ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Accenture LLP › Information Technology Project Manager 4

Information Technology Project Manager 4 ที่ Accenture LLP: เงินเดือน H-1B

104 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Information Technology Project Manager 4 ที่ Accenture LLP เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $137,170; ช่วงกลาง $125,900–$157,375

ใบสมัคร (LCA)104
เงินเดือนกลางที่เสนอ$137,170
ช่วงกลางของเงินเดือน$125,900–$157,375
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$116,600–$176,490

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 2023102$137,170

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$165,610–$311,300
ระดับ IV
Bellevue, WA12 มี.ค. 202518 มี.ค. 2025ถอน
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Chicago, IL7 ก.ค. 202313 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Pennington, NJ4 ก.ค. 202310 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$118,200–$270,700
ระดับ IV
Charlotte, NC28 มิ.ย. 20234 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$170,900–$366,600
ระดับ IV
Irving, TX13 มิ.ย. 202319 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$181,900–$390,300
ระดับ IV
Chevy Chase, MD13 มิ.ย. 202319 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$217,100–$424,300
ระดับ IV
Morris Plains, NJ9 มิ.ย. 202315 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$139,600–$292,400
ระดับ IV
Sacramento, CA31 พ.ค. 20236 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$181,900–$390,300
ระดับ IV
Chevy Chase, MD25 พ.ค. 20231 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$170,900–$366,600
ระดับ IV
Irving, TX25 พ.ค. 20231 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Houston, TX25 พ.ค. 20237 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Austin, TX25 พ.ค. 20237 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$145,800–$338,400
ระดับ IV
New York, NY25 พ.ค. 202331 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$119,200–$270,700
ระดับ IV
Mayfield Village, OH25 พ.ค. 202331 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,600–$270,700
ระดับ IV
Copley, OH25 พ.ค. 202331 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Benton Harbor, MI25 พ.ค. 202331 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,600–$270,700
ระดับ IV
Alpharetta, GA22 พ.ค. 202329 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Plano, TX22 พ.ค. 202329 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$134,100–$311,300
ระดับ IV
Burbank, CA4 พ.ค. 202310 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$206,700
ระดับ IV
Richmond, VA4 พ.ค. 202310 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$172,536–$338,400
ระดับ IV
Cupertino, CA4 พ.ค. 202310 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$311,300
ระดับ IV
Boston, MA28 เม.ย. 20234 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Detroit, MI27 เม.ย. 20233 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$122,200–$270,700
ระดับ IV
Morrisville, NC27 เม.ย. 20233 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Irving, TX19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Little Elm, TX19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$173,700–$339,400
ระดับ IV
Highland Heights, OH19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$217,100–$424,300
ระดับ IV
Basking Ridge, NJ19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$217,100–$424,300
ระดับ IV
Jersey City, NJ19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Peoria, IL19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Peoria, IL19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Philadelphia, PA19 เม.ย. 202325 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$145,800–$338,400
ระดับ IV
Whitehouse Station, NJ19 เม.ย. 202325 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$146,300–$292,400
ระดับ IV
Austin, TX19 เม.ย. 202325 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,600–$270,700
ระดับ IV
Atlanta, GA19 เม.ย. 202325 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$311,300
ระดับ IV
Burbank, CA14 เม.ย. 202320 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$145,500–$175,500
ระดับ IV
Oklahoma City, OK14 เม.ย. 202320 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$168,300–$292,400
ระดับ IV
Philadelphia, PA14 เม.ย. 202320 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$173,700–$339,400
ระดับ IV
Columbus, OH11 เม.ย. 202316 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$311,300
ระดับ IV
Burbank, CA6 เม.ย. 202312 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$120,037–$270,700
ระดับ IV
Columbus, OH6 เม.ย. 202312 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$197,800–$424,300
ระดับ IV
Princeton, NJ4 เม.ย. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$197,800–$424,300
ระดับ IV
Berkeley Heights, NJ4 เม.ย. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Chicago, IL4 เม.ย. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$135,500–$270,700
ระดับ IV
Cincinnati, OH4 เม.ย. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,600–$270,700
ระดับ IV
Akron, OH4 เม.ย. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$135,500–$270,700
ระดับ IV
Atlanta, GA29 มี.ค. 20234 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$169,400–$338,400
ระดับ IV
Morris Plains, NJ29 มี.ค. 20234 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$118,200–$270,700
ระดับ IV
Charlotte, NC29 มี.ค. 20234 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Houston, TX28 มี.ค. 20233 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$311,300
ระดับ IV
Burbank, CA26 มี.ค. 20231 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$206,700
ระดับ IV
