หน้าแรก › นายจ้าง › Cisco Systems, Inc. › Hardware Engineering Technical Leader
Hardware Engineering Technical Leader ที่ Cisco Systems, Inc.: เงินเดือน H-1B
26 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Hardware Engineering Technical Leader ที่ Cisco Systems, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $171,950; ช่วงกลาง $154,454–$182,502
ใบสมัคร (LCA)26
เงินเดือนกลางที่เสนอ$171,950
ช่วงกลางของเงินเดือน$154,454–$182,502
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$141,200–$216,091
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 3 | $141,200 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 5 | $160,300 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 6 | $178,006 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 12 | $176,928 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $216,091–$323,600 ระดับ IV | San Jose, CA | 22 มิ.ย. 2026 | 20 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$277,400 ระดับ IV | San Jose, CA | 17 มิ.ย. 2026 | 25 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$277,400 ระดับ IV | San Jose, CA | 3 มิ.ย. 2026 | 10 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $177,757–$277,400 ระดับ IV | Holmdel, NJ | 21 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $176,100–$287,900 ระดับ IV | Maynard, MA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$277,400 ระดับ IV | Milpitas, CA | 10 เม.ย. 2026 | 15 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $176,100–$287,900 ระดับ III | Boxborough, MA | 18 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $152,506–$248,200 ระดับ III | Carlsbad, CA | 5 มี.ค. 2026 | 15 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$277,400 ระดับ III | San Jose, CA | 5 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,800–$248,200 ระดับ III | Boxborough, MA | 5 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,907–$228,600 ระดับ III | Austin, TX | 8 ม.ค. 2026 | 6 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$228,600 ระดับ III | Morrisville, NC | 3 พ.ย. 2025 | 29 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$277,400 ระดับ III | San Jose, CA | 24 ก.ค. 2025 | 7 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $184,000–$283,300 ระดับ III | Holmdel, NJ | 26 มี.ค. 2025 | 1 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,006–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 20 ก.พ. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,800–$250,200 ระดับ III | Boxborough, MA | 20 ก.พ. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,006–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 18 ธ.ค. 2024 | 2 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,006 ระดับ III | San Jose, CA | 1 พ.ย. 2024 | 1 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $160,300–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 19 เม.ย. 2024 | 25 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,300–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 31 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $141,200–$218,400 ระดับ III | Boxborough, MA | 31 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,300–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 14 ธ.ค. 2023 | 25 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $162,300–$250,200 ระดับ III | Fresno, CA | 9 พ.ย. 2023 | 20 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,200–$218,400 ระดับ III | Maynard, MA | 13 ก.ย. 2023 | 28 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $141,200–$218,400 ระดับ III | Santa Monica, CA | 2 พ.ค. 2023 | 5 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $160,300–$247,500 ระดับ III | San Jose, CA | 27 ธ.ค. 2022 | 2 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Cisco Systems, Inc.
- Software Engineer$134,200
- Software Engineering Technical Leader$181,272
- Engineering Product Manager$141,595
- Technical Consulting Engineer$106,487
- Software QA Engineer$134,200
- Leader, Software Engineering$178,500
- Product Designer$127,115
- Consulting Engineer$108,100
- Data Engineer$138,950
- Hardware Engineer$139,734
- ASIC Engineer$135,907
- Customer Delivery Architect$148,970
- Solutions Engineer$130,499
- Engineering Technical Leader$168,300
- Data Scientist$154,800
- Site Reliability Engineer$132,080
- Solutions Architect$141,200
- Technical Systems Engineer$132,038
- Customer Experience Customer Success Specialist$122,283
- Software Consulting Engineer$132,267
- Technical Marketing Engineer$130,354
- Strategy & Planning Manager$156,645
- Cloud Engineer$139,318
- Business Analysis Manager$124,650
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)