Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Axtria INC › Manager (Manager Band)
Manager (Manager Band) tại Axtria INC: Mức lương H-1B
131 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Manager (Manager Band) tại Axtria INC. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $125.000; khoảng giữa $120.000–$133.100.
Đơn đăng ký (LCA)131
Mức lương trung vị được đề xuất$125.000
Nửa giữa của mức lương$120.000–$133.100
Phân vị thứ 10–90$111.700–$135.600
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 44 | $125.000 |
| Năm tài chính 2024 | 28 | $120.000 |
| Năm tài chính 2025 | 38 | $125.000 |
| Năm tài chính 2026 | 18 | $128.000 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $95.000–$121.000 Cấp II | Wilmington, DE | 23 thg 6, 2026 | 30 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $95.000–$120.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 6, 2026 | 29 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $121.000–$140.000 Cấp III | McKinney, TX | 10 thg 6, 2026 | 17 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$140.000 Cấp IV | Newbury Park, CA | 3 thg 6, 2026 | 10 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $121.000–$131.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 29 thg 5, 2026 | 1 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$145.000 Cấp IV | Bridgewater, NJ | 29 thg 5, 2026 | 1 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $127.000–$135.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 28 thg 5, 2026 | 1 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$149.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 5, 2026 | 27 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $128.000–$145.000 Cấp III | Waltham, MA | 26 thg 5, 2026 | 26 thg 5, 2026 | Đã rút lại |
| $140.000–$155.000 Cấp III | North Wales, PA | 22 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $121.000–$140.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 1 thg 5, 2026 | 11 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $129.000–$145.000 Cấp III | Deerfield, IL | 27 thg 4, 2026 | 27 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $114.000–$129.000 Cấp III | Comstock Park, MI | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$140.000 Cấp I | Berkeley Heights, NJ | 21 thg 4, 2026 | 11 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $145.000–$155.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 7 thg 4, 2026 | 4 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$150.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 17 thg 3, 2026 | 14 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $126.000–$135.000 Cấp II | Philadelphia, PA | 20 thg 1, 2026 | 26 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $132.000–$140.000 Cấp II | Waltham, MA | 8 thg 1, 2026 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$155.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 15 thg 12, 2025 | 5 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$150.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 30 thg 7, 2025 | 25 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.000–$145.000 Cấp II | Waltham, MA | 27 thg 6, 2025 | 7 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$150.000 Cấp II | Titusville, NJ | 27 thg 6, 2025 | 2 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$139.000 Cấp II | Thousand Oaks, CA | 27 thg 6, 2025 | 7 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$150.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2025 | 7 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $121.500–$130.000 | Berkeley Heights, NJ | 25 thg 6, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.800–$140.000 | Sunnyvale, CA | 25 thg 6, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$140.000 Cấp III | Thousand Oaks, CA | 25 thg 6, 2025 | 2 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.000–$136.000 Cấp II | Thousand Oaks, CA | 23 thg 6, 2025 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.000–$145.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 23 thg 6, 2025 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.000–$130.000 Cấp II | Waltham, MA | 19 thg 6, 2025 | 26 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp IV | Titusville, NJ | 18 thg 6, 2025 | 25 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$141.000 Cấp III | Newbury Park, CA | 17 thg 6, 2025 | 24 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $115.000–$130.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 12 thg 6, 2025 | 19 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$140.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 12 thg 6, 2025 | 19 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.000–$149.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.000–$140.000 Cấp IV | Waltham, MA | 11 thg 6, 2025 | 18 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.550–$130.000 | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 6, 2025 | 18 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$150.000 Cấp II | Sunnyvale, CA | 5 thg 6, 2025 | 12 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.000–$151.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 5 thg 6, 2025 | 12 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$140.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 5 thg 6, 2025 | 12 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$135.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 4 thg 6, 2025 | 11 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$137.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 20 thg 5, 2025 | 27 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.000–$125.000 Cấp II | Wilmington, DE | 20 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$140.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 5, 2025 | 26 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$145.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 5, 2025 | 26 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$150.000 Cấp III | Santa Clara, CA | 19 thg 5, 2025 | 26 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$150.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$150.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 5, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã rút lại |
| $140.000–$160.000 Cấp IV | Deerfield, IL | 16 thg 5, 2025 | 19 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.000–$138.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 5, 2025 | 19 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.000–$130.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 9 thg 5, 2025 | 19 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $140.000–$150.000 Cấp IV | Deerfield, IL | 17 thg 4, 2025 | 19 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Waltham, MA | 13 thg 3, 2025 | 20 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 2, 2025 | 5 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$150.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 30 thg 12, 2024 | 27 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $122.000–$130.000 Cấp II | Shrewsbury, MA | 19 thg 12, 2024 | 13 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.000–$150.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 18 thg 12, 2024 | 31 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $145.000–$155.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 10, 2024 | 28 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $112.000–$130.000 Cấp II | Rahway, NJ | 2 thg 8, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$145.000 Cấp II | Atlanta, GA | 23 thg 7, 2024 | 1 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$145.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 7, 2024 | 19 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $143.000–$153.000 Cấp III | Monrovia, MD | 28 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.000–$117.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 28 thg 6, 2024 | 28 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $105.000–$117.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2024 | 28 thg 6, 2024 | Đã rút lại |
