หน้าแรก › นายจ้าง › Wal-Mart Associates, Inc. › Senior Software Engineer
Senior Software Engineer ที่ Wal-Mart Associates, Inc.: เงินเดือน H-1B
2,718 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Senior Software Engineer ที่ Wal-Mart Associates, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $150,080; ช่วงกลาง $130,915–$153,301
ใบสมัคร (LCA)2,718
เงินเดือนกลางที่เสนอ$150,080
ช่วงกลางของเงินเดือน$130,915–$153,301
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$121,176–$168,000
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 588 | $150,562 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 776 | $150,762 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 847 | $153,301 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 454 | $150,080 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $184,408 E-3 · ระดับ II | Hoboken, NJ | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,260 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 มิ.ย. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $126,248 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 มิ.ย. 2026 | 27 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $182,132 ระดับ II | Hoboken, NJ | 15 มิ.ย. 2026 | 16 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 มิ.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,776 ระดับ II | Hoboken, NJ | 12 มิ.ย. 2026 | 18 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,860 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,193 ระดับ II | Bentonville, AR | 9 มิ.ย. 2026 | 16 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,800 ระดับ II | Bentonville, AR | 9 มิ.ย. 2026 | 2 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,527 ระดับ II | Bentonville, AR | 9 มิ.ย. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,256 ระดับ II | Bentonville, AR | 9 มิ.ย. 2026 | 19 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 มิ.ย. 2026 | 23 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 5 มิ.ย. 2026 | 28 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 4 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 4 มิ.ย. 2026 | 22 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $159,573 ระดับ II | Grapevine, TX | 3 มิ.ย. 2026 | 3 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 3 มิ.ย. 2026 | 15 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 มิ.ย. 2026 | 16 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 มิ.ย. 2026 | 1 ธ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 มิ.ย. 2026 | 27 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,831 ระดับ II | Bentonville, AR | 1 มิ.ย. 2026 | 29 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 28 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $176,026 ระดับ II | Herndon, VA | 28 พ.ค. 2026 | 27 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,381 ระดับ II | Bentonville, AR | 28 พ.ค. 2026 | 25 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 พ.ค. 2026 | 16 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $166,448 ระดับ II | Herndon, VA | 27 พ.ค. 2026 | 6 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 22 พ.ค. 2026 | 27 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 พ.ค. 2026 | 15 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,419 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,520 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,057 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 18 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,634 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 31 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,722 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 16 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $126,944 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 พ.ค. 2026 | 16 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $168,724 ระดับ II | Bellevue, WA | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,471 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 14 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $143,208 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 6 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,986 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 3 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,084 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 6 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,648 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $105,575 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $143,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $146,547 ระดับ II | Bentonville, AR | 19 พ.ค. 2026 | 16 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,117 ระดับ II | Bentonville, AR | 19 พ.ค. 2026 | 16 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,039 ระดับ II | Bentonville, AR | 19 พ.ค. 2026 | 26 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 18 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Fremont, CA | 15 พ.ค. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 พ.ค. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 พ.ค. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 พ.ค. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,442 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,050 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,540 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 12 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,319 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 30 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,867 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 20 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,753 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 31 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,465 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 พ.ค. 2026 | 29 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 12 พ.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 12 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 12 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,348 ระดับ II | Bentonville, AR | 11 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,020 ระดับ II | Bentonville, AR | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,225 ระดับ II | Bentonville, AR | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,179 ระดับ II | Bentonville, AR | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,491–$234,000 | Fremont, CA | 7 พ.ค. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,491–$234,000 | Sunnyvale, CA | 7 พ.ค. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,960 ระดับ II | Bentonville, AR | 7 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,375 ระดับ II | Bentonville, AR | 7 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,130 ระดับ II | Bellevue, WA | 6 พ.ค. 2026 | 30 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,869 ระดับ II | Bentonville, AR | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,200 ระดับ II | Bentonville, AR | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,747 ระดับ II | Bentonville, AR | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,892 ระดับ III | Bentonville, AR | 5 พ.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,590 ระดับ III | Bentonville, AR | 5 พ.ค. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,260 ระดับ III | Bentonville, AR | 5 พ.ค. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710 ระดับ II | Bellevue, WA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,538 ระดับ II | Bentonville, AR | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,686 ระดับ II | Bentonville, AR | 1 พ.ค. 2026 | 29 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,481 ระดับ II | Bentonville, AR | 30 เม.ย. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,100 ระดับ II | Bentonville, AR | 30 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,098 ระดับ II | Bentonville, AR | 30 เม.ย. 2026 | 11 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 ระดับ III | Lathrop, CA | 30 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 30 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 30 เม.ย. 2026 | 28 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $198,327 ระดับ II | Bellevue, WA | 30 เม.ย. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,009 ระดับ II | Bentonville, AR | 29 เม.ย. 2026 | 16 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,050 ระดับ II | Bentonville, AR | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,292 ระดับ II | Bentonville, AR | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,876 ระดับ II | Bentonville, AR | 29 เม.ย. 2026 | 10 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 29 เม.ย. 2026 | 27 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 28 เม.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 28 เม.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,874 ระดับ II | Grapevine, TX | 28 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,715 ระดับ II | Bentonville, AR | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $112,830 ระดับ II | Bentonville, AR | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $153,390 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,050 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 27 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,200 ระดับ II | Bentonville, AR | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $190,077 ระดับ II | Bellevue, WA | 24 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,000 ระดับ II | Bellevue, WA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 24 เม.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,119 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,026 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 5 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,986 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,461 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 5 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $194,324 ระดับ II | Hoboken, NJ | 23 เม.