Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Oath Holdings, Inc. › Software Dev Engineer II

Software Dev Engineer II tại Oath Holdings, Inc.: Mức lương H-1B

26 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Dev Engineer II tại Oath Holdings, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $154.399; khoảng giữa $141.589–$156.614.

Đơn đăng ký (LCA)26
Mức lương trung vị được đề xuất$154.399
Nửa giữa của mức lương$141.589–$156.614
Phân vị thứ 10–90$135.516–$161.834

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202324$154.399

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$155.637–$231.250Mountain View, CA1 thg 5, 202326 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$140.000San Jose, CA19 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$140.000San Jose, CA15 thg 4, 20231 thg 10, 2023Bị từ chối
$156.327
Cấp III
Redmond, WA13 thg 4, 202324 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$133.390–$231.250
Cấp III
Edison, NJ30 thg 3, 20235 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$157.477–$231.250
Cấp IV
Harrison, NJ21 thg 3, 20233 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$140.474–$220.000Playa Vista, CA10 thg 3, 202314 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$155.637–$231.250Mountain View, CA6 thg 3, 20231 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$151.138–$231.250Sunnyvale, CA1 thg 3, 202331 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$157.710Mountain View, CA13 thg 2, 20235 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$155.637–$231.250San Jose, CA10 thg 2, 20233 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$190.000
Cấp III
Santa Clara, CA19 thg 1, 202317 thg 2, 2023Đã chứng nhận
$155.318Sunnyvale, CA23 thg 12, 202220 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$162.733New York, NY16 thg 12, 202220 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$130.000
Cấp III
Tulsa, OK13 thg 12, 20226 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$159.738
Cấp III
Owings Mills, MD7 thg 12, 202223 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$180.000South San Francisco, CA6 thg 12, 202223 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$154.409Sunnyvale, CA17 thg 11, 20229 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$146.678
Cấp II
Milpitas, CA2 thg 11, 202214 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$152.082San Jose, CA1 thg 11, 202214 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$135.516Chicago, IL19 thg 10, 20227 thg 11, 2022Đã chứng nhận
$154.389Los Angeles, CA17 thg 10, 202224 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$135.516Urbana, IL11 thg 10, 202217 thg 10, 2022Đã chứng nhận, sau đó rút lại
$154.389Los Angeles, CA10 thg 10, 202224 thg 10, 2022Đã rút lại
$153.100Oakland, CA28 thg 9, 202210 thg 10, 2022Đã chứng nhận
$141.961San Jose, CA26 thg 9, 202210 thg 10, 2022Đã chứng nhận

Software Dev Engineer II tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Oath Holdings, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).