Trang chủ › Nhà tuyển dụng › ServiceNow, Inc. › Staff Software Engineer
Staff Software Engineer tại ServiceNow, Inc.: Mức lương H-1B
192 hồ sơ điều kiện lao động cho chức danh Staff Software Engineer tại ServiceNow, Inc.. Mức lương cơ bản trung vị được đề nghị $184.974; khoảng giữa $172.244–$189.823.
Đơn đăng ký (LCA)192
Mức lương trung vị được đề xuất$184.974
Nửa giữa của mức lương$172.244–$189.823
Phân vị thứ 10–90$154.064–$204.181
Theo năm tài chính
| Năm tài chính | LCA | Lương trung vị |
|---|---|---|
| Năm tài chính 2023 | 45 | $182.831 |
| Năm tài chính 2024 | 51 | $186.737 |
| Năm tài chính 2025 | 50 | $184.472 |
| Năm tài chính 2026 | 42 | $203.904 |
Hồ sơ
| Lương cơ bản | Địa điểm | Đã nộp | Ngày bắt đầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|---|
| $206.988–$240.000 | Santa Clara, CA | 18 thg 6, 2026 | 20 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $203.626–$230.000 | Pleasanton, CA | 5 thg 6, 2026 | 16 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$225.000 Cấp IV | San Diego, CA | 29 thg 5, 2026 | 24 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$240.000 | Santa Clara, CA | 29 thg 5, 2026 | 24 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$240.000 | Santa Clara, CA | 20 thg 5, 2026 | 13 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $196.913–$230.000 | Kirkland, WA | 19 thg 5, 2026 | 12 thg 11, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$275.000 | Santa Clara, CA | 15 thg 5, 2026 | 21 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $152.131–$190.000 Cấp IV | Conyers, GA | 12 thg 5, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$250.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 5, 2026 | 22 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$245.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 5, 2026 | 31 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $206.988–$275.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 5, 2026 | 31 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$240.000 Cấp IV | San Diego, CA | 27 thg 4, 2026 | 1 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $164.112–$240.000 Cấp IV | Parker, CO | 17 thg 4, 2026 | 4 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $155.522–$200.000 Cấp IV | Saint Johns, FL | 14 thg 4, 2026 | 2 thg 10, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.209–$280.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 4, 2026 | 28 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.550–$230.000 Cấp IV | Austin, TX | 24 thg 3, 2026 | 10 thg 9, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$255.000 Cấp IV | San Diego, CA | 12 thg 3, 2026 | 16 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.209–$250.000 | Santa Clara, CA | 11 thg 3, 2026 | 10 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $149.718–$245.000 Cấp IV | Katy, TX | 3 thg 3, 2026 | 3 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$225.000 Cấp IV | San Diego, CA | 21 thg 2, 2026 | 16 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.209–$280.000 | Santa Clara, CA | 20 thg 2, 2026 | 12 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $205.209–$250.000 | Santa Clara, CA | 20 thg 2, 2026 | 8 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $153.317–$205.000 Cấp IV | Naperville, IL | 10 thg 2, 2026 | 5 thg 8, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$275.000 | Santa Clara, CA | 20 thg 1, 2026 | 14 thg 7, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$240.000 | Santa Clara, CA | 7 thg 1, 2026 | 25 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$212.274 | Santa Clara, CA | 7 thg 1, 2026 | 23 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $153.358–$215.000 Cấp IV | Exton, PA | 24 thg 12, 2025 | 20 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$235.000 | Santa Clara, CA | 14 thg 12, 2025 | 4 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$225.000 | Santa Clara, CA | 14 thg 12, 2025 | 4 thg 6, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$190.808 Cấp IV | San Diego, CA | 9 thg 12, 2025 | 15 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$235.000 | Santa Clara, CA | 4 thg 12, 2025 | 2 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$235.000 | Santa Clara, CA | 3 thg 12, 2025 | 21 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$220.000 | Santa Clara, CA | 3 thg 12, 2025 | 26 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $195.790–$220.000 | Lynnwood, WA | 2 