ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Applied Materials, Inc › IT Solutions Management Analyst

IT Solutions Management Analyst ที่ Applied Materials, Inc: เงินเดือน H-1B

32 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง IT Solutions Management Analyst ที่ Applied Materials, Inc เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $150,574; ช่วงกลาง $140,929–$166,134

ใบสมัคร (LCA)32
เงินเดือนกลางที่เสนอ$150,574
ช่วงกลางของเงินเดือน$140,929–$166,134
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$118,708–$177,867

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 20237$141,086
ปีงบประมาณ 20248$150,818
ปีงบประมาณ 202512$153,144
ปีงบประมาณ 20265$157,288

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$150,061–$170,061
ระดับ IV
Austin, TX17 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$155,000–$175,000
ระดับ IV
Austin, TX6 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$180,000–$200,000Santa Clara, CA17 เม.ย. 202625 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$163,344–$183,344
ระดับ IV
Santa Clara, CA28 ม.ค. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$157,288–$177,288
ระดับ III
Santa Clara, CA30 ก.ย. 202513 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$134,128–$154,128
ระดับ IV
Austin, TX15 ก.ค. 202511 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$155,201–$175,201
ระดับ IV
Austin, TX9 ก.ค. 20252 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$184,092–$204,092
ระดับ IV
Santa Clara, CA7 ก.ค. 202524 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$159,431–$179,431Santa Clara, CA8 พ.ค. 202528 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$151,087–$171,087Santa Clara, CA12 ก.พ. 202531 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$107,141–$127,141
ระดับ III
Austin, TX6 ธ.ค. 20249 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$140,457–$160,457Santa Clara, CA15 พ.ย. 20242 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$108,924–$128,924
ระดับ III
Austin, TX13 พ.ย. 20244 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$178,074–$198,074
ระดับ IV
Austin, TX13 พ.ย. 202418 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$169,590–$189,590Santa Clara, CA24 ต.ค. 20242 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$165,350–$185,350Santa Clara, CA9 ต.ค. 202424 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$143,952–$163,952Santa Clara, CA26 ก.ย. 202428 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$168,484–$188,484Santa Clara, CA30 ส.ค. 202421 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$176,000–$196,000Santa Clara, CA17 ก.ค. 202429 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$158,637–$178,637
ระดับ IV
Austin, TX26 มิ.ย. 202425 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$178,460–$198,460Santa Clara, CA3 พ.ค. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$143,000–$163,000
ระดับ IV
Austin, TX15 มี.ค. 20245 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$97,000–$117,000
ระดับ II
Houston, TX13 ก.พ. 202413 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$132,442–$152,442
ระดับ IV
Austin, TX26 ม.ค. 20245 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$124,535–$144,535
ระดับ IV
Austin, TX1 พ.ย. 20232 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$141,086–$161,086
ระดับ III
Santa Clara, CA13 เม.ย. 202326 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$143,000–$163,000
ระดับ III
Santa Clara, CA9 มี.ค. 202313 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$141,086–$161,086
ระดับ III
Santa Clara, CA30 พ.ย. 20224 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$171,000–$191,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA22 พ.ย. 202221 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$141,086–$161,086
ระดับ III
Santa Clara, CA21 พ.ย. 20222 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$141,086–$161,086
ระดับ III
Santa Clara, CA15 พ.ย. 202222 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$118,061–$138,061
ระดับ IV
Austin, TX2 พ.ย. 202216 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Applied Materials, Inc

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)