Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Cisco Systems, Inc. › Software Engineering Technical Leader
Software Engineering Technical Leader tại Cisco Systems, Inc.: Mức lương H-1B
216 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Engineering Technical Leader tại Cisco Systems, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $181.272; khoảng giữa $154.000–$210.600.
Đơn đăng ký (LCA)216
Mức lương trung vị được đề xuất$181.272
Nửa giữa của mức lương$154.000–$210.600
Phân vị thứ 10–90$140.400–$213.845
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 14 | $165.674 |
| Năm tài chính 2024 | 57 | $154.000 |
| Năm tài chính 2025 | 50 | $163.731 |
| Năm tài chính 2026 | 94 | $210.996 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $213.512–$303.100 Cấp IV | San Francisco, CA | 17 thg 6, 2026 | 8 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 17 thg 6, 2026 | 5 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 17 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$350.800 Cấp IV | San Francisco, CA | 16 thg 6, 2026 | 24 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 12 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 12 thg 6, 2026 | 28 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 11 thg 6, 2026 | 3 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 11 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 11 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 11 thg 6, 2026 | 29 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $157.248–$251.800 Cấp IV | Research Triangle Park, NC | 10 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $264.514–$350.800 Cấp IV | Milpitas, CA | 9 thg 6, 2026 | 15 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 9 thg 6, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.550–$251.800 Cấp IV | Georgetown, TX | 9 thg 6, 2026 | 6 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | San Jose, CA | 8 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.700–$291.400 Cấp IV | Richardson, TX | 5 thg 6, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $152.131–$251.800 Cấp IV | Alpharetta, GA | 4 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $208.603–$269.800 | Seattle, WA | 4 thg 6, 2026 | 30 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $157.248–$251.800 Cấp IV | Research Triangle Park, NC | 3 thg 6, 2026 | 2 thg 12, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 3 thg 6, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $208.603–$269.800 | Seattle, WA | 3 thg 6, 2026 | 30 thg 11, 2026 | Đã rút lại |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 3 thg 6, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 3 thg 6, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 21 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$277.600 | San Jose, CA | 21 thg 5, 2026 | 16 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$303.100 Cấp IV | San Francisco, CA | 21 thg 5, 2026 | 25 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $161.741–$251.800 Cấp IV | Research Triangle Park, NC | 18 thg 5, 2026 | 25 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 E-3 | Milpitas, CA | 13 thg 5, 2026 | 20 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 13 thg 5, 2026 | 13 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$277.400 | Milpitas, CA | 13 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 8 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.550–$251.800 Cấp IV | Austin, TX | 7 thg 5, 2026 | 10 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 7 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 7 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $208.603–$269.800 | Seattle, WA | 5 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | Milpitas, CA | 5 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $247.148–$350.800 | San Jose, CA | 4 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | San Jose, CA | 4 thg 5, 2026 | 12 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.845–$303.100 | Milpitas, CA | 4 thg 5, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp IV | Newman, CA | 30 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$303.100 Cấp IV | San Francisco, CA | 30 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $212.202–$312.200 Cấp IV | Seattle, WA | 30 thg 4, 2026 | 24 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$269.800 Cấp IV | Carlsbad, CA | 28 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $157.248–$251.800 Cấp IV | Research Triangle Park, NC | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $178.131–$269.800 Cấp IV | Boxborough, MA | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $156.998–$251.800 Cấp IV | Richardson, TX | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $210.600–$350.800 Cấp IV | Holmdel, NJ | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $264.514–$350.800 Cấp IV | Milpitas, CA | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | San Jose, CA | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$303.100 Cấp IV | San Francisco, CA | 24 thg 4, 2026 | 20 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | San Jose, CA | 24 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | San Jose, CA | 24 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | Milpitas, CA | 22 thg 4, 2026 | 25 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$303.100 Cấp IV | San Francisco, CA | 22 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.558–$269.800 Cấp IV | Santa Monica, CA | 22 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | San Jose, CA | 