หน้าแรก › นายจ้าง › L&T Technology Services Limited › Design Engineer
Design Engineer ที่ L&T Technology Services Limited: เงินเดือน H-1B
310 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Design Engineer ที่ L&T Technology Services Limited เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $82,000; ช่วงกลาง $75,000–$90,000
ใบสมัคร (LCA)310
เงินเดือนกลางที่เสนอ$82,000
ช่วงกลางของเงินเดือน$75,000–$90,000
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$69,000–$100,000
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 94 | $78,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 89 | $83,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 76 | $84,638 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 40 | $83,522 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $90,709–$115,000 ระดับ III | La Grange, GA | 11 มิ.ย. 2026 | 12 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $70,470–$105,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 3 มิ.ย. 2026 | 25 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $66,789–$92,000 ระดับ II | Nappanee, IN | 3 มิ.ย. 2026 | 28 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 2 มิ.ย. 2026 | 9 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$90,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 29 พ.ค. 2026 | 30 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $88,650–$105,000 ระดับ II | Fremont, CA | 26 พ.ค. 2026 | 26 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Peoria, IL | 12 พ.ค. 2026 | 20 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 11 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Dearborn, MI | 22 เม.ย. 2026 | 29 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $83,990–$93,000 ระดับ II | Benson, MN | 1 เม.ย. 2026 | 8 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $67,000–$77,000 ระดับ II | Raymond, OH | 26 มี.ค. 2026 | 2 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $70,491–$80,000 ระดับ II | Minneapolis, MN | 19 มี.ค. 2026 | 27 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Longview, TX | 18 มี.ค. 2026 | 25 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$88,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 4 มี.ค. 2026 | 30 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Lockport, NY | 27 ก.พ. 2026 | 29 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 24 ก.พ. 2026 | 3 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $65,187–$75,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 16 ก.พ. 2026 | 23 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 5 ก.พ. 2026 | 7 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $68,266–$78,000 ระดับ II | Spring, TX | 2 ก.พ. 2026 | 16 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ III | Raymond, OH | 1 ก.พ. 2026 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$88,000 ระดับ II | Novi, MI | 30 ม.ค. 2026 | 6 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $112,000–$122,000 ระดับ II | Dearborn, MI | 29 ม.ค. 2026 | 5 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $83,054–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 29 ม.ค. 2026 | 5 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $81,000–$91,000 ระดับ II | Raymond, OH | 27 ม.ค. 2026 | 13 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ II | Savage, MN | 21 ม.ค. 2026 | 29 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Verona, VA | 14 ม.ค. 2026 | 2 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Raymond, OH | 12 ม.ค. 2026 | 19 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000–$110,000 ระดับ II | Tustin, CA | 12 ม.ค. 2026 | 19 ม.ค. 2026 | ถอน |
| $120,000–$130,000 ระดับ II | Irvine, CA | 12 ม.ค. 2026 | 19 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000–$110,000 ระดับ II | Tustin, CA | 9 ม.ค. 2026 | 16 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $76,752–$86,000 ระดับ II | Novi, MI | 7 ม.ค. 2026 | 14 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Lynden, WA | 7 ม.ค. 2026 | 14 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Florence, SC | 7 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $76,752–$86,000 ระดับ II | Novi, MI | 6 ม.ค. 2026 | 14 ม.ค. 2026 | ถอน |
| $87,000–$97,000 ระดับ III | Shawano, WI | 23 ธ.ค. 2025 | 1 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Fond du Lac, WI | 15 ธ.ค. 2025 | 22 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000–$130,000 ระดับ II | Irvine, CA | 26 พ.ย. 2025 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $70,470–$80,470 ระดับ II | Milwaukee, WI | 25 พ.ย. 2025 | 2 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000–$130,000 ระดับ II | Irvine, CA | 13 พ.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000–$130,000 ระดับ II | Irvine, CA | 7 พ.ย. 2025 | 14 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000–$110,000 ระดับ II | Irvine, CA | 5 พ.ย. 2025 | 14 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 1 พ.ย. 2025 | 10 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 18 ก.ย. 2025 | 25 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Nappanee, IN | 18 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $82,534–$92,000 ระดับ II | Irvine, CA | 18 ก.ย. 2025 | 29 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Nappanee, IN | 10 ก.ย. 2025 | 18 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Irvine, CA | 4 ก.ย. 2025 | 8 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 1 ก.ย. 2025 | 8 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 29 ส.ค. 2025 | 6 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Chicago, IL | 26 ส.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 22 ส.ค. 2025 | 29 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $68,266–$78,266 ระดับ II | Houston, TX | 14 ส.ค. 2025 | 21 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Greencastle, PA | 14 ส.ค. 2025 | 21 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 12 ส.ค. 2025 | 19 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Greencastle, PA | 11 ส.