ย. 2026 | 21 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $185,705 ระดับ II | Hoboken, NJ | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,747 ระดับ II | Bellevue, WA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,990 ระดับ II | Dallas, TX | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $198,269 ระดับ II | Hoboken, NJ | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,183 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,375 ระดับ II | Bentonville, AR | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 22 เม.ย. 2026 | 18 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,976 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 15 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,032 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 26 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,885 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $154,147 ระดับ II | Herndon, VA | 22 เม.ย. 2026 | 18 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,386 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,303 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,653 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,904 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,247 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 22 เม.ย. 2026 | 18 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $162,074 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,669 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,250 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,871 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,520 ระดับ II | Bentonville, AR | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 เม.ย. 2026 | 9 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,491–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 เม.ย. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 21 เม.ย. 2026 | 9 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $142,700 ระดับ II | Bentonville, AR | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,320 ระดับ II | Bentonville, AR | 20 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 20 เม.ย. 2026 | 18 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $168,406 ระดับ II | Herndon, VA | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,304 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,855 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,940 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,481 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $119,337 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,584 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $124,637 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,360 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $119,438 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 20 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,380 ระดับ II | Bentonville, AR | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 17 เม.ย. 2026 | 16 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,466 ระดับ II | Bentonville, AR | 16 เม.ย. 2026 | 28 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $120,985 ระดับ II | Bentonville, AR | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $194,324 ระดับ III | Hoboken, NJ | 16 เม.ย. 2026 | 21 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $190,077 ระดับ III | Bellevue, WA | 16 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $138,936 ระดับ II | Bentonville, AR | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 12 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 เม.ย. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $138,574 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 เม.ย. 2026 | 31 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,038 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 เม.ย. 2026 | 8 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,500 ระดับ II | Bentonville, AR | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 26 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,021 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 11 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,110 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 17 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,610 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $156,794 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $137,135 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,786 ระดับ II | Bentonville, AR | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,888 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,178 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,400 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $183,005 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,583 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 12 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,050 ระดับ II | Bentonville, AR | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 10 เม.ย. 2026 | 27 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,825 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,078 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 24 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,969 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 5 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,876 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,459 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 24 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,990 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,431 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 6 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,909 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 14 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $151,199 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 8 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $143,917 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 31 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,098 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 24 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $135,000 ระดับ II | Bentonville, AR | 10 เม.ย. 2026 | 20 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000–$234,000 | Sunnyvale, CA | 9 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,976 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 15 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,026 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 5 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,574 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 31 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,986 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $154,147 ระดับ III | Herndon, VA | 8 เม.ย. 2026 | 18 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,038 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $121,500 ระดับ III | Bentonville, AR | 8 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 8 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $143,500 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,050 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $139,400 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $183,005 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $139,050 ระดับ III | Bentonville, AR | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 27 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 6 เม.ย. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ III | Bentonville, AR | 6 เม.ย. 2026 | 13 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,876 ระดับ III | Bentonville, AR | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,990 ระดับ III | Bentonville, AR | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,032 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 26 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,119 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 25 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,386 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $119,337 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $162,074 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $133,250 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $117,178 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $150,499 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $133,648 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,481 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ III | Bentonville, AR | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $185,705 ระดับ III | Hoboken, NJ | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,747 ระดับ III | Bellevue, WA | 2 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,500 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $136,885 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $121,247 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,584 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $141,825 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 28 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,940 ระดับ III | Bentonville, AR | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,080–$234,000 | Sunnyvale, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
แสดง 300 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 2,718 รายการ
Senior Software Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Wal-Mart Associates, Inc.
- Software Engineer III$117,000
- Staff Software Engineer$153,301
- Senior Data Scientist$163,668
- Senior Manager, Software Engineering$165,000
- Staff Product Manager$155,374
- Staff Data Scientist$171,337
- Data Engineer III$117,000
- Principal Software Engineer$167,149
- Senior Product Manager$147,175
- Senior Data Analyst$120,000
- Senior Data Engineer$140,000
- Manager, Advanced Analytics$127,875
- Data Scientist III$130,000
- Data Scientist$129,839
- Senior Manager, Data Science$172,170
- Senior Manager, Advanced Analytics$150,000
- Software Engineer II$104,414
- Principal Product Manager$167,904
- Staff Technical Program Manager$161,890
- Quality Engineer III$105,000
- Product Manager III$120,000
- Staff Data Engineer$153,301
- Principal Data Scientist$175,000
- Manager II, Product Management$140,221
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)