ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Visa U.S.A. Inc. › Staff SW Engineer

Staff SW Engineer ที่ Visa U.S.A. Inc.: เงินเดือน H-1B

137 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Staff SW Engineer ที่ Visa U.S.A. Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $138,252; ช่วงกลาง $129,336–$154,198

ใบสมัคร (LCA)137
เงินเดือนกลางที่เสนอ$138,252
ช่วงกลางของเงินเดือน$129,336–$154,198
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$119,100–$160,832

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202328$135,907
ปีงบประมาณ 202440$134,644
ปีงบประมาณ 202544$138,216
ปีงบประมาณ 202624$144,903

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$144,903–$210,300Austin, TX23 มิ.ย. 202615 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$131,600–$210,300
ระดับ II
Austin, TX14 พ.ค. 202610 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$149,240–$210,300
ระดับ II
Bellevue, WA6 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$149,240–$210,300
ระดับ II
Bellevue, WA30 เม.ย. 202613 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$149,240–$210,300
ระดับ II
Bellevue, WA29 เม.ย. 202613 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$124,300–$198,600
ระดับ II
Highlands Ranch, CO28 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$125,632–$193,800
ระดับ IV
Austin, TX14 เม.ย. 20267 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$131,600–$210,300
ระดับ II
Austin, TX9 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$144,903–$210,300Austin, TX25 มี.ค. 202619 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$144,903–$210,300Austin, TX19 มี.ค. 202615 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$126,395–$198,600Highlands Ranch, CO10 มี.ค. 20266 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$129,022–$193,800
ระดับ IV
Austin, TX9 มี.ค. 20262 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$163,613–$233,700
ระดับ IV
Foster City, CA9 มี.ค. 20264 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$141,314–$210,300Austin, TX3 มี.ค. 202616 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,637–$233,700
ระดับ II
Foster City, CA19 ก.พ. 202629 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$172,178–$233,700Foster City, CA18 ก.พ. 202615 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$124,300–$198,600
ระดับ II
Highlands Ranch, CO17 ก.พ. 20261 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$137,062–$198,600Highlands Ranch, CO2 ก.พ. 202619 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$164,112–$198,600
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO30 ธ.ค. 202524 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$210,300
ระดับ IV
Austin, TX23 ธ.ค. 202510 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$163,613–$233,700
ระดับ IV
Foster City, CA23 ธ.ค. 202516 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$131,397–$210,300Austin, TX12 ธ.ค. 20257 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$210,300
ระดับ IV
Austin, TX26 พ.ย. 202522 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,131–$188,200
ระดับ IV
Atlanta, GA26 ก.ย. 202513 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,668–$199,300Austin, TX10 ก.ย. 20258 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$145,399–$199,300Austin, TX18 ส.ค. 20257 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$123,691–$188,200Highlands Ranch, CO18 ส.ค. 20256 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$142,314–$188,200
ระดับ III
Highlands Ranch, CO13 ส.ค. 202510 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$140,484–$188,200Highlands Ranch, CO8 ส.ค. 202518 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,376–$188,200
ระดับ II
Highlands Ranch, CO16 ก.ค. 202528 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$140,484–$188,200Highlands Ranch, CO26 มิ.ย. 202510 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX13 มิ.ย. 20255 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX6 มิ.ย. 202526 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,668–$199,300Austin, TX2 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$135,107–$199,300Bellevue, WA30 พ.ค. 20256 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$119,023–$199,300Bellevue, WA30 พ.ค. 20256 มิ.ย. 2025ถอน
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX14 พ.ค. 202528 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,605–$221,400
ระดับ II
Foster City, CA7 พ.ค. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX5 พ.ค. 202524 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,267–$199,300
ระดับ III
Austin, TX9 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX7 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$128,668–$199,300Austin, TX2 เม.ย. 20252 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$130,686–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO1 เม.ย. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX26 มี.ค. 20259 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$117,700–$188,200
ระดับ II
Highlands Ranch, CO20 มี.ค. 20252 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$117,700–$188,200
ระดับ II
Highlands Ranch, CO19 มี.ค. 202529 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,267–$188,200
ระดับ III
Austin, TX17 มี.ค. 202529 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$139,443–$188,200
ระดับ III
Highlands Ranch, CO6 มี.ค. 20252 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$153,587–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO5 มี.ค. 202515 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,605–$221,400
ระดับ II
Foster City, CA4 มี.ค. 20259 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX3 มี.ค. 202524 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,668–$199,300Austin, TX27 ก.พ. 202522 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,686–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO26 ก.พ. 202522 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$163,862–$199,300
ระดับ III
Bellevue, WA26 ก.พ. 202510 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$139,443–$188,200
ระดับ III
Highlands Ranch, CO26 ก.พ. 202510 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,686–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO4 ก.พ. 202516 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX3 ก.พ. 202520 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$141,751–$221,400Foster City, CA31 ม.ค. 20258 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,686–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO30 ม.ค. 202525 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$127,941–$188,200
ระดับ III
Highlands Ranch, CO27 ม.ค. 202515 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX23 ม.ค. 202524 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$153,587–$188,200
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO17 ธ.ค. 202417 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX11 ธ.ค. 20247 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX10 ธ.ค. 20244 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX15 พ.ย. 20242 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX12 พ.ย. 20243 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$153,729–$221,400Foster City, CA18 ต.ค. 20241 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$199,300
ระดับ IV