ค. 2025 | 18 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $89,000–$99,000 ระดับ II | Marysville, OH | 23 ก.ค. 2025 | 24 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000–$110,000 ระดับ II | Raymond, OH | 22 ก.ค. 2025 | 6 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 10 ก.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $86,305–$96,000 ระดับ III | Roseau, MN | 7 ก.ค. 2025 | 14 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,938–$100,938 ระดับ II | Fremont, CA | 20 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,000–$133,000 ระดับ II | Irvine, CA | 19 มิ.ย. 2025 | 26 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $69,430–$79,000 ระดับ II | Fort Collins, CO | 19 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,000–$123,000 ระดับ II | Irvine, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 26 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$88,000 ระดับ II | Marysville, OH | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $97,000–$107,000 ระดับ II | Lake Forest, CA | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 11 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $89,000–$99,000 ระดับ II | Irvine, CA | 11 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,938–$100,000 ระดับ II | Richmond, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 26 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000–$130,000 ระดับ II | Irvine, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 17 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,000–$123,000 ระดับ II | Irvine, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 17 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 9 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $101,000–$111,000 ระดับ II | Edison, NJ | 5 มิ.ย. 2025 | 10 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000–$132,000 ระดับ II | Irvine, CA | 3 มิ.ย. 2025 | 10 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $91,500–$101,500 ระดับ II | Decatur, GA | 30 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 30 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $74,000–$84,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $69,430–$79,000 ระดับ II | Fort Collins, CO | 28 พ.ค. 2025 | 18 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Raymond, OH | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $97,198–$107,000 ระดับ II | Irvine, CA | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,758–$82,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 26 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 26 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $87,381–$97,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 20 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Raymond, OH | 16 พ.ค. 2025 | 26 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $84,000–$94,000 ระดับ II | Novi, MI | 15 พ.ค. 2025 | 22 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Raymond, OH | 14 พ.ค. 2025 | 20 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 6 พ.ค. 2025 | 13 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Edgewater, FL | 28 เม.ย. 2025 | 5 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Nappanee, IN | 25 เม.ย. 2025 | 2 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Sturtevant, WI | 25 เม.ย. 2025 | 5 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,504–$119,504 ระดับ II | Irvine, CA | 4 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Irvine, CA | 3 เม.ย. 2025 | 7 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $89,000–$99,000 ระดับ II | Novi, MI | 1 เม.ย. 2025 | 8 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 31 มี.ค. 2025 | 7 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 28 มี.ค. 2025 | 23 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $81,935–$91,935 ระดับ II | Raymond, OH | 25 มี.ค. 2025 | 27 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 5 มี.ค. 2025 | 20 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $87,810–$97,810 ระดับ II | Raymond, OH | 4 มี.ค. 2025 | 11 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,500–$93,500 ระดับ II | Wyoming, MN | 27 ก.พ. 2025 | 25 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $84,275–$94,275 ระดับ II | Lowell, MI | 6 ก.พ. 2025 | 3 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Novi, MI | 3 ก.พ. 2025 | 10 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $84,275–$94,275 ระดับ II | Lowell, MI | 31 ม.ค. 2025 | 7 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,000–$82,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 30 ม.ค. 2025 | 6 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000–$131,000 ระดับ II | Irvine, CA | 22 ม.ค. 2025 | 29 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Dublin, OH | 21 ม.ค. 2025 | 28 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,000–$142,000 ระดับ II | Irvine, CA | 9 ม.ค. 2025 | 16 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Forest City, IA | 7 ม.ค. 2025 | 30 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $89,000–$99,000 ระดับ II | Raymond, OH | 30 ธ.ค. 2024 | 6 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 23 ธ.ค. 2024 | 26 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $65,000–$75,000 ระดับ II | Peoria, IL | 21 พ.ย. 2024 | 4 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $73,296–$83,296 ระดับ II | Peoria, IL | 19 พ.ย. 2024 | 11 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 14 พ.ย. 2024 | 21 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,000–$96,000 ระดับ II | Dublin, OH | 29 ต.ค. 2024 | 18 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,938–$100,938 ระดับ II | Fremont, CA | 23 ต.ค. 2024 | 30 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | Raymond, OH | 23 ต.ค. 2024 | 24 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $76,163–$86,163 ระดับ II | Peoria, IL | 22 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Raymond, OH | 14 ต.ค. 2024 | 21 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $69,430–$79,430 ระดับ II | Fort Collins, CO | 10 ต.ค. 2024 | 17 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Raymond, OH | 18 ก.ย. 2024 | 7 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Raymond, OH | 18 ก.ย. 2024 | 25 ก.ย. 2024 | ถอน |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 6 ก.ย. 2024 | 7 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,000–$133,000 ระดับ II | Newark, CA | 4 ก.ย. 2024 | 11 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$113,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 ก.ย. 2024 | 18 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$113,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 ก.ย. 2024 | 9 ก.ย. 2024 | ถอน |
