หน้าแรก › นายจ้าง › Accenture LLP › Computer Systems Analyst 4
Computer Systems Analyst 4 ที่ Accenture LLP: เงินเดือน H-1B
186 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Computer Systems Analyst 4 ที่ Accenture LLP เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $134,100; ช่วงกลาง $125,300–$146,300
ใบสมัคร (LCA)186
เงินเดือนกลางที่เสนอ$134,100
ช่วงกลางของเงินเดือน$125,300–$146,300
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$116,620–$169,400
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 182 | $134,100 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 1 | $117,416 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $117,416–$270,700 ระดับ IV | Columbus, OH | 13 ก.พ. 2024 | 19 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,933–$292,400 ระดับ IV | Richardson, TX | 29 ก.ย. 2023 | 30 มี.ค. 2024 | ถอน |
| $155,800–$311,300 ระดับ IV | Richmond, VA | 11 ก.ค. 2023 | 7 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$279,800 ระดับ IV | Detroit, MI | 11 ก.ค. 2023 | 22 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$279,800 ระดับ IV | Midland, MI | 11 ก.ค. 2023 | 22 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $194,800–$338,400 ระดับ IV | Pleasanton, CA | 11 ก.ค. 2023 | 17 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,300–$292,400 ระดับ IV | Tracy, CA | 11 ก.ค. 2023 | 17 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Chicago, IL | 7 ก.ค. 2023 | 4 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,104–$270,700 ระดับ IV | Milwaukee, WI | 7 ก.ค. 2023 | 4 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $139,838–$292,400 ระดับ IV | Golden, CO | 7 ก.ค. 2023 | 4 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Wilmington, DE | 7 ก.ค. 2023 | 13 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $187,600–$366,600 ระดับ IV | Houston, TX | 7 ก.ค. 2023 | 13 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,702–$270,700 ระดับ IV | Charlotte, NC | 30 มิ.ย. 2023 | 6 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $142,500–$270,700 ระดับ IV | Miramar, FL | 28 มิ.ย. 2023 | 4 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Dallas, TX | 28 มิ.ย. 2023 | 4 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Plano, TX | 28 มิ.ย. 2023 | 4 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,259–$270,700 ระดับ IV | Lake Oswego, OR | 28 มิ.ย. 2023 | 4 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,300–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 28 มิ.ย. 2023 | 4 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $134,800–$270,700 ระดับ IV | Atlanta, GA | 26 มิ.ย. 2023 | 2 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Sacramento, CA | 23 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $134,100–$311,300 ระดับ IV | Boston, MA | 23 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,462–$292,400 ระดับ IV | Houston, TX | 15 มิ.ย. 2023 | 21 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | Indianapolis, IN | 14 มิ.ย. 2023 | 20 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,800–$311,300 ระดับ IV | Boston, MA | 14 มิ.ย. 2023 | 20 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $107,300–$146,800 ระดับ IV | Bentonville, AR | 13 มิ.ย. 2023 | 19 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $131,456–$292,400 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 5 มิ.ย. 2023 | 11 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $129,200–$292,400 ระดับ IV | Minneapolis, MN | 2 มิ.ย. 2023 | 8 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $107,300–$146,800 ระดับ IV | Bentonville, AR | 31 พ.ค. 2023 | 7 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 31 พ.ค. 2023 | 12 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Lisle, IL | 29 พ.ค. 2023 | 4 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,600–$292,400 ระดับ IV | San Antonio, TX | 29 พ.ค. 2023 | 4 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 29 พ.ค. 2023 | 4 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $136,157–$311,300 ระดับ IV | Long Beach, CA | 29 พ.ค. 2023 | 4 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $173,700–$339,400 ระดับ IV | Erlanger, KY | 25 พ.ค. 2023 | 31 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,300–$292,400 ระดับ IV | Troy, MI | 18 พ.ค. 2023 | 26 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 16 พ.ค. 2023 | 22 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$213,000 ระดับ IV | Pittsburgh, PA | 16 พ.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Racine, WI | 9 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | New Berlin, WI | 9 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | Atlanta, GA | 9 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | North Wales, PA | 9 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $134,100–$311,300 ระดับ IV | Westborough, MA | 9 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $169,400–$338,400 ระดับ IV | Peapack, NJ | 4 พ.ค. 2023 | 10 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $170,000–$270,700 ระดับ IV | Charlotte, NC | 4 พ.ค. 2023 | 10 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $194,800–$338,400 ระดับ IV | Florham Park, NJ | 27 เม.ย. