ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Wal-Mart Associates, Inc. › Senior Data Analyst

Senior Data Analyst ที่ Wal-Mart Associates, Inc.: เงินเดือน H-1B

221 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Senior Data Analyst ที่ Wal-Mart Associates, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $120,000; ช่วงกลาง $111,884–$137,800

ใบสมัคร (LCA)221
เงินเดือนกลางที่เสนอ$120,000
ช่วงกลางของเงินเดือน$111,884–$137,800
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$103,969–$150,302

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202326$120,000
ปีงบประมาณ 202497$121,165
ปีงบประมาณ 202555$120,000
ปีงบประมาณ 202640$114,694

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$102,300
ระดับ I
Bentonville, AR21 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ I
Bentonville, AR18 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$109,153
ระดับ I
Bentonville, AR13 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$122,760
ระดับ I
Bentonville, AR11 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$107,012
ระดับ I
Bentonville, AR8 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$122,760
ระดับ I
Bentonville, AR7 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$126,981
ระดับ I
Bentonville, AR6 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$107,415
ระดับ I
Bentonville, AR1 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$104,000–$202,000Sunnyvale, CA29 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$104,000–$202,000Sunnyvale, CA29 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,070
ระดับ I
Bentonville, AR27 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$118,455
ระดับ I
Bentonville, AR24 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$112,530
ระดับ I
Bentonville, AR24 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$114,938
ระดับ I
Bentonville, AR24 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$122,481
ระดับ I
Bentonville, AR23 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$102,300
ระดับ I
Bentonville, AR23 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$112,200
ระดับ I
Bentonville, AR23 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$120,232
ระดับ I
Bentonville, AR23 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$97,185
ระดับ I
Bentonville, AR22 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$98,800
ระดับ I
Bentonville, AR21 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,557
ระดับ I
Bentonville, AR17 เม.ย. 20264 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$104,000–$202,000Sunnyvale, CA15 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$150,302
ระดับ I
Bentonville, AR13 เม.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,450
ระดับ I
Bentonville, AR13 เม.ย. 202610 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$136,104
ระดับ I
Bentonville, AR13 เม.ย. 202617 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$97,185
ระดับ I
Bentonville, AR10 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$98,800
ระดับ II
Bentonville, AR10 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$97,185
ระดับ II
Bentonville, AR6 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,557
ระดับ II
Bentonville, AR27 มี.ค. 20264 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$134,112–$202,000Sunnyvale, CA13 ก.พ. 202612 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$114,450
ระดับ III
Bentonville, AR12 ก.พ. 202610 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$121,815
ระดับ III
Bentonville, AR3 ก.พ. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$124,199
ระดับ III
Bentonville, AR21 ม.ค. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$136,104
ระดับ III
Bentonville, AR16 ม.ค. 202617 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$150,302
ระดับ III
Bentonville, AR23 ธ.ค. 202522 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$134,112–$202,000Sunnyvale, CA5 ธ.ค. 20258 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$142,530
ระดับ III
Bentonville, AR25 พ.ย. 202514 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$115,131
ระดับ III
Bentonville, AR25 พ.ย. 202511 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$147,564
ระดับ III
Bentonville, AR19 พ.ย. 20255 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$131,048
ระดับ III
Bentonville, AR13 พ.ย. 202518 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$135,000
ระดับ III
Denver, CO14 ส.ค. 202525 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000
ระดับ III
Manteca, CA8 ส.ค. 20251 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000Sunnyvale, CA8 ส.ค. 20251 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000Sunnyvale, CA7 ส.ค. 202519 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000San Bruno, CA4 ส.ค. 20252 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000San Bruno, CA25 ก.ค. 20253 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$138,366
ระดับ III
Bentonville, AR7 ก.ค. 202523 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000Sunnyvale, CA30 มิ.ย. 202524 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR20 มิ.ย. 202530 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR5 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$141,574–$202,000San Bruno, CA20 พ.ค. 202519 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR12 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$152,148–$202,000Sunnyvale, CA8 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ II
Bentonville, AR6 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$121,200
ระดับ II
Bentonville, AR29 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$112,530
ระดับ II
Bentonville, AR29 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$107,310
ระดับ II
Bentonville, AR29 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ III
Bentonville, AR25 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ II
Bentonville, AR24 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$122,400
ระดับ II
Bentonville, AR23 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$115,760
ระดับ II
Bentonville, AR23 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$127,875
ระดับ II
Bentonville, AR23 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$119,998
ระดับ II
Bentonville, AR21 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$102,000
ระดับ II
Bentonville, AR21 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$127,599
ระดับ II
Bentonville, AR21 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,688
ระดับ II
Bentonville, AR21 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$113,850
ระดับ II
Bentonville, AR18 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$107,100
ระดับ II
Bentonville, AR18 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$139,000
ระดับ III
Denver, CO10 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$139,000