17 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | Milpitas, CA | 16 thg 4, 2026 | 20 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | Milpitas, CA | 16 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $244.301–$350.800 | San Jose, CA | 14 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $213.512–$350.800 Cấp IV | San Francisco, CA | 14 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $211.391–$303.100 | San Jose, CA | 13 thg 4, 2026 | 20 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $235.163–$350.800 | Milpitas, CA | 7 thg 4, 2026 | 10 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Holmdel, NJ | 6 thg 4, 2026 | 1 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.706–$303.100 | San Jose, CA | 6 thg 4, 2026 | 20 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.706–$303.100 | San Jose, CA | 1 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.706–$303.100 | Milpitas, CA | 26 thg 3, 2026 | 1 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.706–$303.100 | San Jose, CA | 19 thg 3, 2026 | 1 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $189.300–$312.200 Cấp III | Boxborough, MA | 3 thg 3, 2026 | 1 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $226.138–$350.800 Cấp III | Milpitas, CA | 19 thg 2, 2026 | 1 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Lathrop, CA | 17 thg 2, 2026 | 16 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $189.300–$312.200 Cấp III | Seattle, WA | 5 thg 2, 2026 | 12 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $174.700–$291.400 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 3 thg 2, 2026 | 2 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Boxborough, MA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Carlsbad, CA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Santa Monica, CA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Richardson, TX | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $210.600–$350.800 Cấp III | Holmdel, NJ | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $183.800–$303.100 Cấp III | Holmdel, NJ | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $210.600–$350.800 Cấp III | San Francisco, CA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $187.574–$303.100 Cấp III | San Francisco, CA | 30 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Manteca, CA | 21 thg 1, 2026 | 12 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.162–$303.100 | San Jose, CA | 21 thg 1, 2026 | 12 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 13 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $180.710–$269.800 Cấp III | Seattle, WA | 13 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $210.600–$350.800 | San Jose, CA | 12 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Richardson, TX | 12 thg 1, 2026 | 12 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.162–$303.100 | San Jose, CA | 12 thg 1, 2026 | 1 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $180.710–$269.800 Cấp III | Seattle, WA | 7 thg 1, 2026 | 2 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.162–$303.100 | Milpitas, CA | 7 thg 1, 2026 | 5 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Tracy, CA | 26 thg 12, 2025 | 15 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Fulton, MD | 16 thg 12, 2025 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $187.574–$303.100 Cấp III | San Francisco, CA | 12 thg 12, 2025 | 2 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $197.162–$303.100 | San Jose, CA | 19 thg 11, 2025 | 15 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $264.514–$381.600 Cấp IV | Milpitas, CA | 7 thg 11, 2025 | 2 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Durham, NC | 3 thg 11, 2025 | 10 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Carlsbad, CA | 10 thg 9, 2025 | 15 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.138–$303.100 Cấp III | San Jose, CA | 9 thg 9, 2025 | 2 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $163.600–$269.800 Cấp III | Lathrop, CA | 2 thg 9, 2025 | 17 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $192.724–$303.100 | San Jose, CA | 25 thg 8, 2025 | 18 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Richardson, TX | 18 thg 8, 2025 | 7 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 13 thg 8, 2025 | 18 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.100–$251.800 Cấp III | Durham, NC | 1 thg 8, 2025 | 30 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $185.869–$251.800 Cấp III | Boulder, CO | 1 thg 8, 2025 | 31 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $192.724–$303.100 | Milpitas, CA | 31 thg 7, 2025 | 30 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $226.138–$350.800 Cấp III | Milpitas, CA | 24 thg 7, 2025 | 23 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $187.574–$276.400 Cấp III | San Francisco, CA | 23 thg 7, 2025 | 21 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $154.606–$248.300 Cấp III | Boxborough, MA | 22 thg 7, 2025 | 17 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Austin, TX | 18 thg 7, 2025 | 16 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $178.500–$291.500 Cấp III | Cedar Grove, NJ | 18 thg 7, 2025 | 26 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.710–$248.300 Cấp III | Seattle, WA | 11 thg 7, 2025 | 10 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $192.724–$276.400 | Milpitas, CA | 26 thg 6, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$276.400 E-3 · Cấp III | Milpitas, CA | 5 thg 6, 2025 | 12 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$326.700 