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 27 เม.ย. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Austin, TX | 27 เม.ย. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$338,400 ระดับ IV | Fremont, CA | 27 เม.ย. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $179,200–$311,300 ระดับ IV | Bethesda, MD | 26 เม.ย. 2023 | 2 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Maumee, OH | 21 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Lima, OH | 21 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Austin, TX | 21 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Lincolnshire, IL | 21 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,259–$270,700 ระดับ IV | Lake Oswego, OR | 19 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,621–$270,700 ระดับ IV | Dunwoody, GA | 19 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,900–$292,400 ระดับ IV | Dimondale, MI | 19 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,700–$146,800 ระดับ IV | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2023 | 23 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,300–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $170,900–$366,600 ระดับ IV | Hartford, CT | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | Tampa, FL | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,300–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Houston, TX | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $134,100–$311,300 ระดับ IV | Boston, MA | 14 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 13 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$172,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 13 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$190,800 ระดับ IV | Phoenix, AZ | 13 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,500–$312,200 ระดับ IV | Tulsa, OK | 11 เม.ย. 2023 | 16 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $170,900–$366,600 ระดับ IV | Richardson, TX | 11 เม.ย. 2023 | 16 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $144,100–$270,700 ระดับ IV | Columbus, OH | 11 เม.ย. 2023 | 16 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $169,400–$338,400 ระดับ IV | North Brunswick, NJ | 6 เม.ย. 2023 | 12 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Medford, NJ | 6 เม.ย. 2023 | 12 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | St. Louis, MO | 5 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,800–$311,300 ระดับ IV | Manchester, NH | 5 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,900–$270,700 ระดับ IV | Charlotte, NC | 5 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Plano, TX | 4 เม.ย. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hershey, PA | 4 เม.ย. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Norristown, PA | 4 เม.ย. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Penns Grove, NJ | 31 มี.ค. 2023 | 6 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 31 มี.ค. 2023 | 6 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,800–$338,400 ระดับ IV | Princeton, NJ | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,800–$338,400 ระดับ IV | Summit, NJ | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Collegeville, PA | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | Lake Oswego, OR | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $205,500–$366,600 ระดับ IV | Plano, TX | 29 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $170,900–$366,600 ระดับ IV | Hartford, CT | 26 มี.ค. 2023 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Richfield, MN | 26 มี.ค. 2023 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Saint Paul, MN | 26 มี.ค. 2023 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,702–$270,700 ระดับ IV | Charlotte, NC | 26 มี.ค. 2023 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 23 มี.ค. 2023 | 29 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Dublin, OH | 23 มี.ค. 2023 | 29 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $169,400–$338,400 ระดับ IV | Melville, NY | 22 มี.ค. 2023 | 28 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $156,700–$312,200 ระดับ IV | Bentonville, AR | 21 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $170,900–$366,600 ระดับ IV | Irving, TX | 21 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,800–$311,300 ระดับ IV | Seattle, WA | 19 มี.ค. 2023 | 25 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,700–$270,700 ระดับ IV | Pittsburgh, PA | 19 มี.ค. 2023 | 25 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $179,200–$311,300 ระดับ IV | Burbank, CA | 8 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $194,800–$338,400 ระดับ IV | San Francisco, CA | 8 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Chicago, IL | 8 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $134,100–$311,300 ระดับ IV | Cranston, RI | 8 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$292,400 ระดับ IV | Chicago, IL | 8 มี.ค. 2023 | 14 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $142,700–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 7 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ถอน |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Saint Paul, MN | 7 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ถอน |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Bannockburn, IL | 7 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Saint Paul, MN | 6 มี.