thg 12, 2025 | 20 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$230.000 Cấp IV | San Diego, CA | 26 thg 11, 2025 | 5 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $152.131–$197.000 Cấp IV | Atlanta, GA | 24 thg 11, 2025 | 5 thg 1, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$205.920 Cấp IV | San Diego, CA | 17 thg 11, 2025 | 17 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $184.558–$189.168 Cấp IV | Irvine, CA | 14 thg 11, 2025 | 14 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$240.000 | Santa Clara, CA | 12 thg 11, 2025 | 1 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $201.212–$206.150 | Berkeley, CA | 11 thg 11, 2025 | 26 thg 4, 2026 | Đã chứng nhận |
| $204.181–$250.000 | Santa Clara, CA | 11 thg 11, 2025 | 8 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $163.550–$185.229 Cấp IV | Leander, TX | 3 thg 11, 2025 | 3 thg 5, 2026 | Đã chứng nhận |
| $202.781–$209.800 | Santa Clara, CA | 23 thg 9, 2025 | 18 thg 3, 2026 | Đã chứng nhận |
| $189.357–$250.000 | Santa Clara, CA | 2 thg 9, 2025 | 15 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $177.724–$220.000 | San Diego, CA | 29 thg 8, 2025 | 2 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $181.592–$200.000 | San Diego, CA | 22 thg 8, 2025 | 14 thg 2, 2026 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$191.617 | Santa Clara, CA | 29 thg 7, 2025 | 23 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $184.974–$188.631 Cấp IV | San Diego, CA | 29 thg 7, 2025 | 12 thg 12, 2025 | Đã chứng nhận |
| $163.550–$223.400 Cấp IV | Austin, TX | 21 thg 7, 2025 | 21 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $152.131–$160.600 Cấp IV | Cumming, GA | 15 thg 7, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$254.000 | Santa Clara, CA | 10 thg 7, 2025 | 1 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$192.740 | Santa Clara, CA | 9 thg 7, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$193.070 | Santa Clara, CA | 8 thg 7, 2025 | 19 thg 11, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.718–$183.845 Cấp IV | Houston, TX | 8 thg 7, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$220.000 | Santa Clara, CA | 30 thg 6, 2025 | 15 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.329–$195.000 | Santa Clara, CA | 25 thg 6, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.709–$223.400 Cấp IV | Austin, TX | 18 thg 6, 2025 | 1 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$247.000 Cấp IV | Santa Clara, CA | 20 thg 5, 2025 | 1 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $185.232–$211.500 | Santa Clara, CA | 25 thg 4, 2025 | 20 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $185.232–$230.000 | Cupertino, CA | 24 thg 4, 2025 | 1 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $190.486–$220.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 14 thg 4, 2025 | 1 thg 10, 2025 | Đã chứng nhận |
| $185.232–$230.000 | Santa Clara, CA | 3 thg 4, 2025 | 21 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $190.486–$230.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 26 thg 3, 2025 | 5 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $185.232–$191.799 | Santa Clara, CA | 21 thg 3, 2025 | 18 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $177.154–$210.000 Cấp IV | San Diego, CA | 21 thg 3, 2025 | 17 thg 9, 2025 | Đã chứng nhận |
| $185.232–$208.820 | Santa Clara, CA | 25 thg 2, 2025 | 21 thg 8, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$230.000 | Santa Clara, CA | 30 thg 1, 2025 | 24 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$230.000 | Santa Clara, CA | 30 thg 1, 2025 | 24 thg 7, 2025 | Đã rút lại |
| $178.473–$210.000 | Bothell, WA | 22 thg 1, 2025 | 22 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$197.374 | Santa Clara, CA | 16 thg 1, 2025 | 14 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $172.632–$174.500 | San Diego, CA | 16 thg 1, 2025 | 14 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$197.084 | Santa Clara, CA | 13 thg 1, 2025 | 10 thg 7, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.709–$204.000 Cấp IV | Austin, TX | 8 thg 1, 2025 | 22 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$193.971 | Santa Clara, CA | 20 thg 12, 2024 | 17 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $128.794–$177.606 Cấp IV | Columbia Station, OH | 9 thg 12, 2024 | 2 thg 6, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$209.100 | Santa Clara, CA | 22 