਰ II
Milpitas, CA15 ਮਾਰਚ 202428 ਅਗ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,12,653–$1,56,000
ਪੱਧਰ II
Milpitas, CA13 ਮਾਰਚ 202429 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,12,653–$1,56,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA13 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,320–$1,43,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA12 ਮਾਰਚ 202429 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,320–$1,43,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA12 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,47,451–$1,49,000
ਪੱਧਰ IV
Milpitas, CA12 ਮਾਰਚ 20246 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,47,451–$1,49,000
ਪੱਧਰ IV
San Jose, CA12 ਮਾਰਚ 20246 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,36,739–$1,56,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA12 ਮਾਰਚ 202429 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,36,739–$1,56,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA12 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,984–$1,65,000
ਪੱਧਰ II
Milpitas, CA12 ਮਾਰਚ 20245 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,984–$1,65,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA11 ਮਾਰਚ 20245 ਸਤੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,464–$1,39,000
ਪੱਧਰ II
Santa Clara, CA7 ਮਾਰਚ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,464–$1,39,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA7 ਮਾਰਚ 202429 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
Milpitas, CA21 ਫ਼ਰ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA9 ਫ਼ਰ 202428 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA9 ਫ਼ਰ 202429 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,363–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA26 ਦਸੰ 202330 ਦਸੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,363–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA26 ਦਸੰ 202330 ਦਸੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$1,21,000
ਪੱਧਰ I
Milpitas, CA20 ਅਕਤੂ 202319 ਅਪ੍ਰੈ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$1,21,000
ਪੱਧਰ I
Fremont, CA20 ਅਕਤੂ 202319 ਅਪ੍ਰੈ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,41,085
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA21 ਜੁਲਾ 202325 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,525–$1,41,085
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA21 ਜੁਲਾ 202325 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,23,802–$1,39,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA12 ਜੂਨ 202311 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,23,802–$1,39,000
ਪੱਧਰ I
Milpitas, CA12 ਜੂਨ 202311 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,42,114–$1,44,000
ਪੱਧਰ I
Sunnyvale, CA30 ਮਈ 202313 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,42,114–$1,44,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA30 ਮਈ 202313 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,363–$1,41,085
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA19 ਅਪ੍ਰੈ 202325 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,363–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA19 ਅਪ੍ਰੈ 202325 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,363–$1,49,350
ਪੱਧਰ III
Fremont, CA19 ਅਪ੍ਰੈ 202325 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,235–$1,44,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,235–$1,44,000
ਪੱਧਰ I
Milpitas, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,514–$1,39,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,514–$1,39,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,464–$1,39,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,26,464–$1,39,000
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,514–$1,45,000
ਪੱਧਰ III
Milpitas, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,34,514–$1,45,000
ਪੱਧਰ III
San Jose, CA29 ਮਾਰਚ 202310 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$1,21,000
ਪੱਧਰ III
Rochester, MN28 ਮਾਰਚ 202310 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,07,000–$1,39,000
ਪੱਧਰ I
Stanford, CA23 ਫ਼ਰ 20231 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,07,000–$1,39,000
ਪੱਧਰ I
San Jose, CA23 ਫ਼ਰ 20231 ਅਗ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,38,000–$1,48,000
ਪੱਧਰ III
Milpitas, CA7 ਫ਼ਰ 202331 ਜੁਲਾ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,000–$1,51,000
ਪੱਧਰ II
Milpitas, CA6 ਫ਼ਰ 202322 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,000–$1,51,000
ਪੱਧਰ II
San Jose, CA6 ਫ਼ਰ 202322 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ

ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Staff Engineer, Hardware Development Engineering →

Western Digital Technologies, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ

ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।