Cấp III | San Jose, CA | 21 thg 5, 2025 | 20 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$276.400 Cấp III | Milpitas, CA | 8 thg 5, 2025 | 15 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $192.724–$276.400 | Milpitas, CA | 5 thg 5, 2025 | 1 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Orlando, FL | 24 thg 4, 2025 | 2 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 22 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Brunswick, MD | 27 thg 3, 2025 | 2 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 26 thg 3, 2025 | 21 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $192.724–$276.400 | Milpitas, CA | 24 thg 3, 2025 | 17 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Fulton, MD | 27 thg 2, 2025 | 2 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $163.862–$248.300 Cấp III | Seattle, WA | 4 thg 2, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $198.600–$326.700 Cấp III | Holmdel, NJ | 6 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.960–$276.400 Cấp III | San Francisco, CA | 6 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Boxborough, MA | 6 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Richardson, TX | 6 thg 1, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $141.170–$231.600 E-3 · Cấp III | Research Triangle Park, NC | 30 thg 12, 2024 | 1 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$276.400 Cấp III | San Jose, CA | 19 thg 12, 2024 | 2 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $193.610–$276.400 | San Jose, CA | 17 thg 12, 2024 | 17 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Austin, TX | 16 thg 12, 2024 | 2 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$326.700 Cấp III | San Jose, CA | 3 thg 12, 2024 | 1 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $193.610–$276.400 | San Jose, CA | 3 thg 12, 2024 | 1 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Denver, CO | 3 thg 12, 2024 | 14 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 2 thg 12, 2024 | 1 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Manteca, CA | 22 thg 11, 2024 | 14 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 13 thg 11, 2024 | 13 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Richardson, TX | 25 thg 10, 2024 | 25 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 24 thg 10, 2024 | 25 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.960–$276.400 Cấp III | San Francisco, CA | 24 thg 10, 2024 | 24 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 21 thg 10, 2024 | 2 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 17 thg 10, 2024 | 23 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $178.500–$290.600 Cấp III | Tracy, CA | 16 thg 10, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $178.500–$290.600 Cấp III | Boxborough, MA | 26 thg 9, 2024 | 10 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $192.789–$276.400 | Milpitas, CA | 25 thg 9, 2024 | 24 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400–$231.600 Cấp III | Tracy, CA | 24 thg 9, 2024 | 24 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$276.400 Cấp III | Milpitas, CA | 23 thg 9, 2024 | 16 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 23 thg 9, 2024 | 16 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.800–$214.900 Cấp III | Bentonville, AR | 23 thg 9, 2024 | 21 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $180.960–$276.400 Cấp III | San Francisco, CA | 18 thg 9, 2024 | 11 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $199.534–$326.700 Cấp III | Milpitas, CA | 19 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Fulton, MD | 16 thg 8, 2024 | 2 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.000–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 13 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $198.600–$326.700 Cấp III | San Francisco, CA | 13 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Land O Lakes, FL | 7 thg 8, 2024 | 15 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 7 thg 8, 2024 | 1 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Austin, TX | 1 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 1 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $191.983–$279.200 | San Jose, CA | 1 thg 8, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Richardson, TX | 25 thg 7, 2024 | 1 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $164.200–$279.200 Cấp III | Mountain House, CA | 25 thg 7, 2024 | 2 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.983–$279.200 | Milpitas, CA | 25 thg 7, 2024 | 2 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.500–$271.200 Cấp III | Morrisville, NC | 24 thg 7, 2024 | 15 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$326.700 Cấp IV | San Jose, CA | 3 thg 7, 2024 | 2 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Manteca, CA | 2 thg 7, 2024 | 9 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Folsom, CA | 24 thg 6, 2024 | 15 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $227.336–$326.700 | San Jose, CA | 12 thg 6, 2024 | 15 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Alpharetta, GA | 11 thg 6, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $181.272–$279.200 Cấp III | San Francisco, CA | 31 thg 5, 2024 | 15 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Alpharetta, GA | 16 thg 5, 2024 | 15 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.500–$271.200 Cấp III | Austin, TX | 2 thg 5, 2024 | 15 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 26 thg 4, 2024 | 13 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 