Trang chủ › Nhà tuyển dụng › GSPANN Technologies, Inc. › Technical Consultant
Technical Consultant tại GSPANN Technologies, Inc.: Mức lương H-1B
123 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Technical Consultant tại GSPANN Technologies, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $112.299; khoảng giữa $98.873–$130.250.
Đơn đăng ký (LCA)123
Mức lương trung vị được đề xuất$112.299
Nửa giữa của mức lương$98.873–$130.250
Phân vị thứ 10–90$85.942–$137.813
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 32 | $108.077 |
| Năm tài chính 2024 | 44 | $112.299 |
| Năm tài chính 2025 | 43 | $111.363 |
| Năm tài chính 2026 | 4 | $119.877 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $113.277–$135.000 Cấp II | San Francisco, CA | 9 thg 6, 2026 | 16 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $138.445–$150.648 Cấp III | San Francisco, CA | 18 thg 2, 2026 | 24 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp II | Beverly Hills, CA | 21 thg 11, 2025 | 21 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.754 Cấp II | Leander, TX | 12 thg 11, 2025 | 12 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $99.195 Cấp II | Orlando, FL | 17 thg 9, 2025 | 28 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.736 Cấp I | Fremont, CA | 29 thg 8, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.450 Cấp II | Orlando, FL | 21 thg 8, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $131.000 Cấp II | Beaverton, OR | 15 thg 7, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $143.325 Cấp I | San Francisco, CA | 9 thg 7, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.736 Cấp I | Fremont, CA | 8 thg 7, 2025 | 30 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.931–$145.000 Cấp II | Orlando, FL | 20 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.931–$140.000 Cấp II | Orlando, FL | 20 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.250 Cấp I | Alameda, CA | 12 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.250 Cấp I | Fremont, CA | 12 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $63.003–$130.000 Cấp II | Menomonee Falls, WI | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$130.000 Cấp II | San Ramon, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.040–$120.000 Cấp II | Rocklin, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.971–$100.000 Cấp I | Duluth, GA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $92.040–$130.000 Cấp II | Rocklin, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $121.451 Cấp II | Rocklin, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.931–$110.000 Cấp II | Orlando, FL | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.635 Cấp I | Seattle, WA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $121.451 Cấp II | Rocklin, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.635–$115.000 Cấp I | Seattle, WA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $126.880 Cấp II | San Diego, CA | 11 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$125.000 Cấp II | San Francisco, CA | 10 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $83.533–$130.000 Cấp II | Duluth, GA | 9 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $82.971–$100.000 Cấp I | Duluth, GA | 6 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$125.000 Cấp II | San Francisco, CA | 6 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $94.307–$125.000 Cấp II | Menomonee Falls, WI | 6 thg 6, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $120.578 Cấp II | Menomonee Falls, WI | 22 thg 4, 2025 | 22 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp II | Rocklin, CA | 8 thg 4, 2025 | 15 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $125.000 Cấp II | Beaverton, OR | 11 thg 3, 2025 | 15 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $105.997–$165.000 Cấp II | Fort Worth, TX | 17 thg 2, 2025 | 24 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $133.560 Cấp II | Rocklin, CA | 20 thg 1, 2025 | 22 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Houston, TX | 17 thg 1, 2025 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Houston, TX | 15 thg 1, 2025 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $69.118–$125.000 Cấp II | Lehi, UT | 11 thg 12, 2024 | 11 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Hoffman Estates, IL | 29 thg 11, 2024 | 9 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $130.250–$130.255 Cấp I | San Ramon, CA | 25 thg 11, 2024 | 25 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Houston, TX | 21 thg 11, 2024 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Hoffman Estates, IL | 20 thg 11, 2024 | 13 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.330 Cấp I | Rocklin, CA | 18 thg 11, 2024 | 20 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $114.660 Cấp I | Seattle, WA | 18 thg 11, 2024 | 30 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.250–$130.255 Cấp I | San Francisco, CA | 23 thg 10, 2024 | 23 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $129.792 Cấp II | Seattle, WA | 24 thg 9, 2024 | 12 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $123.656 Cấp II | New York, NY | 24 thg 9, 2024 | 30 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $145.600 Cấp II | Sunnyvale, CA | 23 thg 9, 2024 | 31 thg 12, 2024 | Đã chứng nhận |
| $111.363–$130.000 Cấp II | San Francisco, CA | 5 thg 9, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $123.656–$130.000 Cấp II | New York, NY | 16 thg 8, 2024 | 26 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $98.218–$120.578 Cấp I | Milpitas, CA | 15 thg 8, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $132.579–$135.283 Cấp II | Sunnyvale, CA | 30 thg 7, 2024 | 19 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $94.307–$124.449 Cấp II | Menomonee Falls, WI | 18 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $132.579–$135.283 Cấp II | Sunnyvale, CA | 18 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $132.579–$132.580 Cấp II | San Jose, CA | 18 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $96.678–$101.109 Cấp I | Rocklin, CA | 8 thg 7, 2024 | 8 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.397–$115.000 Cấp II | Maryland Heights, MO | 3 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $130.250–$130.255 Cấp I | San Francisco, CA | 3 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.070–$112.075 Cấp II | Beaverton, OR | 3 thg 7, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $121.222 Cấp II | Newport Beach, CA | 27 thg 6, 2024 | 5 