หน้าแรก › นายจ้าง › Infosys Limited › Group Project Manager - US
Group Project Manager - US ที่ Infosys Limited: เงินเดือน H-1B
93 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Group Project Manager - US ที่ Infosys Limited เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $118,539; ช่วงกลาง $115,896–$128,461
ใบสมัคร (LCA)93
เงินเดือนกลางที่เสนอ$118,539
ช่วงกลางของเงินเดือน$115,896–$128,461
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$111,051–$152,821
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 48 | $115,918 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 29 | $118,539 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 16 | $136,562 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $144,310–$144,311 ระดับ IV | Southlake, TX | 29 ก.ค. 2025 | 9 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $153,046–$153,047 ระดับ IV | Purchase, NY | 15 พ.ค. 2025 | 26 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $128,461–$139,664 ระดับ IV | Charlotte, NC | 14 พ.ค. 2025 | 25 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $128,461–$139,664 ระดับ IV | Charlotte, NC | 7 พ.ค. 2025 | 18 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $138,570–$139,664 ระดับ IV | Malvern, PA | 8 เม.ย. 2025 | 19 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,531–$139,664 ระดับ IV | Atlanta, GA | 27 ก.พ. 2025 | 10 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,653–$147,504 ระดับ IV | Pennington, NJ | 20 ก.พ. 2025 | 10 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $156,229–$187,446 ระดับ IV | Rockville, MD | 24 ม.ค. 2025 | 4 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,923–$151,924 ระดับ IV | Quincy, MA | 18 ธ.ค. 2024 | 29 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $136,136–$144,581 ระดับ IV | Richardson, TX | 13 ธ.ค. 2024 | 24 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $136,989–$149,016 ระดับ IV | Austin, TX | 5 ธ.ค. 2024 | 16 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $156,229–$163,187 ระดับ IV | Rockville, MD | 21 พ.ย. 2024 | 1 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $114,504–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 13 พ.ย. 2024 | 24 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,570–$147,708 ระดับ IV | Chesterbrook, PA | 8 พ.ย. 2024 | 1 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,221–$139,664 ระดับ IV | Dearborn, MI | 4 ต.ค. 2024 | 27 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,531–$139,664 ระดับ IV | Atlanta, GA | 1 ต.ค. 2024 | 12 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,486–$143,983 ระดับ IV | Newport Beach, CA | 22 ก.ค. 2024 | 30 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 27 มิ.ย. 2024 | 8 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $112,715–$139,664 ระดับ IV | Juno Beach, FL | 26 มิ.ย. 2024 | 29 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,301–$139,664 ระดับ IV | Rogers, AR | 11 มิ.ย. 2024 | 10 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,829–$139,664 ระดับ IV | Atlanta, GA | 7 มิ.ย. 2024 | 18 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$139,664 ระดับ IV | Dallas, TX | 30 พ.ค. 2024 | 10 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,960–$144,135 ระดับ IV | Bridgewater, NJ | 28 พ.ค. 2024 | 3 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,749–$174,000 ระดับ IV | Los Angeles, CA | 13 พ.ค. 2024 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 2 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $129,730–$139,664 ระดับ IV | Chesterbrook, PA | 23 เม.ย. 2024 | 4 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,042–$132,750 ระดับ IV | Brentwood, TN | 23 เม.ย. 2024 | 4 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $210,704–$210,705 ระดับ IV | Sunnyvale, CA | 22 เม.ย. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $210,704–$210,705 ระดับ IV | Sunnyvale, CA | 14 มี.ค. 2024 | 1 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$139,664 ระดับ IV | Plano, TX | 23 ก.พ. 2024 | 5 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,648–$139,664 ระดับ IV | Austin, TX | 15 ก.พ. 2024 | 26 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,018–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 2 ก.พ. 2024 | 13 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$145,017 ระดับ IV | Richardson, TX | 31 ม.ค. 2024 | 11 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,829–$140,651 ระดับ IV | Alpharetta, GA | 29 ม.ค. 2024 | 29 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $146,910–$152,740 ระดับ IV | Rockville, MD | 4 ม.ค. 2024 | 15 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 19 ธ.ค. 2023 | 4 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,018–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 5 ธ.ค. 2023 | 8 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,979–$153,055 ระดับ IV | Richardson, TX | 4 ธ.ค. 2023 | 27 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $118,539–$139,664 ระดับ IV | Tempe, AZ | 1 ธ.ค. 2023 | 12 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $129,730–$139,664 ระดับ IV | Chesterbrook, PA | 15 พ.ย. 2023 | 26 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,539–$139,664 ระดับ IV | Phoenix, AZ | 15 พ.ย. 2023 | 26 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $210,704–$210,705 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 7 พ.ย. 2023 | 18 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $128,960–$143,506 ระดับ IV | Jersey City, NJ | 27 ต.ค. 2023 | 7 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,752–$139,664 ระดับ IV | Dearborn, MI | 10 ต.ค. 2023 | 21 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,186–$140,790 ระดับ IV | Lisle, IL | 9 ต.ค. 2023 | 10 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,752–$139,664 ระดับ IV | Dearborn, MI | 21 ก.ย. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,018–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 5 ก.