| $81,508–$91,000 | Wichita, KS | 30 ส.ค. 2024 | 14 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $81,508–$91,000 | Wichita, KS | 30 ส.ค. 2024 | 14 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 27 ส.ค. 2024 | 27 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Lockport, NY | 27 ส.ค. 2024 | 3 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 23 ส.ค. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $64,275–$74,275 ระดับ II | Novi, MI | 16 ส.ค. 2024 | 23 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $79,880–$89,880 ระดับ II | Elkhart, IN | 14 ส.ค. 2024 | 20 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 13 ส.ค. 2024 | 1 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Raymond, OH | 7 ส.ค. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | Marysville, OH | 7 ส.ค. 2024 | 8 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 19 ก.ค. 2024 | 14 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $87,000–$97,000 ระดับ II | Raymond, OH | 9 ก.ค. 2024 | 16 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,000–$107,000 ระดับ II | Southfield, MI | 9 ก.ค. 2024 | 16 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,000–$100,000 ระดับ II | Southfield, MI | 9 ก.ค. 2024 | 16 ก.ค. 2024 | ถอน |
| $91,500–$101,500 ระดับ II | Fort Worth, TX | 4 ก.ค. 2024 | 1 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $108,000–$118,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 28 มิ.ย. 2024 | 5 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 27 มิ.ย. 2024 | 24 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,580–$88,580 ระดับ II | Las Vegas, NV | 27 มิ.ย. 2024 | 3 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,398–$99,398 ระดับ II | Edison, NJ | 14 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Pella, IA | 14 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $76,000–$86,000 ระดับ II | Spring, TX | 14 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Raymond, OH | 12 มิ.ย. 2024 | 18 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $65,666–$75,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 10 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,500–$95,500 ระดับ II | Hagerstown, MD | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $99,000–$109,000 ระดับ II | Irvine, CA | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $93,000–$103,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 มิ.ย. 2024 | 11 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$87,000 ระดับ II | Raymond, OH | 1 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $74,000–$84,000 ระดับ II | Edison, NJ | 31 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Raymond, OH | 30 พ.ค. 2024 | 25 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Chillicothe, IL | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $70,500–$80,500 ระดับ II | Raymond, OH | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $72,000–$82,000 ระดับ II | Raymond, OH | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $67,000–$107,000 ระดับ II | East Syracuse, NY | 28 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,500–$955,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,000–$111,000 ระดับ II | Irvine, CA | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,500–$95,500 ระดับ II | Hagerstown, MD | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $74,000–$84,000 ระดับ II | Corpus Christi, TX | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Savage, MN | 22 พ.ค. 2024 | 28 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 21 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$108,000 ระดับ II | Plymouth, MI | 21 พ.ค. 2024 | 28 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$108,000 ระดับ II | Plymouth, MI | 21 พ.ค. 2024 | 28 พ.ค. 2024 | ถอน |
| $103,000–$108,000 ระดับ II | Plymouth, MI | 21 พ.ค. 2024 | 21 พ.ค. 2024 | ถอน |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 21 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Edison, NJ | 19 พ.ค. 2024 | 27 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 18 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Marysville, OH | 18 พ.ค. 2024 | 25 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Eden Prairie, MN | 17 พ.ค. 2024 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 17 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $67,000–$107,000 ระดับ II | East Syracuse, NY | 16 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $105,000–$115,000 ระดับ III | Phoenix, AZ | 14 พ.ค. 2024 | 21 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$108,000 ระดับ II | Plymouth, MI | 13 พ.ค. 2024 | 20 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,520–$90,000 ระดับ II | Marysville, OH | 10 พ.ค. 2024 | 17 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $81,293–$91,000 ระดับ II | Raymond, OH | 10 พ.ค. 2024 | 17 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $74,000–$84,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 8 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Marysville, OH | 6 พ.ค. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Raymond, OH | 6 พ.ค. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Raymond, OH | 12 เม.ย. 2024 | 19 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $74,000–$84,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 11 เม.