ค. 2023 | 9 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $142,700–$292,400 ระดับ IV | Hartford, CT | 6 มี.ค. 2023 | 12 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$270,700 ระดับ IV | Lake Oswego, OR | 1 มี.ค. 2023 | 7 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Birmingham, AL | 28 ก.พ. 2023 | 6 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Bloomfield, CT | 23 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Chicago, IL | 23 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,462–$292,400 ระดับ IV | Conroe, TX | 23 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Addison, IL | 23 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,570–$223,800 ระดับ IV | Cincinnati, OH | 23 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $122,262–$195,588 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 21 ก.พ. 2023 | 27 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,533–$181,100 ระดับ IV | Orlando, FL | 21 ก.พ. 2023 | 27 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $162,600–$329,360 ระดับ IV | Redmond, WA | 21 ก.พ. 2023 | 27 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Tampa, FL | 20 ก.พ. 2023 | 26 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,800–$338,400 ระดับ IV | Jersey City, NJ | 20 ก.พ. 2023 | 26 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,600–$270,700 ระดับ IV | Orlando, FL | 20 ก.พ. 2023 | 26 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$226,375 ระดับ IV | New York, NY | 15 ก.พ. 2023 | 21 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $166,379–$226,375 ระดับ IV | San Jose, CA | 15 ก.พ. 2023 | 21 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$226,375 ระดับ IV | Fremont, CA | 15 ก.พ. 2023 | 21 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,800–$338,400 ระดับ IV | Flanders, NJ | 10 ก.พ. 2023 | 16 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,900–$292,400 ระดับ IV | Hackettstown, NJ | 10 ก.พ. 2023 | 16 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,700–$309,312 ระดับ IV | Penns Grove, NJ | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $146,300–$160,000 ระดับ IV | Albany, NY | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,702–$181,100 ระดับ IV | Charlotte, NC | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,621–$181,100 ระดับ IV | Atlanta, GA | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,702–$181,100 ระดับ IV | Tega Cay, SC | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,800–$309,312 ระดับ IV | The Woodlands, TX | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$226,375 ระดับ IV | New York, NY | 2 ก.พ. 2023 | 8 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,197–$181,100 ระดับ IV | Columbus, OH | 1 ก.พ. 2023 | 7 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$286,400 ระดับ IV | Chattanooga, TN | 30 ม.ค. 2023 | 5 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $122,262–$195,588 ระดับ IV | Devon, PA | 27 ม.ค. 2023 | 2 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$226,375 ระดับ IV | lselin, NJ | 27 ม.ค. 2023 | 2 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,283–$208,265 ระดับ IV | Arlington, VA | 27 ม.ค. 2023 | 2 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$226,375 ระดับ IV | lselin, NJ | 25 ม.ค. 2023 | 31 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $204,600–$438,500 ระดับ IV | Princeton, NJ | 23 ม.ค. 2023 | 29 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $176,800–$378,864 ระดับ IV | Breinigsville, PA | 23 ม.ค. 2023 | 29 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,700–$309,312 ระดับ IV | San Diego, CA | 23 ม.ค. 2023 | 29 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $157,000–$286,400 ระดับ IV | Columbus, OH | 18 ม.ค. 2023 | 24 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$358,000 ระดับ IV | Pleasanton, CA | 16 ม.ค. 2023 | 22 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $123,323–$208,265 ระดับ IV | Hunt Valley, MD | 16 ม.ค. 2023 | 22 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $169,400–$266,300 ระดับ IV | New York, NY | 11 ม.ค. 2023 | 17 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$226,375 ระดับ IV | San Ramon, CA | 5 ม.ค. 2023 | 11 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,851–$195,588 ระดับ IV | Saint Paul, MN | 5 ม.ค. 2023 | 11 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,462–$195,588 ระดับ IV | Houston, TX | 27 ธ.ค. 2022 | 3 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $152,700–$309,312 ระดับ IV | Chicago, IL | 27 ธ.ค. 2022 | 3 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,300–$329,360 ระดับ IV | Hunt Valley, MD | 27 ธ.ค. 2022 | 3 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,462–$309,312 ระดับ IV | Cypress, TX | 27 ธ.ค. 2022 | 3 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,700–$309,312 ระดับ IV | Frisco, TX | 23 ธ.ค. 2022 | 29 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$358,000 ระดับ IV | North Brunswick, NJ | 20 ธ.