ย. 2023 | 16 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,539–$139,664 ระดับ IV | Tempe, AZ | 31 ส.ค. 2023 | 11 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,635–$139,664 ระดับ IV | Tampa, FL | 29 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,635–$139,664 ระดับ IV | Tampa, FL | 23 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,018–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 22 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,829–$151,940 ระดับ IV | Atlanta, GA | 21 ส.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,539–$139,664 ระดับ IV | Tempe, AZ | 7 ส.ค. 2023 | 18 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,635–$142,759 ระดับ IV | Tampa, FL | 26 ก.ค. 2023 | 6 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,018–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 24 ก.ค. 2023 | 20 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 19 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $162,386–$163,501 ระดับ IV | San Francisco, CA | 14 มิ.ย. 2023 | 25 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,187–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 31 พ.ค. 2023 | 11 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,419–$139,664 ระดับ IV | Northbrook, IL | 19 พ.ค. 2023 | 30 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $172,536–$172,537 ระดับ IV | Sunnyvale, CA | 12 พ.ค. 2023 | 3 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,611–$152,100 ระดับ IV | Bellevue, WA | 5 พ.ค. 2023 | 16 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,030–$149,642 ระดับ IV | New York, NY | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,419–$139,664 ระดับ IV | Lisle, IL | 25 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $121,035–$139,664 ระดับ IV | Wilmington, DE | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,923–$139,664 ระดับ IV | Tampa, FL | 21 เม.ย. 2023 | 2 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,187–$139,664 ระดับ IV | Raleigh, NC | 20 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$139,664 ระดับ IV | Fort Worth, TX | 18 เม.ย. 2023 | 29 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,488–$139,664 ระดับ IV | Rogers, AR | 14 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,611–$152,100 ระดับ IV | Bellevue, WA | 14 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,030–$139,664 ระดับ IV | Nutley, NJ | 12 เม.ย. 2023 | 23 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 11 เม.ย. 2023 | 22 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$139,664 ระดับ IV | Richardson, TX | 3 เม.ย. 2023 | 14 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$139,664 ระดับ IV | Plano, TX | 24 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,419–$139,664 ระดับ IV | Chicago, IL | 23 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,310–$151,684 ระดับ IV | Newport Beach, CA | 15 มี.ค. 2023 | 26 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,187–$170,992 ระดับ IV | Raleigh, NC | 6 มี.ค. 2023 | 22 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896–$159,014 ระดับ IV | Atlanta, GA | 24 ก.พ. 2023 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,869–$139,664 ระดับ IV | Austin, TX | 17 ก.พ. 2023 | 28 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918 ระดับ IV | Richardson, TX | 8 ก.พ. 2023 | 19 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $108,555–$139,664 ระดับ IV | Hartford, CT | 8 ก.พ. 2023 | 19 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,088–$139,664 ระดับ IV | Phoenix, AZ | 7 ก.พ. 2023 | 18 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896 ระดับ IV | Madison, WI | 3 ก.พ. 2023 | 14 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896 ระดับ IV | Northbrook, IL | 2 ก.พ. 2023 | 30 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $108,555–$139,664 ระดับ IV | Hartford, CT | 22 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,611 ระดับ IV | Bellevue, WA | 22 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,582 ระดับ IV | Charlotte, NC | 6 ธ.ค. 2022 | 29 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896 ระดับ IV | Tempe, AZ | 23 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896 ระดับ IV | Juno Beach, FL | 22 พ.ย. 2022 | 15 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $118,310–$143,983 ระดับ IV | Newport Beach, CA | 18 พ.ย. 2022 | 29 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $115,896 ระดับ IV | Tampa, FL | 28 ต.ค. 2022 | 8 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $109,574–$139,664 ระดับ IV | Indianapolis, IN | 18 ต.ค. 2022 | 29 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $172,536 ระดับ IV | San Jose, CA | 11 ต.ค. 2022 | 1 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $162,386 ระดับ IV | San Francisco, CA | 10 ต.ค. 2022 | 1 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Group Project Manager - US ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Infosys Limited
- Technology Lead - US$73,923
- Technology Consultant 2$90,002
- Consultant - US$74,630
- Project Manager - US$106,621
- Technology Architect - US$101,962
- Lead Consultant - US$106,621
- Senior Project Manager - US$119,829
- Technical Test Lead - US$82,181
- Technology Analyst - US$75,816
- Principal Consultant - US$125,798
- Technology Project Lead 1$90,501
- Technology Consultant 1$83,658
- Package Consultant 2$90,605
- Senior Technology Architect - US$98,758
- Associate Consultant - US$75,130
- Technology Lead - 2 - US$109,782
- Technology Project Lead 2$117,582
- Infrastructure Consultant 2$85,800
- Specialist Programmer$85,530
- Domain Consultant 2$90,230
- Consultant - Infrastructure Management - US$79,123
- Architecture Consultant 2$92,581
- Package Project Lead 2$115,835
- Package Consultant 1$83,658
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)