หน้าแรก › นายจ้าง › L&T Technology Services Limited › Software Engineer & Tester
Software Engineer & Tester ที่ L&T Technology Services Limited: เงินเดือน H-1B
106 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Software Engineer & Tester ที่ L&T Technology Services Limited เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $88,208; ช่วงกลาง $79,842–$112,454
ใบสมัคร (LCA)106
เงินเดือนกลางที่เสนอ$88,208
ช่วงกลางของเงินเดือน$79,842–$112,454
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$74,400–$128,600
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 38 | $80,137 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 22 | $105,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 29 | $93,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 9 | $96,117 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $135,650–$145,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 4 มิ.ย. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$135,000 ระดับ II | Philadelphia, PA | 29 เม.ย. 2026 | 6 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $96,117–$106,117 ระดับ II | Englewood, CO | 6 เม.ย. 2026 | 13 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $85,000–$95,000 ระดับ II | Houston, TX | 19 ก.พ. 2026 | 27 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $86,466–$96,466 ระดับ II | Hillsboro, OR | 5 ก.พ. 2026 | 12 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $80,850–$90,850 ระดับ II | Rockford, IL | 19 พ.ย. 2025 | 27 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,850–$90,850 ระดับ II | Rockford, IL | 13 พ.ย. 2025 | 21 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $115,000–$125,000 ระดับ II | Irvine, CA | 11 พ.ย. 2025 | 6 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000–$140,000 ระดับ II | Bellevue, WA | 31 ต.ค. 2025 | 7 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $93,000–$103,000 ระดับ II | Raleigh, NC | 8 ก.ย. 2025 | 15 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000–$125,000 ระดับ II | Issaquah, WA | 20 ส.ค. 2025 | 27 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,850–$90,850 ระดับ II | Rockford, IL | 14 ส.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $88,416–$98,416 ระดับ II | Austin, TX | 24 มิ.ย. 2025 | 26 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $79,789–$89,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 22 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $79,789–$89,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 20 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Peoria, IL | 12 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,432–$143,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 5 มิ.ย. 2025 | 12 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ I | Plano, TX | 5 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $83,470–$93,000 ระดับ II | Houston, TX | 2 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,998–$100,000 | Raleigh, NC | 30 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Peoria, IL | 29 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,036–$93,000 | Raleigh, NC | 14 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,036–$93,000 | Raleigh, NC | 14 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,815–$120,815 ระดับ II | Orlando, FL | 21 เม.ย. 2025 | 4 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,000–$123,000 ระดับ II | Raleigh, NC | 6 ก.พ. 2025 | 13 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $83,533–$93,000 ระดับ II | Cumming, GA | 31 ม.ค. 2025 | 6 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,000–$123,000 ระดับ II | Chicago, IL | 22 ม.ค. 2025 | 29 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$155,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 9 ม.ค. 2025 | 7 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $93,018–$103,000 ระดับ II | Lake Forest, CA | 27 ธ.ค. 2024 | 1 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $114,099–$124,099 | Cupertino, CA | 27 ธ.ค. 2024 | 18 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$155,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 23 ธ.ค. 2024 | 30 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,418–$113,000 ระดับ II | Edison, NJ | 13 ธ.ค. 2024 | 20 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,000–$114,000 ระดับ II | Rockford, IL | 6 ธ.ค. 2024 | 13 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,342–$93,342 | Raleigh, NC | 7 พ.ย. 2024 | 14 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,533–$93,000 ระดับ II | Norcross, GA | 10 ต.ค. 2024 | 17 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $95,000–$105,000 ระดับ II | Irvine, CA | 9 ต.ค. 2024 | 11 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $94,000–$104,000 ระดับ II | Irvine, CA | 8 ต.ค. 2024 | 15 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,418–$113,000 ระดับ II | Edison, NJ | 24 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,320–$96,320 ระดับ II | Austin, TX | 20 ก.ย. 2024 | 26 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $82,368–$92,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 10 ก.ย. 2024 | 18 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $82,368–$92,000 ระดับ II | Oak Brook, IL | 9 ก.ย. 2024 | 16 ก.ย. 2024 | ถอน |
| $133,000–$143,000 ระดับ II | Kirkland, WA | 19 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $133,000–$143,000 ระดับ II | Washington, WA | 19 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ถอน |
| $133,432–$143,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 16 ส.ค. 2024 | 23 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,320–$96,320 ระดับ II | Austin, TX | 12 ก.ค. 2024 | 24 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000–$113,000 ระดับ II | Bellevue, WA | 24 มิ.ย. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Allen Park, MI | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,960–$130,000 ระดับ II | Bellevue, WA | 9 พ.ค. 2024 | 16 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,960–$130,000 ระดับ II | Bellevue, WA | 8 พ.ค. 2024 | 15 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000–$138,000 | Cupertino, CA | 6 พ.ค. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,178–$107,000 | Berkeley Heights, NJ | 6 พ.ค. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000–$138,000 | Cuperino, CA | 2 พ.ค. 2024 | 9 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $148,000–$158,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 22 มี.ค. 2024 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $71,000–$81,000 ระดับ II | Jamestown, ND | 22 มี.ค. 2024 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000–$138,000 ระดับ II | Dallas, TX | 6 มี.ค. 2024 | 13 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $114,000–$124,000 ระดับ II | Irvine, CA | 15 ก.พ. 2024 | 22 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $76,544–$86,000 ระดับ II | Rockford, IL | 13 ก.พ. 2024 | 20 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,000–$117,000 ระดับ II | Urbandale, IA | 9 ก.พ. 2024 | 15 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000–$131,000 ระดับ II | Philadelphia, PA | 29 ก.ย. 2023 | 6 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000–$131,000 ระดับ II | Philadelphia, PA | 29 ก.ย. 2023 | 6 ต.ค. 2023 | ถอน |
