ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Applied Materials, Inc › Product Line Management Engineer

Product Line Management Engineer ที่ Applied Materials, Inc: เงินเดือน H-1B

29 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Product Line Management Engineer ที่ Applied Materials, Inc เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $140,472; ช่วงกลาง $132,630–$159,407

ใบสมัคร (LCA)29
เงินเดือนกลางที่เสนอ$140,472
ช่วงกลางของเงินเดือน$132,630–$159,407
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$114,840–$181,156

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 20237$134,940
ปีงบประมาณ 20245$142,943
ปีงบประมาณ 20257$133,565
ปีงบประมาณ 20269$160,629

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$189,570–$209,570
ระดับ IV
Santa Clara, CA11 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$207,785–$227,785
ระดับ IV
Santa Clara, CA1 มิ.ย. 202615 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$160,629–$180,629
ระดับ III
Santa Clara, CA19 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$145,205–$165,205
ระดับ III
Santa Clara, CA15 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$148,951–$168,951
ระดับ III
Santa Clara, CA15 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$133,321–$153,321
ระดับ II
Santa Clara, CA13 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$120,182–$140,182
ระดับ II
Santa Clara, CA7 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$180,000–$200,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA24 เม.ย. 202611 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$170,248–$190,248
ระดับ IV
Santa Clara, CA30 ก.ย. 20251 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$170,248–$190,248
ระดับ IV
Santa Clara, CA30 ก.ย. 202513 ต.ค. 2025ถอน
$183,855–$203,855
ระดับ IV
Santa Clara, CA15 ก.ค. 202528 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,758–$136,758
ระดับ II
Austin, TX7 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$157,151–$177,151
ระดับ III
Santa Clara, CA1 พ.ค. 202514 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$133,565–$153,565
ระดับ II
Santa Clara, CA25 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,635–$152,635
ระดับ III
Austin, TX11 เม.ย. 20259 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,613–$152,613
ระดับ II
Sunnyvale, CA10 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$159,000–$179,000
ระดับ III
Santa Clara, CA6 มี.ค. 202517 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$176,066–$196,066
ระดับ IV
Santa Clara, CA12 มิ.ย. 20246 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$142,943–$162,943
ระดับ II
Santa Clara, CA5 มิ.ย. 20241 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$90,792–$110,792
ระดับ II
Austin, TX23 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$134,271–$154,271
ระดับ II
Santa Clara, CA9 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,655–$167,655
ระดับ III
Santa Clara, CA23 ก.พ. 202424 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$114,465–$134,465
ระดับ III
Austin, TX22 ก.ย. 202317 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$110,000–$130,000
ระดับ II
Santa Clara, CA14 ส.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$155,832–$175,832
ระดับ IV
Santa Clara, CA1 พ.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$134,940–$154,940
ระดับ III
Sunnyvale, CA28 ต.ค. 202228 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$138,000–$158,000
ระดับ III
Santa Clara, CA12 ต.ค. 202214 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$138,000–$158,000
ระดับ III
Santa Clara, CA12 ต.ค. 202214 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$115,000–$135,000
ระดับ III
Austin, TX27 ก.ย. 202210 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Applied Materials, Inc

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)