thg 11, 2024 | 21 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$196.061 | Santa Clara, CA | 22 thg 11, 2024 | 21 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$209.588 | Santa Clara, CA | 22 thg 11, 2024 | 19 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.971–$212.160 | Santa Clara, CA | 21 thg 11, 2024 | 19 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $206.315–$219.380 Cấp IV | San Francisco, CA | 19 thg 11, 2024 | 15 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $226.158–$234.800 Cấp IV | Santa Clara, CA | 14 thg 11, 2024 | 12 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.859–$189.602 | Santa Clara, CA | 7 thg 11, 2024 | 5 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $183.859–$193.859 | Santa Clara, CA | 6 thg 11, 2024 | 5 thg 5, 2025 | Đã chứng nhận |
| $191.753–$201.753 | Santa Clara, CA | 1 thg 11, 2024 | 28 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.823–$202.550 | Santa Clara, CA | 29 thg 10, 2024 | 25 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $143.240–$148.782 | Wylie, TX | 29 thg 10, 2024 | 25 thg 1, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.823–$199.823 | Santa Clara, CA | 24 thg 10, 2024 | 21 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.823–$201.152 | Santa Clara, CA | 22 thg 10, 2024 | 18 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $173.678–$183.678 | San Diego, CA | 18 thg 10, 2024 | 15 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $206.315–$213.346 Cấp IV | Fremont, CA | 7 thg 10, 2024 | 3 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $206.315–$238.704 Cấp IV | San Ramon, CA | 5 thg 10, 2024 | 15 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $177.154–$181.100 Cấp IV | San Diego, CA | 3 thg 10, 2024 | 1 thg 4, 2025 | Đã chứng nhận |
| $149.781–$157.590 Cấp IV | Prosper, TX | 24 thg 9, 2024 | 23 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.132–$208.692 | Santa Clara, CA | 23 thg 9, 2024 | 13 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $154.877–$156.832 Cấp IV | Fuquay Varina, NC | 23 thg 9, 2024 | 16 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $189.132–$224.952 | Santa Clara, CA | 23 thg 9, 2024 | 17 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $190.486–$255.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 20 thg 9, 2024 | 15 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận, sau đó rút lại |
| $184.315–$194.315 | Redmond, WA | 20 thg 9, 2024 | 14 thg 3, 2025 | Đã chứng nhận |
| $137.842–$156.600 Cấp IV | Orlando, FL | 19 thg 8, 2024 | 14 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $155.650–$169.000 | Santa Clara, CA | 16 thg 8, 2024 | 14 thg 2, 2025 | Đã chứng nhận |
| $187.864–$226.800 | Santa Clara, CA | 21 thg 5, 2024 | 11 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.864–$220.000 | Santa Clara, CA | 21 thg 5, 2024 | 13 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.864–$240.000 | Santa Clara, CA | 17 thg 5, 2024 | 1 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.864–$220.000 | Santa Clara, CA | 15 thg 5, 2024 | 13 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.864–$200.000 | Santa Clara, CA | 15 thg 5, 2024 | 14 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$200.000 Cấp IV | San Diego, CA | 10 thg 5, 2024 | 5 thg 11, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$200.000 Cấp IV | San Diego, CA | 3 thg 5, 2024 | 26 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$210.000 | Santa Clara, CA | 19 thg 4, 2024 | 1 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$200.000 | Santa Clara, CA | 19 thg 4, 2024 | 9 thg 10, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$197.533 | Santa Clara, CA | 16 thg 4, 2024 | 20 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$207.533 | Santa Clara, CA | 11 thg 4, 2024 | 2 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $139.464–$190.000 Cấp IV | Northlake, TX | 10 thg 4, 2024 | 15 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$202.312 Cấp IV | Kirkland, WA | 3 thg 4, 2024 | 30 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$205.000 Cấp IV | San Diego, CA | 3 thg 4, 2024 | 28 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $180.339–$200.000 | Kirkland, WA | 2 thg 4, 2024 | 29 thg 9, 2024 | Đã chứng nhận |
