Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › NTT DATA Americas, Inc. › Software Development Advisor

Software Development Advisor tại NTT DATA Americas, Inc.: Mức lương H-1B

40 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Development Advisor tại NTT DATA Americas, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $125.872; khoảng giữa $119.657–$129.199.

Đơn đăng ký (LCA)40
Mức lương trung vị được đề xuất$125.872
Nửa giữa của mức lương$119.657–$129.199
Phân vị thứ 10–90$115.562–$134.992

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202314$121.596
Năm tài chính 20249$127.774
Năm tài chính 202510$125.986
Năm tài chính 20267$129.022

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$129.022–$159.022
Cấp III
Plano, TX23 thg 6, 202615 thg 8, 2026Đã chứng nhận
$132.142–$162.142
Cấp IV
Durham, NC30 thg 1, 202626 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$129.022–$159.022
Cấp IV
McKinney, TX27 thg 1, 202630 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$123.864–$153.864
Cấp IV
Bala Cynwyd, PA27 thg 1, 202612 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$112.362–$142.362
Cấp IV
Cumming, GA26 thg 12, 202525 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$129.022–$159.022
Cấp IV
Land O Lakes, FL26 thg 12, 202519 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$102.190–$132.190
Cấp IV
Overland Park, KS24 thg 9, 20252 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$129.022–$159.022
Cấp IV
Westlake, TX17 thg 9, 202515 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$142.064–$172.064
Cấp IV
Holden, MA18 thg 7, 202520 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$102.960–$132.960
Cấp IV
Batesville, IN28 thg 4, 202511 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$125.840–$155.840
Cấp IV
Raleigh, NC10 thg 4, 202514 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$125.840–$155.840
Cấp IV
Apex, NC17 thg 3, 202519 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$78.749–$121.793
Cấp IV
Montpelier, VT5 thg 3, 202522 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$126.131–$156.131
Cấp IV
Charlotte, NC10 thg 2, 20254 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$126.131–$156.131
Cấp IV
Wylie, TX13 thg 12, 202423 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$126.131–$156.131
Cấp IV
Worcester, MA5 thg 12, 202422 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$116.355–$146.355
Cấp IV
Greenville, NC7 thg 10, 202418 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$130.392–$160.392Westlake, TX23 thg 8, 202426 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$126.131–$156.131
Cấp IV
Langhorne, PA16 thg 8, 20242 thg 9, 2024Đã chứng nhận
$127.774–$157.774
Cấp IV
Plano, TX28 thg 6, 20244 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$125.905–$155.905Bala Cynwyd, PA21 thg 6, 202415 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$129.730–$159.730
Cấp IV
Plano, TX8 thg 5, 202415 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$129.730–$159.730
Cấp IV
Plano, TX23 thg 4, 202415 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$139.464–$169.464
Cấp IV
Addison, TX4 thg 3, 202423 thg 8, 2024Đã chứng nhận
$116.979–$146.979
Cấp IV
Irving, TX7 thg 2, 202420 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$123.843–$153.843
Cấp IV
Woodbury, MN25 thg 9, 20239 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$116.979–$146.979
Cấp IV
Aubrey, TX1 thg 8, 202315 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$134.992–$164.992
Cấp IV
Montpelier, VT30 thg 6, 202330 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$121.035–$151.035
Cấp IV
Plano, TX5 thg 6, 202312 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$121.035–$151.035
Cấp IV
Plano, TX26 thg 5, 20231 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$123.614–$153.614
Cấp IV
Land O Lakes, FL9 thg 5, 202319 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$156.645–$190.000Plano, TX27 thg 3, 202317 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$125.611–$155.611
Cấp IV
Renton, WA2 thg 3, 202330 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$115.918–$145.918
Cấp IV
Frisco, TX14 thg 2, 202325 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$115.918–$145.918
Cấp IV
Frisco, TX13 thg 2, 202320 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$122.158–$152.158
Cấp IV
Overland Park, KS8 thg 2, 202321 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$117.582–$147.582
Cấp IV
Fort Mill, SC4 thg 1, 202312 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$134.992–$164.992
Cấp IV
Irving, TX16 thg 12, 202226 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$134.992–$164.992
Cấp IV
Irving, TX2 thg 12, 20222 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$120.349–$150.349
Cấp IV
Plano, TX9 thg 11, 202220 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Software Development Advisor tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại NTT DATA Americas, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).