Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Centene Management Company, LLC › Senior Application Development Engineer
Senior Application Development Engineer tại Centene Management Company, LLC: Mức lương H-1B
89 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Senior Application Development Engineer tại Centene Management Company, LLC. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $131.762; khoảng giữa $122.000–$140.035.
Đơn đăng ký (LCA)89
Mức lương trung vị được đề xuất$131.762
Nửa giữa của mức lương$122.000–$140.035
Phân vị thứ 10–90$116.794–$148.131
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 11 | $127.000 |
| Năm tài chính 2024 | 28 | $126.269 |
| Năm tài chính 2025 | 35 | $132.709 |
| Năm tài chính 2026 | 15 | $133.999 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $118.044 | Liberty Hill, TX | 5 thg 3, 2026 | 11 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $141.188 Cấp II | Tampa, FL | 2 thg 3, 2026 | 11 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $133.999 Cấp III | Aurora, IL | 20 thg 1, 2026 | 6 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $154.236 Cấp III | Tampa, FL | 15 thg 1, 2026 | 6 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $121.686 | Getzville, NY | 6 thg 1, 2026 | 12 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $150.975 Cấp III | Tampa, FL | 2 thg 12, 2025 | 23 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $116.254 Cấp III | Zephyrhills, FL | 19 thg 11, 2025 | 1 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.188 Cấp II | Tampa, FL | 6 thg 11, 2025 | 24 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $136.703 E-3 · Cấp II | St. Louis, MO | 5 thg 11, 2025 | 29 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.762 Cấp III | St. Louis, MO | 3 thg 11, 2025 | 22 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.905 Cấp II | Tampa, FL | 26 thg 9, 2025 | 26 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $115.205 Cấp II | St. Louis, MO | 26 thg 9, 2025 | 1 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.217 Cấp III | St. Louis, MO | 23 thg 9, 2025 | 8 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.035 Cấp II | St. Louis, MO | 10 thg 9, 2025 | 26 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $132.282 Cấp II | St. Louis, MO | 5 thg 9, 2025 | 18 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $145.414 Cấp II | St. Louis, MO | 2 thg 9, 2025 | 7 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $151.846 Cấp III | Riverview, FL | 19 thg 8, 2025 | 19 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.637 Cấp II | Alpharetta, GA | 18 thg 8, 2025 | 1 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.576 Cấp III | St. Louis, MO | 18 thg 8, 2025 | 9 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $122.832 Cấp II | Tampa, FL | 15 thg 8, 2025 | 7 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $145.414 Cấp II | St. Louis, MO | 4 thg 8, 2025 | 7 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $132.709 Cấp II | Prosper, TX | 31 thg 7, 2025 | 4 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $124.027 Cấp II | Prosper, TX | 9 thg 7, 2025 | 4 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $135.000 Cấp III | St. Charles, MO | 2 thg 6, 2025 | 13 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $153.536 Cấp IV | Tampa, FL | 29 thg 5, 2025 | 7 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $118.000 Cấp IV | Maryland Heights, MO | 21 thg 4, 2025 | 1 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.489 | Iselin, NJ | 7 thg 4, 2025 | 11 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $129.153 Cấp II | Melissa, TX | 7 thg 4, 2025 | 10 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.005 Cấp III | St. Louis, MO | 31 thg 3, 2025 | 4 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.325 Cấp III | St. Louis, MO | 17 thg 3, 2025 | 20 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $128.337 Cấp II | Liberty Hill, TX | 21 thg 2, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $152.656 Cấp IV | Tampa, FL | 12 thg 2, 2025 | 30 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp II | St. Louis, MO | 6 thg 2, 2025 | 12 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.700 Cấp III | St. Louis, MO | 21 thg 1, 2025 | 22 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $127.638 Cấp II | Waxhaw, NC | 13 thg 12, 2024 | 4 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $133.789 Cấp III | Ballwin, MO | 11 thg 12, 2024 | 16 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $126.531 Cấp II | St. Louis, MO | 4 thg 12, 2024 | 11 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $133.411 Cấp II | Monmouth Junction, NJ | 2 thg 12, 2024 | 28 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.641 Cấp III | Lake St. Louis, MO | 27 thg 11, 2024 | 16 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $132.673 Cấp II | Maryland Heights, MO | 29 thg 10, 2024 | 14 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.133 Cấp II | Tampa, FL | 23 thg 10, 2024 | 2 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.133 Cấp II | Tampa, FL | 22 thg 10, 2024 | 2 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.490 Cấp II | Tampa, FL | 21 thg 10, 2024 | 11 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.000 Cấp III | Manchester, NH | 10 thg 10, 2024 | 23 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $122.805 | Liberty Hill, TX | 23 thg 9, 2024 | 10 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $117.167 Cấp III | St. Louis, MO | 23 thg 9, 2024 | 15 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $131.431 Cấp III | Delaware, OH | 17 thg 9, 2024 | 15 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.858 Cấp III | Tampa, FL | 16 thg 9, 2024 | 17 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $131.364 Cấp III | St. Charles, MO | 10 thg 9, 2024 | 30 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $136.816 Cấp III | Chesterfield, MO | 9 thg 9, 2024 | 20 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $148.648 Cấp III | Tampa, FL | 9 thg 9, 2024 | 19 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000 Cấp III | Wesley Chapel, FL | 29 thg 7, 2024 | 8 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000 Cấp III | Mount Juliet, TN | 12 thg 7, 2024 | 18 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $148.000 Cấp IV | McDonald, PA | 11 thg 7, 2024 | 19 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $143.284 Cấp III | Tampa, FL | 11 thg 7, 2024 | 19 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.000 Cấp III | St. Louis, MO | 3 thg 7, 2024 | 10 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $127.720 Cấp II | St. Louis, MO | 27 thg 6, 2024 | 22 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $145.600 Cấp III | Folsom, CA | 26 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $131.799 Cấp III | Williamsville, NY | 17 thg 6, 2024 | 2 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $118.000 Cấp II | Amelia, OH | 3 thg 6, 2024 | 10 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $118.996 Cấp III | San Antonio, TX | 7 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $128.000 Cấp III | McKinney, TX | 22 thg 4, 2024 | 2 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $120.700 Cấp III | St. Louis, MO | 12 thg 4, 2024 | 22 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp III | Northlake, TX | 4 thg 4, 2024 | 17 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $118.000 Cấp III | Manchester, NH | 28 thg 3, 2024 | 28 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $133.789 Cấp III | St. Louis, MO | 26 thg 3, 2024 | 1 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp III | St. Louis, MO | 11 thg 3, 2024 | 22 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $143.970 Cấp III | St. Louis, MO | 11 thg 1, 2024 | 24 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $137.397 Cấp II | Piscataway, NJ | 8 thg 1, 2024 | 1 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $125.090 Cấp III | St. Louis, MO | 20 thg 11, 2023 | 5 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $122.772 Cấp III | St. Louis, MO | 2 thg 11, 2023 | 5 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $127.538 Cấp III | St. Louis, MO | 9 thg 10, 2023 | 15 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $122.000 Cấp II | Morrisville, NC | 9 thg 10, 2023 | 17 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $116.844 Cấp III | St. Louis, MO | 27 thg 9, 2023 | 20 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $132.896 | Rancho Cordova, CA | 26 thg 9, 2023 | 15 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $133.789 Cấp III | St. Louis, MO | 19 thg 9, 2023 | 23 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $116.596 Cấp II | Harrisburg, NC | 6 thg 9, 2023 | 22 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $127.000 E-3 · Cấp II | St. Louis, MO | 28 thg 8, 2023 | 29 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $135.000 Cấp III | Iselin, NJ | 1 thg 8, 2023 | 15 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $122.515 Cấp III | St. Louis, MO | 6 thg 7, 2023 | 12 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $119.661 Cấp III | East Amherst, NY | 30 thg 6, 2023 | 12 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $106.290 Cấp III | Getzville, NY | 30 thg 6, 2023 | 1 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $112.710 Cấp III | Getzville, NY | 30 thg 6, 2023 | 13 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $110.920 Cấp III | St. Charles, MO | 29 thg 6, 2023 | 11 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $143.445 Cấp III | Folsom, CA | 22 thg 6, 2023 | 1 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $129.800 Cấp III | Wadley, AL | 9 thg 5, 2023 | 15 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $117.506 Cấp III | St. Louis, MO | 21 thg 12, 2022 | 22 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $136.475 Cấp III | Tampa, FL | 12 thg 12, 2022 | 19 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $115.091 Cấp III | St. Louis, MO | 17 thg 11, 2022 | 30 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
Senior Application Development Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Centene Management Company, LLC
- Lead Application Development Engineer$149.414
- Senior Data Engineer$122.000
- Lead Data Engineer$143.187
- Senior Application Software Engineer (Core Systems)$124.503
- Senior QA Automation Test Engineer$122.246
- Application Development Engineer II$106.500
- Data Analyst III$96.103
- Data Analyst IV$110.672
- Senior Site Reliability Engineer$130.000
- Project Lead Application Software Engineer (Core Systems)$152.272
- Lead QA Automation Test Engineer$124.900
- Senior Business Intelligence Engineer$123.744
- Senior Application Architect$173.142
- Data Engineer II$100.500
- Business Analyst II$82.500
- Machine Learning Engineer II$116.277
- Senior Business Systems Analyst$120.673
- Lead Site Reliability Engineer$150.800
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).