ระดับ III
Denver, CO10 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ถอน
$114,026
ระดับ III
Bentonville, AR3 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$113,949–$202,000Sunnyvale, CA2 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$152,148–$186,000Sunnyvale, CA2 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$117,652
ระดับ III
Bentonville, AR1 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,660
ระดับ III
Bentonville, AR1 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$126,068
ระดับ III
Bentonville, AR27 มี.ค. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR7 มี.ค. 202517 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$121,762
ระดับ III
Bentonville, AR28 ก.พ. 202522 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$132,831
ระดับ III
Bentonville, AR3 ก.พ. 20251 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$119,434
ระดับ III
Bentonville, AR13 ม.ค. 202511 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$135,850
ระดับ III
Dallas, TX6 ม.ค. 202520 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,000
ระดับ III
Bentonville, AR6 ม.ค. 20253 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$113,949–$202,000Sunnyvale, CA24 ธ.ค. 20242 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,545
ระดับ III
Bentonville, AR23 ธ.ค. 202420 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR4 ธ.ค. 202430 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$117,377
ระดับ III
Bentonville, AR18 พ.ย. 202411 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ III
Bentonville, AR7 พ.ย. 202418 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR4 พ.ย. 202411 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ III
Bentonville, AR31 ต.ค. 202413 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ III
Bentonville, AR28 ต.ค. 202411 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,722
ระดับ III
Bentonville, AR24 ต.ค. 202418 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,949–$202,000Sunnyvale, CA23 ต.ค. 20243 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR17 ต.ค. 202430 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,169
ระดับ III
Bentonville, AR16 ต.ค. 20243 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ II
Bentonville, AR15 ต.ค. 202428 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ III
Bentonville, AR25 ก.ย. 202414 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$140,467
ระดับ III
Bentonville, AR23 ก.ย. 202430 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR20 ก.ย. 202428 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$158,642
ระดับ III
San Bruno, CA19 ก.ย. 202430 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR19 ก.ย. 202414 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$147,998
ระดับ III
Bentonville, AR13 ก.ย. 202430 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR13 ก.ย. 20247 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$129,662
ระดับ III
Bentonville, AR30 ส.ค. 202423 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$140,000
ระดับ II
Hoboken, NJ29 ส.ค. 202416 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$129,662
ระดับ III
Bentonville, AR29 ส.ค. 20249 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$106,530
ระดับ II
Bentonville, AR26 ส.ค. 202426 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR22 ส.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,858
ระดับ III
Bentonville, AR21 ส.ค. 20249 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$132,295
ระดับ III
Bentonville, AR20 ส.ค. 202414 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$95,411
ระดับ II
Bentonville, AR15 ส.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ III
Dallas, TX13 ส.ค. 202426 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$168,069
ระดับ III
Bentonville, AR9 ส.ค. 202419 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR7 ส.ค. 202412 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$146,923
ระดับ III
Bentonville, AR6 ส.ค. 202419 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$121,165
ระดับ III
Bentonville, AR6 ส.ค. 202419 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$113,880
ระดับ III
Bentonville, AR1 ส.ค. 20246 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$152,916
ระดับ III
Bentonville, AR30 ก.ค. 202419 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$134,000
ระดับ III
Bentonville, AR30 ก.ค. 202412 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$146,930
ระดับ III
Reston, VA26 ก.ค. 202410 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$141,119
ระดับ III
Bentonville, AR24 ก.ค. 202426 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$120,720
ระดับ III
Bentonville, AR23 ก.ค. 202412 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$138,366
ระดับ III
Bentonville, AR23 ก.ค. 202412 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA18 ก.ค. 20249 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,692
ระดับ III
Bentonville, AR18 ก.ค. 20245 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$127,565
ระดับ III
Bentonville, AR15 ก.ค. 20249 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR15 ก.ค. 20245 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA11 ก.ค. 202427 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA10 ก.ค. 202427 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$127,241
ระดับ III
Bentonville, AR10 ก.ค. 202413 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$133,000
ระดับ III
Bentonville, AR10 ก.ค. 202429 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$174,340
ระดับ III
Bentonville, AR10 ก.ค. 20245 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$155,250
ระดับ III
Bentonville, AR9 ก.ค. 202429 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$116,140
ระดับ III
Bentonville, AR8 ก.ค. 202418 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA3 ก.ค. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000
ระดับ III
Austin, TX3 ก.ค. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA3 ก.ค. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$116,064
ระดับ III
Bentonville, AR3 ก.ค. 202426 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$141,399
ระดับ III
Bentonville, AR26 มิ.ย. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,922
ระดับ II
Bentonville, AR11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$92,286
ระดับ II
Arlington, TX6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA5 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$111,778
ระดับ III
Bentonville, AR31 พ.ค. 202421 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR30 พ.ค. 202429 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$92,286
ระดับ II
Dallas, TX8 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,870
ระดับ II
Bentonville, AR7 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR3 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR3 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA2 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,618