| $70,000–$80,000 ระดับ II | Chillicothe, IL | 27 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $81,099–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 27 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,107–$151,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 15 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $93,000–$103,000 ระดับ II | Cary, NC | 14 ก.ย. 2023 | 21 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,978–$101,000 ระดับ II | Cary, NC | 14 ก.ย. 2023 | 21 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $81,328–$91,000 ระดับ II | Plano, TX | 12 ก.ย. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $81,328–$91,000 ระดับ II | Plano, TX | 12 ก.ย. 2023 | 29 ต.ค. 2023 | ถอน |
| $91,978–$101,000 ระดับ II | Cary, NC | 12 ก.ย. 2023 | 19 ก.ย. 2023 | ถอน |
| $91,978–$101,000 ระดับ II | Cary, TX | 12 ก.ย. 2023 | 19 ก.ย. 2023 | ถอน |
| $80,000–$90,000 ระดับ II | Peoria, IL | 31 ก.ค. 2023 | 4 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Chillicothe, IL | 18 ก.ค. 2023 | 25 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $88,000–$98,000 ระดับ II | Burr Ridge, IL | 29 มิ.ย. 2023 | 6 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 9 มิ.ย. 2023 | 16 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,957–$88,000 ระดับ II | Burr Ridge, IL | 1 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $86,136–$96,000 | Cambridge, MA | 29 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 26 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $83,928–$93,000 ระดับ II | Bothell, WA | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $78,605–$88,000 | Cary, NC | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 5 พ.ค. 2023 | 12 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $68,682–$78,000 ระดับ II | Noblesville, IN | 4 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $68,682–$78,000 ระดับ II | Noblesville, IN | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $68,000–$78,000 ระดับ II | Rockford, IL | 25 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $106,000–$116,000 ระดับ II | Orlando, FL | 21 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $114,089–$124,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 20 เม.ย. 2023 | 27 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,000–$108,000 ระดับ II | Cary, NC | 17 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,000–$108,000 ระดับ II | Cary, NC | 17 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ถอน |
| $114,089–$124,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 14 เม.ย. 2023 | 21 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $114,089–$124,000 ระดับ II | Cupertino, CA | 12 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ถอน |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Hillsboro, OR | 12 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $78,000–$88,000 ระดับ II | Austin, TX | 10 เม.ย. 2023 | 17 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,000–$104,000 ระดับ II | Englewood, CO | 10 เม.ย. 2023 | 17 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,215–$90,000 ระดับ II | Atlanta, GA | 6 เม.ย. 2023 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $71,968–$81,000 ระดับ II | Cedar Rapids, IA | 17 มี.ค. 2023 | 7 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $73,000–$83,000 ระดับ II | Cedar Rapids, IA | 28 ก.พ. 2023 | 7 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $77,522–$87,000 ระดับ II | Franksville, WI | 22 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,000–$119,000 ระดับ II | Melbourne, FL | 17 ก.พ. 2023 | 6 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,711–$119,000 | Cupertino, CA | 27 ม.ค. 2023 | 3 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $70,574–$80,000 ระดับ II | Oak Creek, WI | 16 ม.ค. 2023 | 23 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $70,574–$80,000 ระดับ II | Oak Creek, WI | 12 ม.ค. 2023 | 19 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $107,000–$117,000 ระดับ II | Atlanta, GA | 11 ม.ค. 2023 | 18 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,000–$108,000 ระดับ II | Melbourne, FL | 26 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $75,000–$85,000 ระดับ II | Dallas, TX | 15 ธ.ค. 2022 | 22 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$100,000 ระดับ II | Melbourne, FL | 22 พ.ย. 2022 | 29 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $138,000–$148,000 ระดับ II | Irvine, CA | 7 พ.ย. 2022 | 14 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $80,059–$90,000 ระดับ II | Atlanta, GA | 21 ต.ค. 2022 | 18 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Software Engineer & Tester ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ L&T Technology Services Limited
- Design Engineer$82,000
- Mechanical Engineer$90,000
- Software Developer$95,175
- Electrical Engineer$91,844
- Mechanical Design Engineer$87,794
- Industrial Engineer$85,862
- Test Engineer$95,420
- Project Manager$98,171
- Manufacturing Engineer$87,334
- Industrial Designer$82,500
- Software Developer, Applications$98,000
- Information Management Analyst$85,000
- Hardware Engineer$92,248
- Database Administrator$86,653
- Software Developer, Systems Software$94,016
- System Engineer$93,512
- Program Manager$106,000
- Software Engineer$92,789
- Network Engineer$113,714
- Validation Engineer$88,208
- Controls Engineer$90,125
- Electronics Engineer$99,944
- Chemical Process Engineer$91,000
- Software Test Engineer$86,923
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)