18 thg 4, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.000–$290.600 Cấp IV | Fulton, MD | 18 thg 4, 2024 | 31 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.148–$279.200 | Milpitas, CA | 11 thg 4, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.000–$290.600 Cấp III | Lathrop, CA | 10 thg 4, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.148–$279.200 | San Jose, CA | 3 thg 4, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Austin, TX | 26 thg 3, 2024 | 6 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $139.610–$231.600 Cấp III | Fulton, MD | 25 thg 3, 2024 | 16 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $126.500–$214.900 Cấp III | Lehi, UT | 18 thg 3, 2024 | 10 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Parker, CO | 13 thg 3, 2024 | 1 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.148–$279.200 | Milpitas, CA | 8 thg 3, 2024 | 2 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $159.500–$271.200 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 29 thg 2, 2024 | 6 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $191.148–$279.200 | Milpitas, CA | 29 thg 2, 2024 | 15 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 23 thg 2, 2024 | 15 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $164.200–$279.200 Cấp III | Seattle, WA | 24 thg 1, 2024 | 2 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Boxborough, MA | 22 thg 1, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.000–$290.600 Cấp III | Iselin, NJ | 22 thg 1, 2024 | 1 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 8 thg 1, 2024 | 28 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Richardson, TX | 2 thg 1, 2024 | 15 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 2 thg 1, 2024 | 15 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $181.272–$279.200 Cấp III | San Francisco, CA | 2 thg 1, 2024 | 15 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $188.424–$279.200 | San Jose, CA | 2 thg 1, 2024 | 15 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Richardson, TX | 6 thg 12, 2023 | 2 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 6 thg 12, 2023 | 31 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 30 thg 11, 2023 | 2 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 30 thg 11, 2023 | 31 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.604–$279.200 Cấp II | San Jose, CA | 21 thg 11, 2023 | 1 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $181.272–$279.200 Cấp III | San Francisco, CA | 8 thg 11, 2023 | 1 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Boxborough, MA | 6 thg 11, 2023 | 15 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Mountain House, CA | 3 thg 11, 2023 | 1 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.604–$279.200 | San Jose, CA | 25 thg 10, 2023 | 2 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.604–$279.200 | San Jose, CA | 25 thg 10, 2023 | 2 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $146.100–$248.300 Cấp III | Tracy, CA | 6 thg 9, 2023 | 15 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$200.700 Cấp III | Austin, TX | 7 thg 8, 2023 | 1 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $192.200–$282.900 Cấp III | San Ramon, CA | 3 thg 8, 2023 | 1 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.448–$279.200 | Milpitas, CA | 11 thg 7, 2023 | 2 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $192.200–$282.900 Cấp III | San Jose, CA | 30 thg 6, 2023 | 30 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $136.300–$231.600 Cấp III | Morrisville, NC | 22 thg 6, 2023 | 1 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.200–$326.700 Cấp III | San Jose, CA | 20 thg 6, 2023 | 10 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $171.000–$290.600 Cấp III | Mountain House, CA | 10 thg 2, 2023 | 15 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $164.200–$279.200 Cấp III | Dublin, CA | 8 thg 2, 2023 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $143.200–$243.400 Cấp III | Tracy, CA | 1 thg 2, 2023 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $146.600–$235.300 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 16 thg 11, 2022 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $127.500–$205.400 Cấp III | Research Triangle Park, NC | 16 thg 11, 2022 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $176.800–$283.300 Cấp III | San Jose, CA | 15 thg 11, 2022 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $167.149–$247.500 Cấp III | San Jose, CA | 15 thg 11, 2022 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
Software Engineering Technical Leader tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Cisco Systems, Inc.
- Software Engineer$134.200
- Engineering Product Manager$141.595
- Technical Consulting Engineer$106.487
- Software QA Engineer$134.200
- Leader, Software Engineering$178.500
- Product Designer$127.115
- Consulting Engineer$108.100
- Data Engineer$138.950
- Hardware Engineer$139.734
- ASIC Engineer$135.907
- Customer Delivery Architect$148.970
- Solutions Engineer$130.499
- Engineering Technical Leader$168.300
- Data Scientist$154.800
- Site Reliability Engineer$132.080
- Solutions Architect$141.200
- Technical Systems Engineer$132.038
- Customer Experience Customer Success Specialist$122.283
- Software Consulting Engineer$132.267
- Technical Marketing Engineer$130.354
- Strategy & Planning Manager$156.645
- Cloud Engineer$139.318
- Business Analysis Manager$124.650
- Technical Leader, Software Engineering$164.200
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).