หน้าแรก › นายจ้าง › Tesla, Inc. › Supply Chain Manager
Supply Chain Manager ที่ Tesla, Inc.: เงินเดือน H-1B
40 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Supply Chain Manager ที่ Tesla, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $140,192; ช่วงกลาง $127,156–$177,050
ใบสมัคร (LCA)40
เงินเดือนกลางที่เสนอ$140,192
ช่วงกลางของเงินเดือน$127,156–$177,050
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$110,000–$200,000
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2024 | 2 | $140,940 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 20 | $136,970 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 18 | $150,426 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $185,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 10 มิ.ย. 2026 | 6 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $83,158 ระดับ II | Sparks, NV | 10 มี.ค. 2026 | 17 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $100,506 ระดับ III | Sparks, NV | 10 มี.ค. 2026 | 17 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,187 ระดับ II | Fremont, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,426 ระดับ III | Fremont, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,187 ระดับ II | Fremont, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,426 ระดับ III | Fremont, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $183,664 ระดับ IV | Fremont, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,096 ระดับ II | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $177,050 ระดับ III | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $219,024 ระดับ IV | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,096 ระดับ II | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $177,050 ระดับ III | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $219,024 ระดับ IV | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,096 ระดับ II | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $177,050 ระดับ III | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $219,024 ระดับ IV | Palo Alto, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $185,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 18 ก.ค. 2025 | 24 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,463 ระดับ II | Fremont, CA | 16 ก.ค. 2025 | 28 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $143,325 ระดับ III | Palo Alto, CA | 20 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,940 ระดับ III | Palo Alto, CA | 12 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ IV | Fremont, CA | 30 เม.ย. 2025 | 9 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $110,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 16 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 ระดับ II | Fremont, CA | 16 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $143,325 ระดับ III | Palo Alto, CA | 16 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $120,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 14 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $129,542 ระดับ II | Palo Alto, CA | 9 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $175,000 ระดับ II | Franklin, WI | 20 ก.พ. 2025 | 17 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $175,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 20 ก.พ. 2025 | 17 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $200,000 | San Jose, CA | 3 ก.พ. 2025 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $200,000 | Palo Alto, CA | 3 ก.พ. 2025 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,444 | San Jose, CA | 6 ม.ค. 2025 | 10 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,444 | Palo Alto, CA | 6 ม.ค. 2025 | 10 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000 ระดับ II | Fremont, CA | 24 ธ.ค. 2024 | 13 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 | Palo Alto, CA | 17 ธ.ค. 2024 | 21 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 | Palo Alto, CA | 18 พ.ย. 2024 | 9 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,940 | Oakland, CA | 14 ส.ค. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $140,940 | Fremont, CA | 14 ส.ค. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
Supply Chain Manager ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Tesla, Inc.
- Mechanical Design Engineer$130,000
- Software Development Engineer$158,355
- Sr Software Development Engineer$180,013
- Process Engineer$106,700
- Manufacturing Engineer$125,000
- Manufacturing Equipment Engineer$114,911
- Staff Software Development Engineer$201,140
- Sourcing Engineer$124,145
- Sr. Manufacturing Engineer$139,646
- Staff Manufacturing Engineer$160,000
- Sr. Process Engineer$123,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$150,000
- Senior Software Development Engineer$164,581
- Software Development Engineer - Eng$156,750
- QA Engineer$120,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$130,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$180,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$131,040
- Software Engineer$155,000
- Manufacturing Controls Engineer$127,876
- Staff Mechanical Design Engineer$173,000
- Test Engineer$135,734
- Data Engineer$140,000
- Technical Program Manager$132,250
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)