ระดับ II
Bentonville, AR1 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$108,032
ระดับ II
Bentonville, AR1 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA30 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$110,070
ระดับ III
Dallas, TX29 เม.ย. 20246 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ III
Bentonville, AR28 เม.ย. 202413 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR28 เม.ย. 202413 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$103,896
ระดับ II
Bentonville, AR26 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$101,660
ระดับ II
Bentonville, AR25 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$112,696
ระดับ III
Bentonville, AR24 เม.ย. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ II
Bentonville, AR23 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ II
Bentonville, AR22 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,374
ระดับ II
Bentonville, AR22 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,974
ระดับ II
Bentonville, AR22 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,905
ระดับ II
Bentonville, AR22 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,077
ระดับ III
Bentonville, AR19 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$113,948
ระดับ III
Bentonville, AR19 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$105,158
ระดับ III
Bentonville, AR18 เม.ย. 202418 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$97,714
ระดับ III
Dallas, TX15 เม.ย. 202415 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ III
Bentonville, AR15 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$127,722
ระดับ II
Dallas, TX11 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$95,368
ระดับ III
Dallas, TX2 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$108,522
ระดับ III
Dallas, TX2 เม.ย. 202430 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR27 มี.ค. 202416 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA26 มี.ค. 20246 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$115,674
ระดับ III
Bentonville, AR25 มี.ค. 20249 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA11 มี.ค. 20241 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000
ระดับ III
Austin, TX7 มี.ค. 202418 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA7 มี.ค. 202418 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000San Bruno, CA4 มี.ค. 202430 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA4 มี.ค. 20241 ก.ย. 2024ถอน
$134,100–$202,000San Bruno, CA1 มี.ค. 202416 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$112,500
ระดับ III
Bentonville, AR13 ก.พ. 202411 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,000
ระดับ III
Bentonville, AR12 ก.พ. 202419 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$118,000
ระดับ III
Bentonville, AR12 ก.พ. 202419 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ III
Dallas, TX31 ม.ค. 202426 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$108,248
ระดับ III
San Antonio, TX25 ม.ค. 202426 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ III
Dallas, TX3 ม.ค. 202422 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ III
Dallas, TX28 ธ.ค. 20238 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,000
ระดับ III
Bentonville, AR21 ธ.ค. 20238 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ III
Dallas, TX13 ธ.ค. 202325 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$135,000
ระดับ III
Bentonville, AR11 ธ.ค. 20232 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$200,000Sunnyvale, CA9 พ.ย. 20234 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$152,955
ระดับ III
Dallas, TX9 พ.ย. 202312 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$140,000
ระดับ III
Bentonville, AR7 พ.ย. 202320 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$147,175–$202,000Sunnyvale, CA25 ต.ค. 202313 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR22 ก.ย. 20239 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR22 ก.ย. 20239 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$111,530
ระดับ III
Bentonville, AR22 ก.ย. 202316 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$147,175–$180,000Sunnyvale, CA25 ส.ค. 202315 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$147,175–$180,000Sunnyvale, CA22 ส.ค. 202315 ก.พ. 2024ถอน
$134,100–$180,000San Bruno, CA22 ส.ค. 20233 ก.พ. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$130,000
ระดับ III
Dallas, TX18 ส.ค. 20234 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$151,736–$180,000
ระดับ III
San Bruno, CA27 ก.ค. 202314 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ III
Bentonville, AR21 มิ.ย. 202317 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ III
Bentonville, AR20 มิ.ย. 202317 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$156,853–$200,000
ระดับ III
San Bruno, CA8 มิ.ย. 202318 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$156,853–$200,000
ระดับ III
San Bruno, CA27 เม.ย. 202316 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$109,000
ระดับ III
Bentonville, AR13 เม.ย. 202324 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$111,397
ระดับ III
Bentonville, AR31 มี.ค. 20233 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ III
Dallas, TX24 ก.พ. 202320 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$155,293–$180,000
ระดับ III
Sunnyvale, CA23 ก.พ. 202312 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$108,472
ระดับ III
Bentonville, AR22 ก.พ. 202310 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$156,853–$180,000
ระดับ III
Sunnyvale, CA10 ก.พ. 202327 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$120,000–$180,000
ระดับ III
San Bruno, CA1 ก.พ. 202327 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ III
Bentonville, AR20 ม.ค. 20236 ก.พ. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$160,000
ระดับ III
Sunnyvale, CA19 ม.ค. 202330 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$160,000
ระดับ III
Sunnyvale, CA30 ธ.ค. 202219 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ II
Charlotte, NC13 ธ.ค. 202226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$120,000
ระดับ II
Dallas, TX13 ธ.ค. 202226 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$115,252
ระดับ III
Bentonville, AR27 ต.ค. 20227 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$115,252
ระดับ III
Dallas, TX27 ต.ค. 20227 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$110,000
ระดับ III
Bentonville, AR29 ก.ย. 202210 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$100,000
ระดับ III
Bentonville, AR31 มี.ค. 20224 เม.ย. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน

Senior Data Analyst ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Wal-Mart Associates, Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)