Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Beacon Hill Staffing Group LLC › Software Developer
Software Developer tại Beacon Hill Staffing Group LLC: Mức lương H-1B
49 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Developer tại Beacon Hill Staffing Group LLC. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $106.080; khoảng giữa $98.800–$118.560.
Đơn đăng ký (LCA)49
Mức lương trung vị được đề xuất$106.080
Nửa giữa của mức lương$98.800–$118.560
Phân vị thứ 10–90$88.608–$120.640
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 22 | $118.560 |
| Năm tài chính 2024 | 21 | $104.000 |
| Năm tài chính 2025 | 4 | $106.080 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $106.080–$135.200 Cấp II | Forney, TX | 12 thg 11, 2024 | 2 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.840–$137.280 Cấp II | Urbana, IL | 7 thg 11, 2024 | 22 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$145.600 Cấp II | Little Elm, TX | 28 thg 10, 2024 | 25 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$135.200 Cấp II | Roanoke, TX | 1 thg 10, 2024 | 28 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $99.840–$122.720 Cấp I | Waltham City, MA | 21 thg 8, 2024 | 3 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $114.400–$126.880 Cấp III | Johnston, IA | 20 thg 8, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$147.680 Cấp II | Westlake, TX | 16 thg 8, 2024 | 9 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$141.440 Cấp II | Irving, TX | 5 thg 8, 2024 | 19 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $104.000–$122.720 Cấp II | Richfield, MN | 9 thg 7, 2024 | 12 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$127.712 Cấp II | Westlake, TX | 9 thg 7, 2024 | 5 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.365–$131.040 Cấp II | Durham, NC | 27 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $81.120–$124.800 Cấp I | Middletown City, CT | 22 thg 5, 2024 | 24 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.200–$141.440 Cấp I | Westlake, TX | 14 thg 5, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $87.360–$106.080 Cấp I | Woonsocket, RI | 14 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $89.440–$145.600 Cấp I | Durham, NC | 13 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $70.720–$131.040 Cấp I | Tampa, FL | 13 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $83.200–$128.960 Cấp I | Irving, TX | 13 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $89.440–$156.000 Cấp I | Durham, NC | 10 thg 5, 2024 | 17 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $114.400–$137.280 Cấp II | Sacramento, CA | 1 thg 5, 2024 | 13 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $114.400–$137.280 Cấp II | Sacramento, CA | 1 thg 5, 2024 | 13 thg 5, 2024 | Đã rút lại |
| $106.080–$122.720 Cấp III | Moline, IL | 1 thg 5, 2024 | 14 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.640–$156.000 Cấp III | Salt Lake City, UT | 19 thg 3, 2024 | 15 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $114.400–$131.040 Cấp III | Painesville, OH | 20 thg 2, 2024 | 11 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $106.080–$124.800 Cấp III | St. Louis, MO | 8 thg 1, 2024 | 5 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $89.440–$110.240 Cấp I | Durham, NC | 20 thg 11, 2023 | 11 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $89.440–$110.240 bán thời gian · Cấp I | Durham, NC | 17 thg 11, 2023 | 11 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.760–$116.480 Cấp II | High Point, NC | 17 thg 10, 2023 | 30 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $122.720–$135.200 Cấp III | Maryland Heights, MO | 25 thg 8, 2023 | 5 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $122.720–$135.200 Cấp III | Maryland Heights, MO | 25 thg 8, 2023 | 1 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $128.960–$153.920 Cấp II | Salt Lake, UT | 22 thg 8, 2023 | 5 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.640–$139.360 Cấp III | Farmers Branch, TX | 21 thg 7, 2023 | 3 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.920–$118.560 Cấp II | Richardson, TX | 20 thg 7, 2023 | 14 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.640–$166.400 Cấp III | Richardson, TX | 17 thg 7, 2023 | 7 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.640–$137.280 Cấp III | Westlake, TX | 7 thg 7, 2023 | 24 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $120.640–$139.360 Cấp III | Irving, TX | 3 thg 7, 2023 | 17 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.520–$133.120 Cấp III | Westlake, TX | 21 thg 6, 2023 | 10 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $97.760–$112.320 Cấp II | Philadelphia, PA | 13 thg 6, 2023 | 17 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $118.560–$145.600 Cấp III | Moline, IL | 30 thg 5, 2023 | 17 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $118.560–$149.760 Cấp III | Irving, TX | 28 thg 4, 2023 | 15 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $94.640–$110.240 Cấp II | Palm Bay, FL | 26 thg 4, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.000–$120.640 Cấp II | Greenwood Village, CO | 25 thg 4, 2023 | 8 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $118.560–$149.760 Cấp III | Irving, TX | 25 thg 4, 2023 | 22 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $99.840–$135.200 Cấp III | Urbana, IL | 7 thg 4, 2023 | 24 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $158.080–$183.040 Cấp III | Durham, NC | 7 thg 2, 2023 | 27 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $108.160–$126.880 Cấp I | West Des Moines, IA | 12 thg 12, 2022 | 1 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận |
| $104.000–$122.720 Cấp III | Coralville, IA | 21 thg 11, 2022 | 30 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $108.160–$126.880 Cấp I | Greenwood Village, CO | 17 thg 11, 2022 | 5 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $118.560–$145.600 Cấp III | Irving, TX | 31 thg 10, 2022 | 21 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $97.760–$126.880 Cấp III | Moline, IL | 29 thg 9, 2022 | 24 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Software Developer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Beacon Hill Staffing Group LLC
- Software Engineer$110.240
- Senior Software Engineer$120.640
- Senior Software Developer$110.240
- Data Engineer$124.800
- Data Analyst$85.280
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).