| $120.000–$140.000 Cấp II | Waltham, MA | 27 thg 6, 2024 | 17 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp II | Waltham, MA | 27 thg 6, 2024 | 28 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$140.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2024 | 28 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $116.000–$126.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $111.000–$121.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 27 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $145.000–$165.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$120.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $100.000–$110.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Waltham, MA | 25 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$120.000 Cấp III | Bridgewater, NJ | 25 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Philadelphia, PA | 6 thg 6, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 6 thg 6, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp III | Wilmington, DE | 4 thg 6, 2024 | 4 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $116.000–$126.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 4 thg 6, 2024 | 12 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 16 thg 5, 2024 | 16 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$145.000 Cấp II | East Orange, NJ | 14 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Waltham City, MA | 10 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Waltham City, MA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$145.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 2 thg 2, 2024 | 24 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $143.000–$153.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 10, 2023 | 7 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $133.000–$140.000 Cấp IV | San Mateo, CA | 29 thg 9, 2023 | 18 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $137.000–$145.000 | San Mateo, CA | 28 thg 9, 2023 | 6 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp IV | King of Prussia, PA | 4 thg 8, 2023 | 14 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$140.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 7, 2023 | 18 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$140.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 7 thg 7, 2023 | 14 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $134.000–$140.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 30 thg 6, 2023 | 10 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 28 thg 6, 2023 | 25 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 6, 2023 | 26 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 6, 2023 | 26 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp III | Thousand Oaks, CA | 12 thg 6, 2023 | 19 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Waltham, MA | 12 thg 6, 2023 | 19 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $112.000–$122.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 7 thg 6, 2023 | 14 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Waltham, MA | 1 thg 6, 2023 | 2 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 26 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 25 thg 5, 2023 | 26 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $128.000–$138.000 Cấp II | San Mateo, CA | 24 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$135.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 23 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $123.000–$132.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 23 thg 5, 2023 | 1 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$145.000 Cấp III | Thousand Oaks, CA | 22 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp IV | Thousand Oaks, CA | 22 thg 5, 2023 | 30 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $121.000–$131.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 5, 2023 | 5 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $134.000–$150.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 19 thg 5, 2023 | 26 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$122.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 18 thg 5, 2023 | 18 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$125.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 17 thg 5, 2023 | 17 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$122.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 5, 2023 | 15 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $130.000–$140.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 5, 2023 | 15 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $110.000–$121.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 10 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$122.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 9 thg 5, 2023 | 13 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp IV | Thousand Oaks, CA | 9 thg 5, 2023 | 23 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$135.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 9 thg 5, 2023 | 10 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 8 thg 5, 2023 | 9 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.000–$130.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 28 thg 4, 2023 | 9 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$146.000 Cấp IV | Thousand Oaks, CA | 28 thg 4, 2023 | 5 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $127.000–$133.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 4 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$145.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 8 thg 3, 2023 | 28 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $124.000–$130.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 8 thg 3, 2023 | 28 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$145.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 24 thg 2, 2023 | 13 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp IV | Deerfield, IL | 22 thg 12, 2022 | 9 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp IV | Deerfield, IL | 15 thg 12, 2022 | 9 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $133.400–$135.000 Cấp III | Berkeley Heights, NJ | 29 thg 11, 2022 | 6 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $125.000–$132.000 Cấp II | Berkeley Heights, NJ | 15 thg 11, 2022 | 5 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $125.000–$128.000 Cấp IV | Berkeley Heights, NJ | 11 thg 11, 2022 | 5 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp IV | Chicago, IL | 7 thg 11, 2022 | 14 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $135.000–$142.000 Cấp IV | Thousand Oaks, CA | 27 thg 10, 2022 | 3 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $135.000–$142.000 Cấp II | San Mateo, CA | 26 thg 9, 2022 | 7 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Manager (Manager Band) tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Axtria INC
- Project Leader (Associate Band)$106.000
- Senior Manager (Manager Band)$145.000
- Associate (Associate Band)$82.000
- Associate Director (Manager Band)$165.000
- Senior Associate (Associate Band)$90.000
- Director (Director Band)$190.000
- Sr. Manager (Manager Band)$139.000
- Senior Director (Director Band)$225.000
- Sr. Associate (Associate Band)$90.000
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).