หน้าแรก › นายจ้าง › Qualcomm Technologies, Inc. › Staff Modem Technologies Engineer
Staff Modem Technologies Engineer ที่ Qualcomm Technologies, Inc.: เงินเดือน H-1B
79 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Staff Modem Technologies Engineer ที่ Qualcomm Technologies, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $151,902; ช่วงกลาง $145,000–$163,000
ใบสมัคร (LCA)79
เงินเดือนกลางที่เสนอ$151,902
ช่วงกลางของเงินเดือน$145,000–$163,000
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$145,000–$178,006
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 37 | $145,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 12 | $145,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 16 | $155,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 12 | $155,000 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $155,000–$232,600 ระดับ III | Boxborough, MA | 21 ม.ค. 2026 | 8 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 20 ม.ค. 2026 | 8 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 19 ม.ค. 2026 | 9 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 16 ม.ค. 2026 | 8 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 6 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | Boxborough, MA | 31 ธ.ค. 2025 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 8 ธ.ค. 2025 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 4 ธ.ค. 2025 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | Boxborough, MA | 3 ธ.ค. 2025 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 20 พ.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 7 พ.ย. 2025 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 29 ก.ย. 2025 | 26 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 19 ก.ย. 2025 | 17 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 12 ก.ย. 2025 | 2 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 10 ก.ย. 2025 | 6 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 4 ก.ย. 2025 | 28 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 26 ส.ค. 2025 | 20 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 19 ส.ค. 2025 | 13 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $186,472–$262,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 17 ก.ค. 2025 | 14 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 23 มิ.ย. 2025 | 12 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | Boxborough, MA | 4 มิ.ย. 2025 | 28 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | Boxborough, MA | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000–$232,600 ระดับ III | San Diego, CA | 19 ก.พ. 2025 | 13 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Boxborough, MA | 15 ก.พ. 2025 | 30 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,006–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 22 ม.ค. 2025 | 19 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 22 ม.ค. 2025 | 22 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 5 ม.ค. 2025 | 20 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $178,006–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 16 ต.ค. 2024 | 12 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 26 มิ.ย. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 24 มิ.ย. 2024 | 20 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 13 มี.ค. 2024 | 8 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 24 ก.พ. 2024 | 18 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 2 ก.พ. 2024 | 18 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 25 ม.ค. 2024 | 10 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 9 ม.ค. 2024 | 10 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Boxborough, MA | 28 ธ.ค. 2023 | 19 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 21 พ.ย. 2023 | 16 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 2 พ.ย. 2023 | 17 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 25 ต.ค. 2023 | 17 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 1 ต.ค. 2023 | 20 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Fremont, CA | 26 มิ.ย. 2023 | 21 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 6 มิ.ย. 2023 | 22 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 1 มิ.ย. 2023 | 22 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Marcos, CA | 23 พ.ค. 2023 | 30 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Marcos, CA | 10 พ.ค. 2023 | 8 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $151,902–$217,000 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 18 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 14 เม.ย. 2023 | 10 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Fremont, CA | 11 เม.ย. 2023 | 4 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 11 เม.ย. 2023 | 6 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 9 มี.ค. 2023 | 29 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 22 ก.พ. 2023 | 29 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 3 ก.พ. 2023 | 29 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 1 ก.พ. 2023 | 29 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 26 ม.ค. 2023 | 28 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Marcos, CA | 12 ม.ค. 2023 | 12 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 6 ม.ค. 2023 | 24 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | San Jose, CA | 29 ธ.ค. 2022 | 24 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 28 ธ.ค. 2022 | 21 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Irvine, CA | 22 ธ.ค. 2022 | 20 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 8 ธ.ค. 2022 | 7 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 24 พ.ย. 2022 | 4 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 22 พ.ย. 2022 | 14 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Acton, MA | 14 พ.ย. 2022 | 11 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Los Angeles, CA | 8 พ.ย. 2022 | 9 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | Boxborough, MA | 7 พ.ย. 2022 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 4 พ.ย. 2022 | 2 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 3 พ.ย. 2022 | 2 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $1,740,000 ระดับ III | Boxborough, MA | 1 พ.ย. 2022 | 3 พ.ค. 2023 | ปฏิเสธ |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 1 พ.ย. 2022 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 28 ต.ค. 2022 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 20 ต.ค. 2022 | 14 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Marcos, CA | 20 ต.ค. 2022 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | San Jose, CA | 18 ต.ค. 2022 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $163,000–$245,000 ระดับ III | Santa Clara, CA | 17 ต.ค. 2022 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 13 ต.ค. 2022 | 28 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 7 ต.ค. 2022 | 28 มี.ค. 2023 | ถอน |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 7 ต.ค. 2022 | 28 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $161,600–$242,400 ระดับ III | Santa Clara, CA | 4 ต.ค. 2022 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$217,000 ระดับ III | San Diego, CA | 3 ต.ค. 2022 | 28 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Staff Modem Technologies Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Qualcomm Technologies, Inc.
- Senior ASICS Engineer$112,882
- Senior Software Engineer$121,597
- ASICS Engineer$109,470
- Software Engineer$111,322
- Staff ASICS Engineer$136,282
- Senior Cellular System Test Engineer$121,597
- Senior CPU Engineer$133,000
- Cellular System Test Engineer$104,290
- Staff Software Engineer$146,328
- Senior Modem Technologies Engineer$119,500
- Senior GPU Engineer$133,600
- Staff CPU Engineer$152,506
- Senior Staff ASICS Engineer$159,702
- Senior Camera Engineer$119,434
- Senior Machine Learning Engineer$133,000
- Staff GPU Engineer$151,000
- Senior Staff CPU Engineer$179,000
- GPU Engineer$116,843
- Senior Hardware Engineer$112,882
- Staff Cellular System Test Engineer$146,328
- Staff Modem Technologies Software Engineer$146,328
- Senior Modem Technologies Software Engineer$121,597
- Camera Engineer$112,882
- Senior Cellular Technologies Engineer$114,500
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)