Dữ liệu lương H1B

Trang chủ › Nhà tuyển dụng › Persistent Systems, Inc. › Software Quality Assurance Engineer II

Software Quality Assurance Engineer II tại Persistent Systems, Inc.: Mức lương H-1B

134 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Software Quality Assurance Engineer II tại Persistent Systems, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $94.058; khoảng giữa $83.845–$111.363.

Đơn đăng ký (LCA)134
Mức lương trung vị được đề xuất$94.058
Nửa giữa của mức lương$83.845–$111.363
Phân vị thứ 10–90$79.003–$120.000

Theo năm tài chính

Năm tài chínhLCALương trung vị
Năm tài chính 202340$85.852
Năm tài chính 202422$84.012
Năm tài chính 202556$103.418
Năm tài chính 202615$108.680

Hồ sơ

Lương cơ bảnĐịa điểmĐã nộpNgày bắt đầuTrạng thái
$81.890–$94.160
Cấp II
Brentwood, TN19 thg 6, 202630 thg 6, 2026Đã chứng nhận
$108.680–$121.660
Cấp II
Seattle, WA20 thg 5, 202628 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$94.806–$126.888
Cấp II
San Diego, CA15 thg 5, 202626 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$113.277–$122.690
Cấp II
San Leandro, CA22 thg 4, 20264 thg 5, 2026Đã chứng nhận
$129.792–$145.000
Cấp II
Sunnyvale, CA17 thg 4, 202628 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$85.030–$104.190
Cấp II
Charlotte, NC17 thg 4, 202629 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$88.088–$115.000
Cấp II
Northfield, IL14 thg 4, 202622 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$94.656
Cấp II
Charlotte, NC13 thg 4, 202622 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$145.000
Cấp II
Livermore, CA8 thg 4, 202617 thg 4, 2026Đã chứng nhận
$93.072
Cấp II
Charlotte, NC20 thg 3, 202631 thg 3, 2026Đã chứng nhận
$98.304
Cấp II
Austin, TX30 thg 1, 20269 thg 2, 2026Đã chứng nhận
$120.096
Cấp II
Charlotte, NC16 thg 1, 202627 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$120.000–$140.000
Cấp II
Southlake, TX15 thg 1, 202626 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$128.568
Cấp II
San Leandro, CA23 thg 12, 20251 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$171.984
Cấp II
Santa Clara, CA7 thg 11, 202518 thg 11, 2025Đã chứng nhận
$120.000–$150.000
Cấp II
Southlake, TX22 thg 9, 20251 thg 10, 2025Đã chứng nhận
$120.000Sunnyvale, CA21 thg 8, 20251 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$94.000
Cấp II
Montpelier, VT19 thg 8, 202528 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$132.984
Cấp II
Carlsbad, CA13 thg 8, 202521 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$132.984
Cấp II
Carlsbad, CA13 thg 8, 20258 thg 1, 2026Đã chứng nhận
$118.896
Cấp II
San Leandro, CA6 thg 8, 202514 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$104.832
Cấp II
Minnetonka, MN28 thg 7, 20256 thg 8, 2025Đã chứng nhận
$106.344
Cấp II
Charlotte, NC22 thg 7, 202521 thg 9, 2025Đã chứng nhận
$106.344
Cấp II
Charlotte, NC16 thg 7, 202524 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$116.000
Cấp II
Scottsdale, AZ16 thg 7, 202524 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$112.200
Cấp II
Waukegan, IL7 thg 7, 202516 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$118.704
Cấp II
Concord, CA2 thg 7, 202514 thg 7, 2025Đã chứng nhận
$125.000
Cấp II
South Lake, TX4 thg 6, 202516 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$119.000
Cấp II
Pleasanton, CA28 thg 5, 20259 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$100.296
Cấp II
Dublin, OH23 thg 5, 20252 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$133.440
Cấp II
Mountain View, CA16 thg 5, 202527 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$98.352
Cấp II
Minnetonka, MN13 thg 5, 202523 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$121.968Santa Clara, CA6 thg 5, 202515 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$130.944Milpitas, CA28 thg 4, 20256 thg 5, 2025Đã chứng nhận
$87.200
Cấp II
Brentwood, TN9 thg 4, 202518 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$120.000Milpitas, CA3 thg 4, 202515 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$114.099–$119.000Milpitas, CA2 thg 4, 202511 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$86.320–$95.280
Cấp II
Austin, TX25 thg 3, 20254 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$111.363–$113.136
Cấp II
San Francisco, CA21 thg 3, 20251 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$78.978–$98.000
Cấp II
Brentwood, TN21 thg 3, 20251 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$86.923–$105.912
