Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Cadence Design Systems, Inc. › Sr. Principal Software Engineer

Sr. Principal Software Engineer tại Cadence Design Systems, Inc.: Mức lương H-1B

45 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Sr. Principal Software Engineer tại Cadence Design Systems, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $167.978; khoảng giữa $153.397–$183.102.

Đơn đăng ký (LCA)45
Mức lương trung vị được đề xuất$167.978
Nửa giữa của mức lương$153.397–$183.102
Phân vị thứ 10–90$147.300–$191.381

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202312$151.050
Năm tài chính 20248$160.752
Năm tài chính 202512$175.438
Năm tài chính 202612$183.585

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$221.443–$286.000San Jose, CA23 thg 6, 20266 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$258.653–$286.000San Jose, CA22 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$187.069–$286.000San Jose, CA16 thg 6, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$163.550–$254.800
Cấp IV
Austin, TX4 thg 5, 202618 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$177.681–$279.500San Jose, CA24 thg 4, 202628 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$114.754–$247.000
Cấp II
Austin, TX17 thg 4, 202620 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$180.710–$260.000
Cấp III
Seattle, WA3 thg 4, 20261 thg 10, 2026Đã chứng nhận
—San Jose, CA30 thg 3, 202620 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$153.493–$286.000San Jose, CA26 thg 3, 202620 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$187.741–$286.000
Cấp II
San Jose, CA4 thg 3, 202621 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$187.741–$286.000
Cấp II
San Jose, CA30 thg 1, 20261 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$153.110–$279.500San Jose, CA12 thg 1, 202612 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$186.460–$279.500San Jose, CA13 thg 11, 202524 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$184.242–$279.500San Jose, CA5 thg 9, 202520 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$178.131–$252.200
Cấp IV
Burlington, MA19 thg 8, 202523 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$163.550–$247.000
Cấp IV
Austin, TX11 thg 7, 202518 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$172.744–$252.200
Cấp IV
Burlington, MA30 thg 6, 202514 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$180.960–$244.400San Jose, CA30 thg 6, 202530 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$182.722–$279.500San Jose, CA8 thg 4, 202515 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$155.709–$247.000
Cấp IV
Austin, TX12 thg 3, 202524 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$182.722–$279.500San Jose, CA28 thg 2, 202522 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$155.709–$247.000
Cấp IV
Austin, TX24 thg 2, 202515 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$181.634–$279.500San Jose, CA11 thg 12, 202415 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$154.565–$247.000
Cấp IV
McKinney, TX14 thg 11, 20249 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$154.321–$227.500Burlington, MA8 thg 10, 202421 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$199.534–$279.500
Cấp III
San Jose, CA12 thg 8, 20241 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$163.862–$252.200
Cấp III
Lynnwood, WA12 thg 8, 202416 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$175.391–$252.200Burlington, MA3 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$184.662–$279.500
Cấp II
San Jose, CA28 thg 3, 202429 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$147.703–$260.000San Jose, CA5 thg 3, 20247 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$153.504–$260.000
Cấp III
San Jose, CA1 thg 2, 20242 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$157.643–$234.000
Cấp IV
Burlington, MA5 thg 1, 20244 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$145.662–$234.000
Cấp IV
Camas, WA7 thg 12, 20231 thg 6, 2024Đã chứng nhận
$172.093–$260.000San Jose, CA11 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$151.902–$260.000
Cấp III
San Jose, CA9 thg 5, 202328 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$150.197–$234.000
Cấp IV
Burlington, MA21 thg 4, 20237 thg 9, 2023Đã chứng nhận
$141.378–$260.000
Cấp II
San Jose, CA20 thg 3, 20231 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$92.040–$227.500
Cấp II
Austin, TX16 thg 3, 202317 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$155.764–$260.000San Jose, CA13 thg 3, 202328 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$181.850–$260.000San Jose, CA28 thg 2, 202318 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$192.941–$260.000
Cấp IV
San Jose, CA21 thg 2, 202318 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$192.941–$260.000
Cấp IV
San Jose, CA6 thg 2, 202320 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$150.197–$234.000
Cấp IV
Burlington, MA13 thg 1, 202323 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$150.197–$234.000
Cấp IV
Austin, TX21 thg 11, 20225 thg 12, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$147.128–$254.800San Jose, CA19 thg 1, 202213 thg 6, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại

Sr. Principal Software Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Cadence Design Systems, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).