Austin, TX16 ต.ค. 202412 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX25 ก.ย. 202418 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX19 ก.ย. 202417 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX17 ก.ย. 202414 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$149,760–$179,900
ระดับ IV
Atlanta, GA11 ก.ย. 202430 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$149,760–$179,900
ระดับ IV
Atlanta, GA21 ส.ค. 20243 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$155,709–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX21 ส.ค. 20243 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$147,017–$190,400Austin, TX6 ส.ค. 202430 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,267–$190,400
ระดับ III
Austin, TX5 ส.ค. 202428 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX5 ส.ค. 202417 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,989–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX24 ก.ค. 202421 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,605–$211,600
ระดับ II
Foster City, CA24 ก.ค. 202417 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$155,605–$211,600
ระดับ II
Foster City, CA22 ก.ค. 202415 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$129,440–$179,900Highlands Ranch, CO25 มิ.ย. 202419 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX10 มิ.ย. 20246 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$148,651–$190,400Highlands Ranch, CO10 มิ.ย. 202424 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX8 พ.ค. 20242 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$96,866–$190,400
ระดับ II
Austin, TX7 พ.ค. 20242 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$132,300–$211,600
ระดับ II
Foster City, CA26 เม.ย. 202423 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$112,500–$179,900
ระดับ II
Highlands Ranch, CO16 เม.ย. 202422 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$112,500–$179,900
ระดับ II
Highlands Ranch, CO12 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$159,082–$211,600Foster City, CA8 เม.ย. 20242 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX27 มี.ค. 202411 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$130,520–$179,900
ระดับ III
Highlands Ranch, CO22 มี.ค. 202417 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX14 มี.ค. 202424 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$121,222–$190,400
ระดับ II
Los Angeles, CA13 มี.ค. 202425 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX12 มี.ค. 202411 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ III
Austin, TX12 มี.ค. 202426 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$158,647–$211,600Foster City, CA11 มี.ค. 20242 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ IV
Austin, TX23 ก.พ. 202423 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$158,647–$211,600Foster City, CA20 ก.พ. 202417 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$116,917–$169,300
ระดับ IV
Mentor, OH19 ก.พ. 202415 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ III
Austin, TX14 ก.พ. 202413 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$148,450–$211,600
ระดับ III
Foster City, CA14 ก.พ. 202414 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,267–$179,900Highlands Ranch, CO9 ก.พ. 202410 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$154,800
ระดับ IV
Austin, TX5 ก.พ. 20242 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,398–$179,900
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO2 ก.พ. 202415 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$152,069–$179,900
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO30 ม.ค. 202424 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$165,377–$211,600Foster City, CA24 ม.ค. 202425 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,100–$190,400
ระดับ III
Austin, TX21 พ.ย. 202314 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,398–$179,900
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO15 พ.ย. 20237 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$130,520–$179,900
ระดับ III
Highlands Ranch, CO2 พ.ย. 20232 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$139,464–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX9 ส.ค. 202318 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$139,464–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX14 ก.ค. 20231 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$139,464–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX6 ก.ค. 20234 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$162,386–$209,200
ระดับ IV
Foster City, CA14 มิ.ย. 20233 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$162,386–$172,600
ระดับ IV
Foster City, CA2 มิ.ย. 202320 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$149,989–$209,200
ระดับ IV
Foster City, CA16 พ.ค. 202319 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,870–$209,200
ระดับ II
Foster City, CA7 เม.ย. 202319 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$149,989–$209,200
ระดับ IV
Foster City, CA22 มี.ค. 20234 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$117,700–$188,300
ระดับ II
Austin, TX20 มี.ค. 202314 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$139,984–$177,800
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO14 มี.ค. 202312 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,563–$177,800
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO28 ก.พ. 202327 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$120,869–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX28 ก.พ. 20236 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$121,222–$177,800
ระดับ III
Highlands Ranch, CO27 ก.พ. 202321 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$149,989–$209,200
ระดับ IV
Foster City, CA19 ม.ค. 202311 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX11 ม.ค. 202320 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$160,026–$209,200Foster City, CA6 ม.ค. 202317 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$134,992–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX6 ม.ค. 202317 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$188,300
ระดับ IV
Austin, TX19 ธ.ค. 202220 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$132,870–$209,200
ระดับ II
Foster City, CA16 ธ.ค. 202216 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$132,704–$177,800
ระดับ IV
Highlands Ranch, CO6 ธ.ค. 20226 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$132,683–$175,000
ระดับ IV
Austin, TX11 พ.ย. 202218 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$162,386–$215,400
ระดับ IV
Foster City, CA24 ต.ค. 20227 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$136,822–$175,000
ระดับ IV
Austin, TX12 ต.ค. 202224 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$162,386–$194,400
ระดับ IV
Foster City, CA12 ต.ค. 20221 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$109,400–$175,000
ระดับ II
Austin, TX11 ต.ค. 202224 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$132,683–$194,400
ระดับ IV
Austin, TX6 ต.ค. 202220 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$183,310–$194,400
ระดับ IV
Foster City, CA5 ต.ค. 202213 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$132,683–$175,000
ระดับ IV
Austin, TX4 ต.ค. 202221 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง

Staff SW Engineer ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Visa U.S.A. Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)