ย. 2024 | 16 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 10 เม.ย. 2024 | 22 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,000–$96,000 ระดับ II | Novi, MI | 5 เม.ย. 2024 | 8 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Corpus Christi, TX | 4 เม.ย. 2024 | 11 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 เม.ย. 2024 | 11 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 เม.ย. 2024 | 18 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Raymond, OH | 4 เม.ย. 2024 | 11 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Raymond, OH | 28 มี.ค. 2024 | 4 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$87,000 ระดับ II | Raymond, OH | 22 มี.ค. 2024 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 14 มี.ค. 2024 | 28 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | North Haven, CT | 29 ก.พ. 2024 | 7 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Lowell, MI | 30 ม.ค. 2024 | 6 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $69,000–$79,000 ระดับ II | Conyers, GA | 15 ม.ค. 2024 | 22 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 4 ม.ค. 2024 | 31 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 11 ธ.ค. 2023 | 18 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ III | Elkhart, IN | 1 ธ.ค. 2023 | 8 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 1 ธ.ค. 2023 | 8 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Eden Prairie, MN | 28 พ.ย. 2023 | 1 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Raymond, OH | 19 พ.ย. 2023 | 24 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $89,000–$99,000 ระดับ II | Irvine, CA | 3 พ.ย. 2023 | 10 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 31 ต.ค. 2023 | 7 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 30 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 30 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ถอน |
| — ระดับ II | Elkhart, IN | 30 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ถอน |
| $82,000–$92,000 ระดับ III | New Berlin, WI | 27 ต.ค. 2023 | 3 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 27 ต.ค. 2023 | 27 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $82,000–$92,000 ระดับ III | New Berlin, WI | 25 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,424–$109,000 ระดับ II | Fremont, CA | 20 ต.ค. 2023 | 27 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 11 ต.ค. 2023 | 17 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,000–$111,000 ระดับ II | Irvine, CA | 28 ก.ย. 2023 | 26 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ III | Roseau, MN | 26 ก.ย. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Roseau, MN | 26 ก.ย. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ถอน |
| $77,000–$87,000 ระดับ II | Bay City, TX | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $82,000–$92,000 ระดับ II | Irvine, CA | 19 ก.ย. 2023 | 26 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $76,000–$86,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 18 ก.ย. 2023 | 25 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Haverhill, MA | 14 ก.ย. 2023 | 20 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,000–$107,000 ระดับ III | LaGrange, GA | 11 ก.ย. 2023 | 14 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $71,718–$81,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 31 ก.ค. 2023 | 4 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $66,000–$76,000 ระดับ II | North Haven, CT | 31 ก.ค. 2023 | 7 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Fond du Lac, WI | 28 ก.ค. 2023 | 4 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $65,000–$75,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 21 ก.ค. 2023 | 28 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Elkhart, IN | 13 ก.ค. 2023 | 11 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ III | Klamath Falls, OR | 7 ก.ค. 2023 | 14 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Plano, TX | 23 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Burr Ridge, IL | 23 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Davenport, IA | 23 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Davenport, IA | 22 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Burr Ridge, IL | 22 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Sheboygan, WI | 22 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $76,000–$86,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 16 มิ.ย. 2023 | 23 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 12 มิ.ย. 2023 | 16 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Burr Ridge, IL | 9 มิ.ย. 2023 | 16 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $68,000–$78,000 ระดับ II | Spring, TX | 9 มิ.ย. 2023 | 16 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 31 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $66,000–$76,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 29 พ.ค. 2023 | 2 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $86,000–$96,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 26 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ II | Wichita, KS | 24 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 19 พ.ค. 2023 | 25 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$87,000 ระดับ II | Dodge Center, MN | 18 พ.ค. 2023 | 25 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $77,000–$87,000 ระดับ II | Akron, OH | 17 พ.ค. 2023 | 24 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Peachtree City, GA | 16 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $84,594–$94,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Verona, VA | 5 พ.ค. 2023 | 2 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ II | Hawthorne, CA | 4 พ.