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.670–$135.000 Cấp II | Beaverton, OR | 18 thg 6, 2024 | 8 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.918–$115.920 Cấp II | New York, NY | 3 thg 6, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.000–$132.967 Cấp I | Tracy, CA | 28 thg 5, 2024 | 15 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.283–$140.000 Cấp I | Sunnyvale, CA | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.189–$125.000 Cấp II | Seattle, WA | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.189–$125.000 Cấp II | Seattle, WA | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $79.685–$79.690 Cấp I | Beaverton, OR | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $102.877–$130.000 Cấp II | Johns Creek, GA | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.608–$101.610 Cấp I | Seattle, WA | 22 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.299–$120.000 Cấp II | San Francisco, CA | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.299–$120.000 Cấp II | San Francisco, CA | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $113.443–$113.445 Cấp I | San Francisco, CA | 21 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.189–$125.000 Cấp II | Seattle, WA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.283–$140.000 Cấp I | Sunnyvale, CA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $79.685–$79.690 Cấp I | Beaverton, OR | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $101.608–$101.610 Cấp I | Seattle, WA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $90.189–$125.000 Cấp II | Seattle, WA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $113.443–$113.445 Cấp I | San Francisco, CA | 9 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $102.877–$130.000 Cấp II | Johns Creek, GA | 30 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.299–$120.000 Cấp II | San Francisco, CA | 30 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $112.299–$120.000 Cấp II | San Francisco, CA | 30 thg 4, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $147.368 Cấp II | Alameda, CA | 4 thg 3, 2024 | 13 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $147.368 Cấp II | San Francisco, CA | 23 thg 2, 2024 | 28 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $147.368 Cấp II | San Ramon, CA | 29 thg 1, 2024 | 2 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $110.000 Cấp II | Houston, TX | 22 thg 12, 2023 | 22 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $130.000 Cấp II | Beverly Hills, CA | 20 thg 12, 2023 | 2 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $102.000–$110.000 Cấp II | Beaverton, OR | 13 thg 12, 2023 | 24 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $121.222 Cấp II | Newport Beach, CA | 8 thg 12, 2023 | 11 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $93.330 Cấp I | Newport Beach, CA | 6 thg 12, 2023 | 11 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| $128.750 Cấp III | Menomonee Falls, WI | 29 thg 11, 2023 | 31 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $113.443–$120.000 Cấp I | San Francisco, CA | 26 thg 9, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $147.368 Cấp II | Dublin, CA | 7 thg 9, 2023 | 11 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $147.368 Cấp II | San Francisco, CA | 30 thg 8, 2023 | 4 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.301–$110.000 Cấp II | Houston, TX | 24 thg 8, 2023 | 4 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.608–$108.608 Cấp I | Seattle, WA | 22 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $85.426–$90.000 Cấp II | St. Louis, MO | 22 thg 8, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $113.443 Cấp I | San Francisco, CA | 4 thg 8, 2023 | 21 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $88.005–$110.000 Cấp II | Waukesha, WI | 11 thg 7, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $103.230–$130.000 Cấp II | Vancouver, WA | 28 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $107.640–$116.000 Cấp I | Fremont, CA | 26 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | Dublin, CA | 26 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | Fremont, CA | 22 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $83.595–$120.750 Cấp II | Ann Arbor, MI | 22 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $103.230–$130.000 Cấp II | Vancouver, WA | 9 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $83.595–$120.750 Cấp II | Ann Arbor, MI | 9 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $101.109 Cấp II | Durham, NC | 6 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $141.378 Cấp II | San Jose, CA | 2 thg 6, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $84.802 Cấp II | St. Louis, MO | 22 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | Dublin, CA | 18 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $127.338 Cấp II | Seattle, WA | 10 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | Fremont, CA | 10 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | San Francisco, CA | 4 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $141.378 Cấp II | Sunnyvale, CA | 4 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $108.514 Cấp II | Rocklin, CA | 4 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.904–$123.585 Cấp II | Dallas, TX | 30 thg 3, 2023 | 10 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $102.544–$130.000 Cấp II | Beverly Hills, CA | 25 thg 1, 2023 | 1 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870–$137.332 Cấp II | San Francisco, CA | 24 thg 1, 2023 | 24 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.870–$135.000 Cấp II | San Ramon, CA | 9 thg 11, 2022 | 3 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $141.378 Cấp II | San Ramon, CA | 9 thg 11, 2022 | 3 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $98.842–$110.000 Cấp II | Beaverton, OR | 19 thg 10, 2022 | 7 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $84.802–$110.000 Cấp II | Sunset Hills, MO | 13 thg 10, 2022 | 31 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $132.870 Cấp II | Fremont, CA | 3 thg 10, 2022 | 10 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $85.426–$110.000 Cấp II | Menomonee Falls, WI | 29 thg 9, 2022 | 10 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
Technical Consultant tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại GSPANN Technologies, Inc.
- Sr. Technical Consultant$130.000
- Senior Technical Consultant$127.338
- Data Engineer$105.685
- Software Engineer$130.250
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).