| $115.149–$190.000 bán thời gian · Cấp IV | Bentonville, AR | 18 thg 3, 2024 | 1 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$198.450 Cấp IV | Kirkland, WA | 14 thg 3, 2024 | 14 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$188.001 bán thời gian · Cấp IV | Kirkland, WA | 1 thg 3, 2024 | 17 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$197.533 | Santa Clara, CA | 26 thg 2, 2024 | 23 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$215.000 | Santa Clara, CA | 13 thg 2, 2024 | 5 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $141.315–$220.000 Cấp IV | Houston, TX | 6 thg 2, 2024 | 15 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.533–$197.533 | Santa Clara, CA | 6 thg 2, 2024 | 2 thg 8, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$213.000 Cấp IV | San Diego, CA | 19 thg 1, 2024 | 5 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$196.737 | Santa Clara, CA | 18 thg 1, 2024 | 12 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$220.000 | Santa Clara, CA | 18 thg 1, 2024 | 12 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$187.790 | Santa Clara, CA | 18 thg 1, 2024 | 1 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$206.000 | Santa Clara, CA | 16 thg 1, 2024 | 10 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$187.278 Cấp IV | Kirkland, WA | 10 thg 1, 2024 | 3 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $135.221–$172.000 Cấp IV | Orlando, FL | 5 thg 1, 2024 | 3 thg 7, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$188.000 | Santa Clara, CA | 3 thg 1, 2024 | 12 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$197.523 Cấp IV | Kirkland, WA | 22 thg 12, 2023 | 19 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$188.000 | Santa Clara, CA | 18 thg 12, 2023 | 5 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$174.400 Cấp IV | San Diego, CA | 5 thg 12, 2023 | 4 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$196.737 | Santa Clara, CA | 5 thg 12, 2023 | 5 thg 6, 2024 | Đã chứng nhận |
| $144.560–$210.000 Cấp IV | Mundelein, IL | 1 thg 12, 2023 | 1 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$195.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 28 thg 11, 2023 | 20 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $168.777–$178.777 | San Diego, CA | 20 thg 11, 2023 | 14 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$193.683 | Santa Clara, CA | 20 thg 11, 2023 | 25 thg 3, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$210.000 Cấp IV | San Diego, CA | 15 thg 11, 2023 | 1 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$196.737 | Santa Clara, CA | 14 thg 11, 2023 | 13 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$192.312 Cấp IV | Kirkland, WA | 14 thg 11, 2023 | 13 thg 5, 2024 | Đã chứng nhận |
| $152.069–$190.000 Cấp IV | Littleton, CO | 3 thg 11, 2023 | 6 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $186.737–$192.443 | Santa Clara, CA | 2 thg 11, 2023 | 15 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$210.120 | Santa Clara, CA | 25 thg 10, 2023 | 19 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$189.500 | Santa Clara, CA | 25 thg 10, 2023 | 17 thg 1, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$197.506 | Santa Clara, CA | 19 thg 10, 2023 | 12 thg 4, 2024 | Đã chứng nhận |
| $182.312–$230.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 21 thg 9, 2023 | 16 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $215.197–$225.000 Cấp IV | Hayward, CA | 20 thg 9, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$240.000 | Sunnyvale, CA | 30 thg 8, 2023 | 1 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $215.197–$235.000 Cấp IV | Dublin, CA | 25 thg 8, 2023 | 1 thg 9, 2023 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$192.500 | Santa Clara, CA | 25 thg 8, 2023 | 8 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$197.506 | Santa Clara, CA | 22 thg 8, 2023 | 25 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $187.506–$210.375 | Santa Clara, CA | 18 thg 8, 2023 | 15 thg 2, 2024 | Đã chứng nhận |
| $171.080–$182.243 Cấp IV | San Diego, CA | 31 thg 7, 2023 | 1 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $187.064–$197.064 | Santa Clara, CA | 20 thg 7, 2023 | 27 thg 12, 2023 | Đã chứng nhận |
| — Cấp IV | Hutto, TX | 11 thg 7, 2023 | 17 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $168.709–$189.000 Cấp IV | Kirkland, WA | 23 thg 5, 2023 | 12 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941–$196.299 Cấp IV | Santa Clara, CA | 22 thg 5, 2023 | 7 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $132.683–$170.271 Cấp IV | Leander, TX | 17 thg 5, 2023 | 22 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $134.118–$175.292 Cấp IV | Chicago, IL | 17 thg 5, 2023 | 12 thg 11, 2023 | Đã chứng nhận |