ค. 2023 | 5 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $88,000–$98,000 ระดับ III | Wyoming, MN | 3 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$135,000 ระดับ II | Irvine, CA | 22 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ III | Greencastle, PA | 20 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $63,000–$73,000 ระดับ II | Sheboygan, WI | 18 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000–$101,000 ระดับ III | Klamath Falls, OR | 13 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hagerstown, MD | 13 เม.ย. 2023 | 10 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ II | Peachtree City, GA | 12 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,000–$114,000 ระดับ II | Dodge Centre, MN | 7 เม.ย. 2023 | 14 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $60,000–$70,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 6 เม.ย. 2023 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $60,000–$70,000 ระดับ II | Milwaukee, WI | 6 เม.ย. 2023 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $110,219–$120,000 ระดับ III | Phoenix, AZ | 6 เม.ย. 2023 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Forest City, IA | 5 เม.ย. 2023 | 12 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Auburn Hills, MI | 2 เม.ย. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Klamath Falls, OR | 31 มี.ค. 2023 | 7 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Syracuse, NY | 27 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $65,000–$75,000 ระดับ II | Akron, OH | 27 มี.ค. 2023 | 30 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $61,610–$71,000 ระดับ II | Spring, TX | 21 มี.ค. 2023 | 28 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $65,000–$75,000 ระดับ II | Akron, OH | 21 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,000–$89,000 ระดับ II | Dodge Centre, MN | 20 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Lowell, MI | 20 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Eden Prairie, MN | 14 มี.ค. 2023 | 21 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | East Syracuse, NY | 3 มี.ค. 2023 | 10 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,000–$108,000 ระดับ III | Raymond, OH | 3 มี.ค. 2023 | 10 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 2 มี.ค. 2023 | 9 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Raymond, OH | 23 ก.พ. 2023 | 2 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $64,000–$74,000 ระดับ II | Forest City, IA | 21 ก.พ. 2023 | 28 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Dodge Centre, MN | 17 ก.พ. 2023 | 24 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $86,000–$96,000 ระดับ II | Raymond, OH | 16 ก.พ. 2023 | 10 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Southfield, MI | 13 ก.พ. 2023 | 20 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | Raymond, OH | 10 ก.พ. 2023 | 17 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $76,000–$86,000 ระดับ II | Raymond, OH | 6 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $76,000–$86,000 ระดับ II | Raymond, OH | 6 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $87,000–$97,000 ระดับ II | Raymond, OH | 3 ก.พ. 2023 | 10 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Raymond, OH | 30 ม.ค. 2023 | 6 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $79,636–$89,000 | Longview, TX | 25 ม.ค. 2023 | 1 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $69,000–$79,000 ระดับ II | Raymond, OH | 24 ม.ค. 2023 | 31 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Lowell, MI | 20 ม.ค. 2023 | 27 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$113,000 ระดับ II | Lowell, MI | 6 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$113,000 ระดับ II | Lowell, MI | 6 ม.ค. 2023 | 20 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $67,000–$77,000 ระดับ II | Houston, TX | 5 ม.ค. 2023 | 11 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $69,000–$79,000 ระดับ II | Wyoming, MN | 27 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $77,501–$87,000 ระดับ II | Wichita, KS | 19 ธ.ค. 2022 | 26 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $61,000–$71,000 ระดับ II | Decatur, GA | 19 ธ.ค. 2022 | 26 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $64,000–$74,000 ระดับ II | Dublin, OH | 18 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Plano, TX | 13 ธ.ค. 2022 | 20 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $104,000–$114,000 ระดับ II | Irvine, CA | 10 ธ.ค. 2022 | 19 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $68,598–$78,000 ระดับ II | Bridgewater, NJ | 30 พ.ย. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $72,240–$82,240 ระดับ II | Haverhill, MA | 28 พ.ย. 2022 | 30 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $66,996–$76,996 ระดับ II | Hagerstown, MD | 23 พ.ย. 2022 | 22 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $113,000–$123,000 ระดับ II | Irvine, CA | 16 พ.ย. 2022 | 23 พ.ย. 2022 | ถอน |
| $83,000–$93,000 ระดับ II | Peoria, IL | 14 พ.ย. 2022 | 21 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $64,000–$74,000 ระดับ II | Dublin, OH | 9 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | North Haven, CT | 9 พ.ย. 2022 | 16 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
แสดง 300 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 310 รายการ
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ L&T Technology Services Limited
- Mechanical Engineer$90,000
- Software Developer$95,175
- Electrical Engineer$91,844
- Mechanical Design Engineer$87,794
- Industrial Engineer$85,862
- Software Engineer & Tester$88,208
- Test Engineer$95,420
- Project Manager$98,171
- Manufacturing Engineer$87,334
- Industrial Designer$82,500
- Software Developer, Applications$98,000
- Information Management Analyst$85,000
- Hardware Engineer$92,248
- Database Administrator$86,653
- Software Developer, Systems Software$94,016
- System Engineer$93,512
- Program Manager$106,000
- Software Engineer$92,789
- Network Engineer$113,714
- Validation Engineer$88,208
- Controls Engineer$90,125
- Electronics Engineer$99,944
- Chemical Process Engineer$91,000
- Software Test Engineer$86,923
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)