Richmond, VA26 มี.ค. 20231 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$172,536–$338,400
ระดับ IV
Cupertino, CA26 มี.ค. 20231 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$128,000–$292,400
ระดับ IV
Houston, TX26 มี.ค. 20231 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$170,900–$366,600
ระดับ IV
Bolingbrook, IL22 มี.ค. 202328 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$155,800–$311,300
ระดับ IV
Cambridge, MA15 มี.ค. 202321 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,600–$270,700
ระดับ IV
Beaverton, OR15 มี.ค. 202321 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$181,900–$390,300
ระดับ IV
Hyattsville, MD10 มี.ค. 202316 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$145,800–$338,400
ระดับ IV
Princeton, NJ10 มี.ค. 202316 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$169,400–$338,400
ระดับ IV
New York, NY7 มี.ค. 202313 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Philadelphia, PA28 ก.พ. 20236 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$138,840–$291,000
ระดับ IV
Baltimore, MD28 ก.พ. 20236 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Oakbrook, IL28 ก.พ. 20236 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
The Woodlands, TX28 ก.พ. 20236 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$135,500–$270,700
ระดับ IV
St. Petersburg, FL15 ก.พ. 202321 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$125,900–$292,400
ระดับ IV
Austin, TX10 ก.พ. 202316 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$132,700–$309,312
ระดับ IV
Houston, TX2 ก.พ. 20238 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$217,100–$217,101
ระดับ IV
San Jose, CA1 ก.พ. 20237 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$132,704–$309,312
ระดับ IV
Denver, CO16 ม.ค. 202322 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,446–$309,312
ระดับ IV
Superior, CO16 ม.ค. 202322 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$113,360–$286,400
ระดับ IV
Atlanta, GA12 ม.ค. 202318 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$152,700–$309,312
ระดับ IV
Groton, CT5 ม.ค. 202311 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$141,300–$329,360
ระดับ IV
Burbank, CA20 ธ.ค. 202226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$112,923–$181,100
ระดับ IV
St. Petersburg, FL6 ธ.ค. 202212 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$117,582–$181,100
ระดับ IV
Charlotte, NC2 ธ.ค. 20228 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$117,582–$153,200
ระดับ IV
Charlotte, NC1 ธ.ค. 20227 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$125,611–$208,265
ระดับ IV
Kirkland, WA1 ธ.ค. 20227 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$117,582–$181,100
ระดับ IV
Charlotte, NC30 พ.ย. 20226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$141,300–$329,360
ระดับ IV
Burbank, CA30 พ.ย. 20226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$115,066–$181,100
ระดับ IV
Overland Park, KS30 พ.ย. 20226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$155,700–$358,000
ระดับ IV
Basking Ridge, NJ29 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$132,700–$309,312
ระดับ IV
Irving, TX29 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$210,000–$436,700
ระดับ IV
Cincinnati, OH29 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$118,000
ระดับ IV
Overland Park, KS18 พ.ย. 202224 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$121,600–$181,100
ระดับ IV
Phoenix, AZ18 พ.ย. 202224 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$132,700–$309,312
ระดับ IV
Berwyn, PA16 พ.ย. 202222 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$132,300–$226,375
ระดับ IV
Princeton, NJ16 พ.ย. 202222 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$132,300–$226,375
ระดับ IV
Plainsboro, NJ16 พ.ย. 202222 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$133,700–$286,400
ระดับ IV
Phoenix, AZ15 พ.ย. 202221 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$176,800–$378,864
ระดับ IV
Hartford, CT10 พ.ย. 202216 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$162,386–$226,375
ระดับ IV
San Francisco, CA3 พ.ย. 20229 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$114,300–$195,588
ระดับ IV
Mountain House, CA3 พ.ย. 20229 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$108,100–$181,100
ระดับ IV
Albany, NY28 ต.ค. 20223 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$132,700–$309,312
ระดับ IV
Collegeville, PA27 ต.ค. 20222 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$157,900–$270,540
ระดับ IV
Minneapolis, MN19 ต.ค. 202225 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$134,500–$230,460
ระดับ IV
Urbandale, IA19 ต.ค. 202225 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$168,100–$288,075
ระดับ IV
Richmond, VA19 ต.ค. 202225 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$168,100–$288,075
ระดับ IV
Las Vegas, NV19 ต.ค. 202225 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$105,800–$181,100
ระดับ IV
Chattanooga, TN17 ต.ค. 202223 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$152,700–$309,312
ระดับ IV
Rancho Cordova, CA7 ต.ค. 202213 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$162,600–$329,360
ระดับ IV
Norwalk, CA7 ต.ค. 202213 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$115,419–$195,588
ระดับ IV
Bolingbrook, IL3 ต.ค. 20224 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$115,419–$195,588
ระดับ IV
Bolingbrook, IL29 ก.ย. 20221 ต.ค. 2022ถอน
$105,800–$181,100
ระดับ IV
Phoenix, AZ29 ก.ย. 20225 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง

Information Technology Project Manager 4 ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Accenture LLP

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)