Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Cummins Inc. › IT Technical Analyst Principal

IT Technical Analyst Principal tại Cummins Inc.: Mức lương H-1B

28 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh IT Technical Analyst Principal tại Cummins Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $108.459; khoảng giữa $97.600–$117.889.

Đơn đăng ký (LCA)28
Mức lương trung vị được đề xuất$108.459
Nửa giữa của mức lương$97.600–$117.889
Phân vị thứ 10–90$94.640–$129.014

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 20237$94.640
Năm tài chính 20248$106.034
Năm tài chính 20256$109.776
Năm tài chính 20267$122.117

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$116.480–$154.800
Cấp IV
Columbus, IN22 thg 5, 202612 thg 11, 2026Đã chứng nhận
$149.240–$176.400
Cấp IV
Indianapolis, IN4 thg 5, 202631 thg 10, 2026Đã chứng nhận
$122.117–$136.682
Cấp III
Nashville, TN2 thg 2, 20264 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$103.200–$154.800
Cấp III
Columbus, IN27 thg 1, 20269 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$139.880–$176.400
Cấp II
Nashville, TN23 thg 1, 202613 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$122.117–$154.800
Cấp III
Nashville, TN5 thg 1, 20262 thg 7, 2026Đã chứng nhận
$112.736–$154.800
Cấp IV
Columbus, IN1 thg 10, 202515 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$132.538–$171.600
Cấp IV
Columbus, IN14 thg 5, 20255 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$111.435–$150.000Hilliard, OH27 thg 3, 20252 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$113.901–$150.000
Cấp III
Columbus, IN27 thg 2, 202527 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$100.000–$150.000
Cấp II
Columbus, IN29 thg 10, 202418 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$108.118–$150.000
Cấp IV
Columbus, IN7 thg 10, 20245 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$127.504–$150.000
Cấp III
Indianapolis, IN20 thg 9, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$123.531–$150.000
Cấp IV
Indianapolis, IN26 thg 8, 202416 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$116.438–$150.000
Cấp III
Nashville, TN12 thg 7, 202410 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$97.600–$146.400
Cấp II
Columbus, IN21 thg 3, 20248 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$100.069–$146.400
Cấp II
Columbus, IN7 thg 3, 20241 thg 7, 2024Đã chứng nhận
$97.600–$146.400
Cấp II
Nashville, TN27 thg 2, 202417 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$97.600–$146.400
Cấp II
Columbus, IN12 thg 2, 202410 thg 8, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$112.000–$168.000
Cấp II
Columbus, IN28 thg 11, 202328 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$104.395–$146.400
Cấp III
Indianapolis, IN15 thg 9, 202314 thg 3, 2024Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$97.600–$146.400
Cấp II
Columbus, IN21 thg 8, 202317 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$108.800–$163.200
Cấp II
Columbus, IN1 thg 8, 202330 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$94.640–$141.960
Cấp II
Nashville, TN25 thg 4, 202320 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$94.640–$141.960
Cấp II
Nashville, TN11 thg 4, 20236 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$94.640–$141.960
Cấp II
Columbus, IN6 thg 4, 20235 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$94.640–$141.960
Cấp II
Columbus, IN14 thg 2, 202317 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$101.005–$141.960
Cấp III
Cary, NC9 thg 11, 202228 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Các công việc khác tại Cummins Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).