หน้าแรก › นายจ้าง › Tesla, Inc. › Sr Electronic Design Engineer
Sr Electronic Design Engineer ที่ Tesla, Inc.: เงินเดือน H-1B
52 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Sr Electronic Design Engineer ที่ Tesla, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $163,812; ช่วงกลาง $156,394–$169,179
ใบสมัคร (LCA)52
เงินเดือนกลางที่เสนอ$163,812
ช่วงกลางของเงินเดือน$156,394–$169,179
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$148,162–$185,500
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 3 | $150,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 16 | $156,979 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 20 | $163,908 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 11 | $166,250 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $240,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 28 พ.ค. 2026 | 13 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $154,350 ระดับ III | Austin, TX | 7 พ.ค. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $200,000 ระดับ III | Novi, MI | 5 มี.ค. 2026 | 4 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $166,000 ระดับ III | Fremont, CA | 28 ก.พ. 2026 | 30 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $166,250 | Fremont, CA | 27 ก.พ. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $195,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 28 ม.ค. 2026 | 23 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $200,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 9 ม.ค. 2026 | 9 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,344 | Palo Alto, CA | 8 ม.ค. 2026 | 3 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $165,569 ระดับ II | Palo Alto, CA | 23 ธ.ค. 2025 | 16 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 26 พ.ย. 2025 | 5 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $156,206 ระดับ III | Palo Alto, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 14 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,179 ระดับ II | San Francisco, CA | 28 พ.ค. 2025 | 16 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,179 ระดับ II | Palo Alto, CA | 28 พ.ค. 2025 | 16 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $154,004 | Palo Alto, CA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,812 ระดับ II | Palo Alto, CA | 9 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,812 ระดับ II | Mountain View, CA | 9 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,812 ระดับ II | Palo Alto, CA | 9 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,560 | Sunnyvale, CA | 9 พ.ค. 2025 | 16 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,560 | Palo Alto, CA | 9 พ.ค. 2025 | 16 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,179 | San Francisco, CA | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $169,179 | Palo Alto, CA | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $142,984 ระดับ III | Mountain View, CA | 18 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $142,984 ระดับ III | Palo Alto, CA | 18 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $164,005 ระดับ II | Cupertino, CA | 27 ก.พ. 2025 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $164,005 ระดับ II | Palo Alto, CA | 27 ก.พ. 2025 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $169,179 | San Francisco, CA | 21 ม.ค. 2025 | 16 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $169,179 | Palo Alto, CA | 21 ม.ค. 2025 | 16 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $160,000 | Palo Alto, CA | 12 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $162,349 | San Jose, CA | 11 ธ.ค. 2024 | 23 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $162,349 | Palo Alto, CA | 11 ธ.ค. 2024 | 23 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $190,000 | Palo Alto, CA | 24 พ.ย. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $150,818 | Pflugerville, TX | 2 ส.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $150,818 | Austin, TX | 2 ส.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $156,958 | San Ramon, CA | 14 มิ.ย. 2024 | 12 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $156,958 | Hayward, CA | 14 มิ.ย. 2024 | 12 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $180,000 | Fremont, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800 ระดับ II | Palo Alto, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 16 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,000 | Palo Alto, CA | 14 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $157,000 | Fremont, CA | 20 มี.ค. 2024 | 7 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $157,000 | Fremont, CA | 19 มี.ค. 2024 | 10 ก.ย. 2024 | ถอน |
| $165,000 | Fremont, CA | 19 มี.ค. 2024 | 8 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $146,016 | Palo Alto, CA | 15 มี.ค. 2024 | 4 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,498 | Palo Alto, CA | 15 มี.ค. 2024 | 5 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $159,000 | Palo Alto, CA | 7 มี.ค. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $185,000 | Fremont, CA | 28 ก.พ. 2024 | 11 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $153,965 | Palo Alt, CA | 1 ธ.ค. 2023 | 15 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $153,965 | Palo Alto, CA | 29 พ.ย. 2023 | 15 มี.ค. 2024 | ปฏิเสธ |
| $170,000 | Fremont, CA | 2 พ.ย. 2023 | 13 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 | Austin, TX | 22 ก.ย. 2023 | 9 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,400 | Palo Alto, CA | 22 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $160,000 | Palo Alto, CA | 20 ก.ย. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Sr Electronic Design Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Tesla, Inc.
- Mechanical Design Engineer$130,000
- Software Development Engineer$158,355
- Sr Software Development Engineer$180,013
- Process Engineer$106,700
- Manufacturing Engineer$125,000
- Manufacturing Equipment Engineer$114,911
- Staff Software Development Engineer$201,140
- Sourcing Engineer$124,145
- Sr. Manufacturing Engineer$139,646
- Staff Manufacturing Engineer$160,000
- Sr. Process Engineer$123,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$150,000
- Senior Software Development Engineer$164,581
- Software Development Engineer - Eng$156,750
- QA Engineer$120,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$130,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$180,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$131,040
- Software Engineer$155,000
- Manufacturing Controls Engineer$127,876
- Staff Mechanical Design Engineer$173,000
- Test Engineer$135,734
- Data Engineer$140,000
- Technical Program Manager$132,250
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)