Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Medline Industries, LP. › Sr Developer Analyst IT
Sr Developer Analyst IT tại Medline Industries, LP.: Mức lương H-1B
54 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Sr Developer Analyst IT tại Medline Industries, LP.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $139.416; khoảng giữa $135.072–$146.544.
Đơn đăng ký (LCA)54
Mức lương trung vị được đề xuất$139.416
Nửa giữa của mức lương$135.072–$146.544
Phân vị thứ 10–90$130.065–$149.410
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2025 | 22 | $138.580 |
| Năm tài chính 2026 | 32 | $140.678 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $141.355 | Vernon Hills, IL | 12 thg 6, 2026 | 22 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $141.355 | Northbrook, IL | 12 thg 6, 2026 | 22 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $142.708 | McKinney, TX | 12 thg 6, 2026 | 19 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $144.160 | Buffalo Grove, IL | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $144.160 | Northbrook, IL | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $150.643 | Buffalo Grove, IL | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $150.643 | Northbrook, IL | 19 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $132.210 | Northbrook, IL | 12 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $132.210 | Prospect Heights, IL | 12 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $148.525 | Grayslake, IL | 23 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $148.525 | Northbrook, IL | 23 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Henrico, VA | 16 thg 4, 2026 | 4 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Northbrook, IL | 16 thg 4, 2026 | 4 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.000 | Northbrook, IL | 13 thg 4, 2026 | 27 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $140.000 | Prosper, TX | 13 thg 4, 2026 | 27 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.089 Cấp III | Buffalo Grove, IL | 8 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.089 Cấp III | Northbrook, IL | 8 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Northbrook, IL | 6 thg 3, 2026 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Palatine, IL | 6 thg 3, 2026 | 30 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.288 Cấp III | Aurora, IL | 16 thg 1, 2026 | 11 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $135.288 Cấp III | Northbrook, IL | 16 thg 1, 2026 | 11 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $139.259 | Northbrook, IL | 16 thg 1, 2026 | 10 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $139.259 | Elgin, IL | 16 thg 1, 2026 | 10 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $138.870 | Elgin, IL | 31 thg 12, 2025 | 19 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $138.870 | Northbrook, IL | 31 thg 12, 2025 | 19 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $157.349 Cấp IV | Prospect Heights, IL | 1 thg 12, 2025 | 15 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $157.349 Cấp IV | Northbrook, IL | 1 thg 12, 2025 | 15 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.548 Cấp III | Prospect Heights, IL | 21 thg 11, 2025 | 8 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.548 Cấp III | Northfield, IL | 21 thg 11, 2025 | 8 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $136.475 Cấp II | South Elgin, IL | 17 thg 11, 2025 | 3 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $136.475 Cấp II | Northbrook, IL | 17 thg 11, 2025 | 3 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $142.526 | Plano, TX | 12 thg 11, 2025 | 16 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.217 | Palatine, IL | 23 thg 9, 2025 | 2 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $130.217 | Northbrook, IL | 23 thg 9, 2025 | 2 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $148.093 | Grayslake, IL | 15 thg 9, 2025 | 29 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $148.093 | Northbrook, IL | 12 thg 9, 2025 | 29 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Northfield, IL | 2 thg 9, 2025 | 15 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $130.000 | Fuquay Varina, NC | 2 thg 9, 2025 | 15 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.000 Cấp III | Wheeling, IL | 21 thg 8, 2025 | 22 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $135.000 Cấp III | Northbrook, IL | 21 thg 8, 2025 | 22 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400 Cấp III | Schaumburg, IL | 22 thg 7, 2025 | 16 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $140.400 Cấp III | Northfield, IL | 22 thg 7, 2025 | 16 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $133.709 Cấp III | Northfield, IL | 21 thg 7, 2025 | 6 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $133.709 Cấp III | Buffalo Groves, IL | 21 thg 7, 2025 | 6 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $147.339 Cấp III | Mundelein, IL | 21 thg 7, 2025 | 6 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $147.339 Cấp III | Northfield, IL | 21 thg 7, 2025 | 6 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $144.000 Cấp III | Aurora, IL | 28 thg 4, 2025 | 7 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $144.000 Cấp III | Northfield, IL | 28 thg 4, 2025 | 7 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.416 | Bolingbrook, IL | 12 thg 3, 2025 | 20 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $139.416 | Libertyville, IL | 12 thg 3, 2025 | 20 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.914 Cấp III | Lake Zurich, IL | 30 thg 1, 2025 | 25 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.914 Cấp III | Northfield, IL | 30 thg 1, 2025 | 25 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.580 Cấp III | Chicago, IL | 27 thg 1, 2025 | 30 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $138.580 Cấp III | Libertyville, IL | 27 thg 1, 2025 | 30 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
Sr Developer Analyst IT tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại Medline Industries, LP.
- Analyst Business Systems IT$123.600
- Developer Analyst IT$124.812
- Sr Analyst Business Systems IT$138.973
- Data Architect & Modeler$140.000
- IS Developer Analyst Sr.$135.000
- IS Developer Analyst$115.464
- IS Business Systems Analyst$112.338
- Sr. Software Tester$122.750
- Sr. Analyst Systems IT$135.492
- Analyst Systems IT$118.862
- IS Business Systems Analyst Sr.$125.158
- Mgr Applications$162.718
- Domain Architect$166.402
- Demand Planner$90.396
- Architect IT$175.000
- Ld Analyst Systems IT$142.065
- Manager, Applications$152.828
- Software Engineer$145.000
- Sr. Software Engineer$162.000
- Ld Developer Analyst IT$153.938
- Manager IS Applications$148.625
- IS Systems Analyst$112.038
- Business Systems Analyst$121.500
- Storage Administrator$107.666
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).