| $182.831–$186.000 | Santa Clara, CA | 1 thg 5, 2023 | 1 thg 10, 2023 | Đã chứng nhận |
| $168.709 Cấp IV | Kirkland, WA | 27 thg 3, 2023 | 1 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 23 thg 3, 2023 | 16 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $182.831 | Santa Clara, CA | 23 thg 3, 2023 | 28 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 15 thg 3, 2023 | 31 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 15 thg 3, 2023 | 15 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 10 thg 3, 2023 | 19 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $154.366 | San Diego, CA | 7 thg 3, 2023 | 1 thg 8, 2023 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | Newark, CA | 7 thg 3, 2023 | 1 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $182.831 | Santa Clara, CA | 8 thg 2, 2023 | 27 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | Fremont, CA | 8 thg 2, 2023 | 27 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $168.709 Cấp IV | Kirkland, WA | 7 thg 2, 2023 | 19 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 3 thg 2, 2023 | 26 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | San Francisco, CA | 2 thg 2, 2023 | 1 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $155.397 Cấp IV | Poway, CA | 25 thg 1, 2023 | 14 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $157.477 Cấp IV | New York, NY | 24 thg 1, 2023 | 1 thg 3, 2023 | Đã chứng nhận |
| $181.311 | Santa Clara, CA | 19 thg 1, 2023 | 13 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $128.398 Cấp IV | Tracy, CA | 19 thg 1, 2023 | 13 thg 7, 2023 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | Fremont, CA | 4 thg 1, 2023 | 3 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $181.311 | Santa Clara, CA | 4 thg 1, 2023 | 3 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $168.709 Cấp IV | Kirkland, WA | 21 thg 12, 2022 | 19 thg 6, 2023 | Đã chứng nhận |
| $181.311 | Santa Clara, CA | 1 thg 12, 2022 | 1 thg 1, 2023 | Đã chứng nhận |
| $155.397 Cấp IV | San Diego, CA | 10 thg 11, 2022 | 8 thg 5, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 4 thg 11, 2022 | 15 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | Pleasanton, CA | 4 thg 11, 2022 | 15 thg 11, 2022 | Đã chứng nhận |
| $168.709 Cấp IV | Bellevue, WA | 2 thg 11, 2022 | 8 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $168.709 Cấp IV | Kirkland, WA | 2 thg 11, 2022 | 8 thg 12, 2022 | Đã chứng nhận |
| $155.397 Cấp IV | San Diego, CA | 21 thg 10, 2022 | 19 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 11 thg 10, 2022 | 17 thg 10, 2022 | Đã chứng nhận |
| $183.310 Cấp IV | San Francisco, CA | 6 thg 10, 2022 | 28 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $192.941 Cấp IV | Santa Clara, CA | 6 thg 10, 2022 | 28 thg 2, 2023 | Đã chứng nhận |
| $179.659 | Santa Clara, CA | 5 thg 10, 2022 | 6 thg 4, 2023 | Đã chứng nhận |
Staff Software Engineer tại tất cả nhà tuyển dụng →
Các công việc khác tại ServiceNow, Inc.
- Senior Software Engineer$155.650
- Software Engineer$129.802
- Senior Software Quality Engineer$143.362
- Associate, Software Engineer$121.597
- Senior Technical Support Engineer$103.501
- Senior Inbound Product Manager$155.522
- Software Quality Engineer$110.895
- Technical Support Engineer$81.272
- Senior Staff Software Engineer$206.084
- Staff Software Quality Engineer$172.132
- Inbound Product Manager$129.730
- Senior Software QA Engineer$134.793
- Manager, Software Engineering Management$198.411
- Senior Tech Support Engineer$96.990
- Senior Machine Learning Engineer$185.714
- Senior Manager, Software Engineering Management$234.956
- Product Designer$98.821
- Staff Product Designer$122.595
- Machine Learning Engineer$150.160
- Staff Software QA Engineer$138.590
- Finance Leadership Rotation Program (FLRP)$137.488
- Software Engineer - Applications$130.404
- UX Researcher$104.000
- Staff Data Engineer$132.101
Mức lương là mức thấp nhất trong khoảng lương được đề nghị cho mỗi hồ sơ, quy đổi sang mức hàng năm; thống kê chỉ sử dụng các hồ sơ toàn thời gian đã được chứng nhận. LCA không phải là phê duyệt visa và một LCA có thể bao gồm nhiều vị trí. Nguồn: Bộ Lao động Hoa Kỳ, dữ liệu công bố LCA của OFLC, các năm tài chính 2023–2026 (quyết định mới nhất: 30 thg 6, 2026).