ค. 2022 | 26 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $121,600–$181,100 ระดับ IV | Tempe, AZ | 16 ธ.ค. 2022 | 22 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $126,402–$195,588 ระดับ IV | Irving, TX | 15 ธ.ค. 2022 | 21 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $114,300–$195,588 ระดับ IV | Hackettstown, NJ | 14 ธ.ค. 2022 | 20 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $138,590–$226,375 ระดับ IV | Hillsborough, NJ | 14 ธ.ค. 2022 | 20 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $152,700–$309,312 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 12 ธ.ค. 2022 | 18 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $176,800–$358,000 ระดับ IV | Whitehouse Station, NJ | 12 ธ.ค. 2022 | 18 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$358,000 ระดับ IV | San Francisco, CA | 12 ธ.ค. 2022 | 18 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $135,500–$159,600 ระดับ IV | St. Louis, MO | 7 ธ.ค. 2022 | 13 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,454–$208,265 ระดับ IV | Redmond, WA | 6 ธ.ค. 2022 | 12 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $142,500–$329,360 ระดับ IV | Seattle, WA | 2 ธ.ค. 2022 | 8 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,700–$309,312 ระดับ IV | Pleasant Prairie, WI | 29 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$226,375 ระดับ IV | San Francisco, CA | 22 พ.ย. 2022 | 28 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $122,900–$286,400 ระดับ IV | Charlotte, NC | 18 พ.ย. 2022 | 24 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $124,100–$286,400 ระดับ IV | Raleigh, NC | 18 พ.ย. 2022 | 24 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $122,900–$286,400 ระดับ IV | Alpharetta, GA | 14 พ.ย. 2022 | 20 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $120,702–$181,100 ระดับ IV | Charlotte, NC | 9 พ.ย. 2022 | 15 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $116,002–$195,588 ระดับ IV | Hartford, CT | 9 พ.ย. 2022 | 15 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $154,523–$358,000 ระดับ IV | Pleasanton, CA | 9 พ.ย. 2022 | 15 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,700–$309,312 ระดับ IV | Austin, TX | 4 พ.ย. 2022 | 10 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $141,400–$286,400 ระดับ IV | Atlanta, GA | 4 พ.ย. 2022 | 10 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,454–$208,265 ระดับ IV | Seattle, WA | 25 ต.ค. 2022 | 31 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $118,851–$195,588 ระดับ IV | Hopkins, MN | 25 ต.ค. 2022 | 31 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $105,800–$181,100 ระดับ IV | Fairlawn, OH | 21 ต.ค. 2022 | 27 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $109,533–$181,100 ระดับ IV | Orlando, FL | 18 ต.ค. 2022 | 24 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $121,700–$208,265 ระดับ IV | Richmond, VA | 18 ต.ค. 2022 | 24 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $114,300–$195,588 ระดับ IV | Chicago, IL | 18 ต.ค. 2022 | 24 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $122,900–$286,400 ระดับ IV | St. Petersburg, FL | 17 ต.ค. 2022 | 23 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $122,900–$286,400 ระดับ IV | Orlando, FL | 17 ต.ค. 2022 | 23 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $122,262–$195,588 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 17 ต.ค. 2022 | 23 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $176,800–$378,864 ระดับ IV | Sacramento, CA | 12 ต.ค. 2022 | 18 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,454–$208,265 ระดับ IV | Redmond, WA | 3 ต.ค. 2022 | 9 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $140,462–$309,312 ระดับ IV | Houston, TX | 30 ก.ย. 2022 | 6 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $119,621–$181,100 ระดับ IV | Alpharetta, GA | 29 ก.ย. 2022 | 5 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Computer Systems Analyst 4 ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Accenture LLP
- Packaged App Development Assoc Manager$110,885
- Packaged App Development Manager$135,252
- Business Architecture Manager$151,018
- Packaged App Development Specialist$91,562
- Computer Systems Analyst 3$107,494
- Custom Software Engineering Assoc Mgr$113,700
- Business Architecture Associate Manager$123,614
- Packaged App Development Team Lead$90,000
- Business Architecture Senior Manager$201,200
- Tech Architecture Assoc Manager$122,300
- Computer Specialist/System Support And Development Admin 3$105,300
- Tech Architecture Manager$155,800
- Custom Software Engineering Specialist$103,000
- Quality Engineering Associate Manager$109,286
- Computer Programmer/Configurer 3$105,326
- Custom Software Engineering Manager$146,300
- Data Eng, Mgmt & Governance Assoc Mgr$120,500
- Packaged App Development Sr Manager$178,400
- Data Eng, Mgmt & Governance Specialist$100,600
- Computer Specialist/System Support And Development Admin 4$138,200
- Computer Systems Analyst 2$93,550
- Executive Functional Consultant$135,500
- Business Architecture Specialist$103,000
- Information Technology Project Manager 4$137,170
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)