Cấp II
Plano, TX20 thg 3, 20251 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$94.216
Cấp II
Raleigh, NC20 thg 3, 20251 thg 4, 2025Đã chứng nhận
$103.418–$109.392
Cấp II
Charlotte, NC18 thg 3, 202528 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$91.915–$123.648
Cấp II
Rancho Cucamonga, CA11 thg 3, 202521 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$94.203–$110.000
Cấp II
Raleigh, NC27 thg 2, 202510 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$94.203–$100.000
Cấp II
Durham, NC27 thg 2, 202510 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$86.923–$104.664
Cấp II
Southlake, TX26 thg 2, 20257 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$94.831Bridgewater, NJ20 thg 2, 20251 thg 3, 2025Đã chứng nhận
$103.418–$129.792
Cấp II
New York, NY14 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$120.000–$180.000
Cấp II
Southlake, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$120.000–$180.000
Cấp II
Southlake, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$120.000
Cấp II
Southlake, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$120.000
Cấp II
Southlake, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$120.000–$180.000
Cấp II
Austin, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$120.000–$180.000
Cấp II
Austin, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$120.000
Cấp II
Austin, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$90.000–$120.000
Cấp II
Austin, TX13 thg 2, 202524 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$81.037–$109.000
Cấp II
Charlotte, NC5 thg 2, 202513 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$111.363
Cấp II
Concord, CA4 thg 2, 202513 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$81.037–$107.000
Cấp II
Charlotte, NC31 thg 1, 202510 thg 2, 2025Đã chứng nhận
$86.923–$120.000
Cấp II
Southlake, TX20 thg 1, 202528 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$86.320–$120.000
Cấp II
Austin, TX17 thg 1, 202527 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$111.363
Cấp II
San Francisco, CA16 thg 1, 202524 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$111.363
Cấp II
San Francisco, CA8 thg 1, 202516 thg 1, 2025Đã chứng nhận
$81.037–$110.928
Cấp II
Charlotte, NC29 thg 12, 202430 thg 6, 2025Đã chứng nhận
$83.533–$103.512
Cấp II
Alpharetta, GA12 thg 12, 202420 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$81.037–$110.928
Cấp II
Charlotte, NC9 thg 12, 202416 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$99.736–$100.000
Cấp II
Bellevue, WA3 thg 12, 202410 thg 12, 2024Đã chứng nhận
$111.363–$116.200
Cấp II
San Leandro, CA9 thg 10, 202416 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$81.037–$122.400
Cấp II
Charlotte, NC26 thg 9, 20244 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$103.418
Cấp II
Bridgewater, NJ24 thg 9, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$82.930–$93.800
Cấp II
Chandler, AZ12 thg 9, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$104.829–$125.800San Jose, CA18 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$88.234
Cấp II
Durham, NC3 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$88.234
Cấp II
Durham, NC3 thg 6, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$85.093–$86.400
Cấp II
Minnetonka, MN31 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$85.093–$88.700
Cấp II
Minnetonka, MN30 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$90.979
Cấp II
Denver, CO28 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$99.549–$101.000
Cấp II
Iselin, NJ23 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$94.080
Cấp II
Charlotte, NC23 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$99.549–$101.000
Cấp II
Iselin, NJ14 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$82.202–$88.700
Cấp II
Lake Zurich, IL14 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$79.643–$101.200
Cấp II
Austin, TX8 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$101.200
Cấp II
Charlotte, NC1 thg 5, 20241 thg 10, 2024Đã chứng nhận
$71.906–$91.512
Cấp II
Pittsburgh, PA24 thg 4, 20241 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$112.299–$113.900
Cấp II
South San Francisco, CA24 thg 4, 20241 thg 5, 2024Đã chứng nhận
$94.058–$100.992
Cấp II
Washington, DC2 thg 4, 20249 thg 4, 2024Đã chứng nhận
$79.643–$86.400
Cấp II
Tampa, FL19 thg 3, 202426 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$91.968
Cấp II
Charlotte, NC12 thg 3, 202419 thg 3, 2024Đã chứng nhận
$90.979–$107.500
Cấp II
San Diego, CA21 thg 2, 202428 thg 2, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$92.712
Cấp II
Charlotte, NC16 thg 1, 202423 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$92.712
Cấp II
Charlotte, NC15 thg 1, 202422 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$79.102–$85.608
Cấp II
Charlotte, NC26 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$79.102–$85.608
Cấp II
Charlotte, NC26 thg 9, 20233 thg 10, 2023Đã rút lại
$99.549–$111.700
Cấp II
Iselin, NJ17 thg 9, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$85.093–$86.400
Cấp II
Minneapolis, MN22 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$112.299–$113.900
Cấp II
South San Francisco, CA18 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.656–$122.112
Cấp II
Rancho Cucamonga, CA17 thg 8, 202324 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$79.102–$91.500
Cấp II
Charlotte, NC17 thg 8, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$112.299
Cấp II
Fremont, CA1 thg 8, 20238 thg 8, 2023Đã chứng nhận
$78.125–$94.392
Cấp II
Dublin, OH22 thg 7, 202311 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$78.125–$94.392
Cấp II
Dublin, OH17 thg 7, 202311 thg 1, 2024Đã chứng nhận
$78.125–$99.552
Cấp II
Dublin, OH3 thg 7, 202317 thg 12, 2023Đã chứng nhận
$113.110
Cấp II
Campbell, CA12 thg 6, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$83.845–$87.912
Cấp II
Charlotte, NC29 thg 5, 20235 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$83.845–$102.216
Cấp II
Charlotte, NC29 thg 5, 20235 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$70.574–$116.300
Cấp II
Rancho Cucamonga, CA25 thg 5, 20231 thg 6, 2023Đã chứng nhận
$79.414–$98.700
Cấp II
Minnetonka, MN17 thg 5, 202324 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$93.766–$100.200
Cấp II
Littleton, MA17 thg 5, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$84.032–$84.300
Cấp II
Durham, NC27 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$73.091–$87.000
Cấp II
Charlotte, NC26 thg 4, 20233 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$63.731–$89.300
Cấp II
Chandler, AZ26 thg 4, 20233 thg 5, 2023Đã chứng nhận
$75.234–$81.000
Cấp II
Austin, TX24 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$97.053
Cấp II
Newark, NJ21 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$113.110
Cấp II
Mountain View, CA21 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$97.053–$98.800
Cấp II
Iselin, NJ21 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$83.845–$90.000
Cấp II
Charlotte, NC20 thg 4, 202327 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$102.835–$108.400
Cấp II
Dublin, CA19 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$86.611–$98.800
Cấp II
Reston, VA19 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$102.835–$108.400
Cấp II
Dublin, CA18 thg 4, 20231 thg 10, 2023Đã chứng nhận
$102.835–$111.700
Cấp II
Pleasanton, CA10 thg 4, 202328 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$102.835–$111.700
Cấp II
Pleasanton, CA6 thg 4, 202327 thg 4, 2023Đã chứng nhận
$76.149–$85.000
Cấp II
Pittsburgh, PA17 thg 3, 202324 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$86.611–$125.000
Cấp II
Washington, DC14 thg 3, 202321 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$74.381–$86.688
Cấp II
Irving, TX9 thg 3, 202316 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$87.006–$121.608
Cấp II
Carlsbad, CA8 thg 3, 202315 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$75.234–$89.300
Cấp II
Austin, TX3 thg 3, 202324 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$102.835–$105.300
Cấp II
Fremont, CA24 thg 2, 20233 thg 3, 2023Đã chứng nhận
$86.611–$108.960
Cấp II
Washington DC, DC23 thg 1, 20237 thg 7, 2023Đã chứng nhận
$113.110–$130.000
Cấp II
Santa Clara, CA19 thg 1, 202327 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$63.731–$92.112
Cấp II
Chandler, AZ27 thg 12, 20223 thg 1, 2023Đã chứng nhận
$97.053–$112.800
Cấp II
Whitehouse Station, NJ1 thg 12, 202222 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$63.731–$89.300
Cấp II
Chandler, AZ29 thg 11, 20227 thg 12, 2022Đã chứng nhận
$93.766–$98.808
Cấp II
Littleton, MA28 thg 10, 20224 thg 11, 2022Đã chứng nhận

Software Quality Assurance Engineer II tại tất cả nhà tuyển dụng →

Các công việc khác tại Persistent Systems, Inc.

Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).